Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 10
    Số bài viết
    1,180

4-2-4 Attacking, Xông lên và ghi bàn!

Hi anh em, mới làm thêm cái Tactics 424 này với tư duy bóng đá tấn công như cái tactics 451 wings. Cái này dành cho ai thích chơi nhiều tiền đạo hơn là chỉ cắm 1 chú tiền đạo (phí các chú còn lại, chả biết cho đá vào đâu). Lười ngồi test từng trận nên quyết định go on holiday đến cuối mùa, và đây là kết quả:
    1. Vô địch Serie A với số bàn thắng nhiều nhất, nhiều trận thắng nhất.
    Chỉ với chú trợ lý khá là cùi này cầm team, và cũng chỉ mua thêm Moussa Sissoko cho tuyến giữa.
    Đây là bác trợ lý cùi của mình:

Đây là một số hình ảnh đáng quan tâm:

Và đây là công thần số 1 của đội:

Link đây, xin mời anh em xài nhá: http://www.mediafire.com/?j7vbijbinj2nrt2

Chủ đề tương tự:
    Lần sửa bài viết gần nhất bởi giovinco2386 : 02-12-2010 vào lúc 07:17 PM

Số bài viết
    65
    bạn ơi, cho mình hỏi bạn set 2 thằng DMC kiểu gì thế, TT của bạn như nào, control hay gì, slow hay normal

Số bài viết
    87
    Tactic của bác không dùng đươc cho doi bóng yếu.

Số bài viết
    1,180
    Hic, có lẽ vậy. Juve vốn vẫn được coi là đội mạnh rồi , nhưng là mạnh so với đội rất rất yếu

Số bài viết
    3,560
    Đá ở Ý sướng cái là các đội rất chịu khó tạo ra bất ngờ, trình độ cũng đồng đều nhau nên một đội chỉ cần ổn định là có khả năng vô địch
    Vừa cầm Udinese 2 ngày hnay, đến tận vòng 37 mới vươn lên đầu bảng, vòng 38 vẫn bị 3 ông Palermo Milan Inter đứng sau cầm dép cầm đao dồn
    Chiến thuật chỉ cần ổn định thôi, ghi bàn ko cần nhiều, gặp đội lớn chưa chắc đã cần thắng, 424 như này là chuẩn (Udinese của em cũng chơi 424 nhưng là 2 MC cầm giữa)

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    87
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của johnnytran Bài viết
    Đá ở Ý sướng cái là các đội rất chịu khó tạo ra bất ngờ, trình độ cũng đồng đều nhau nên một đội chỉ cần ổn định là có khả năng vô địch
    Vừa cầm Udinese 2 ngày hnay, đến tận vòng 37 mới vươn lên đầu bảng, vòng 38 vẫn bị 3 ông Palermo Milan Inter đứng sau cầm dép cầm đao dồn
    Chiến thuật chỉ cần ổn định thôi, ghi bàn ko cần nhiều, gặp đội lớn chưa chắc đã cần thắng, 424 như này là chuẩn (Udinese của em cũng chơi 424 nhưng là 2 MC cầm giữa)
    Bác cầm đội mạnh thế . Bác xuống Seri B xem cảm thấy Seri thật là khắc nghiệt thế nào.

Số bài viết
    203
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của giovinco2386 Bài viết
    Hic, có lẽ vậy. Juve vốn vẫn được coi là đội mạnh rồi , nhưng là mạnh so với đội rất rất yếu
    mạnh mà so với rất yêu à, cầm milan đa với juve còn chết lên chết xuống. bản này juve mạnh vkl.

Viva AC Milan

Số bài viết
    203
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của johnnytran Bài viết
    nói thế này thì đá ở seriea xài tac j cũng đc, miễn sao cầu thủ quen với tac là vô địch ha, thế SI nó cải thiện AI để học cách đá của tac mình chi nhỉ

Viva AC Milan

Số bài viết
    87
    Lời khuyên cho bác là nên xuống Seri B sẽ thấy được thế nào là bóng đá Italy

Số bài viết
    3,560
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của noname162 Bài viết
    nói thế này thì đá ở seriea xài tac j cũng đc, miễn sao cầu thủ quen với tac là vô địch ha, thế SI nó cải thiện AI để học cách đá của tac mình chi nhỉ
    Ông thật sự ko hiểu ý tôi nói hay cố tình ko hiểu?

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới