Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 20
    Số bài viết
    99
    mấy bạn set thằng chicharito như thế nào chỉ mình với

Y!M[email protected]

Của MU thì phải trả cho MU!

Số bài viết
    1,811
    cho nó học place shot với set poacher

Sometimes world give me so many reasons to hate it.

But whenever it happens, I think of you and say:

"How can I hate this world when you are a part of it."

Số bài viết
    60
    Nói chung là link đâu ..................

Số bài viết
    68
    Quan trọng là tự mình set up đội hình, chiến thuật, luyện quân thì mới hay. Chứ thích formation khủng thì trên mạng thiếu gì. Đá 18 trận mà thắng 17 thua 1 thì cũng hơi không bình thường. nhất là dùng duy nhất 1 đội hình để đá ;-). Vài lời chia sẻ.

Số bài viết
    25
    TI tac này giống của Complete Dominance thế

Ảnh đại diện của nhutquangn
    nhutquangn đang ngoại tuyến FMVN's member HLV tuyển trẻ U19
    Số bài viết
    282
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của GarethBale Bài viết
    Nói chung là link đâu ..................
    Bạn xem link tải tac dưới đây nè:

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của langtu252 Bài viết
    Hum qua viết bài quên mất. Gửi anh em tactic của đội hình. Bác thích đá ba hậu vệ thì có thể cho một thằnh hậu vêh trái đá trung tâm or AMC còn hậu vệ phải cho đá BC. Cái này mình cũng thư rồi, nhưng mà phòng thủ chưa ổn lắm được mỗi cái tấn công thì thôi rồi.
    http://www.mediafire.com/?ze1qe9wgdvwxavv
    Anh em test thử có gì không ổn thì cố gắng chỉnh lại cho phù hợp với chiến thuật nhé. tac này đá C1 cũng Ok lắm.

Tình yêu là thứ có thể làm bạn cười vui ngay cả khi mệt mỏi. Khi có ai đó yêu bạn, cái cách mà người đó gọi tên bạn cũng khác những người khác..:notbad:

Số bài viết
    3
    Các bác chém ác quá. Thằng chicharito em set complete, or poacher. Nói chung là ku này kỹ thuật không cao lắm nhưng mà chạy chỗ với chạm bóng cự tinh tế. ghi bàn toàn kiểu chạm bóng vào khung thành thôi chứ kiểu đối mặt thì là lỗi chung của F11 rồi à. Em cũng thỉnh thoảng dùng các tactic khác như 4-4-2, hoặc đôi khi đổi chỗ thằng DM lên làm tiền đạo thành 4-2-2-2 nếu gặp thằng yếu hơn. Kiểu này ghi bàn còn khủng hơn nhưng mà gặp thằng thủ tốt, tấn công nhanh như arsenal, tot thì dễ bị thua đòn phản công lắm à. Công nhận bác unknow nói đúng em có tham khảo các tactic đã dùng, và các tactic trên diễn đàn, nhưng các chách set cầu thủ và vị trí khi đá phạt, ném biên hay phạt góc em bỏ hết chỉ để mặc định. Chủ yếu là chiến thuật thay người và thúc dục bọn cầu thủ trong trận đấu, thường em thay người vào tầm phút 50 đến 70. Bắt bọn cầu thủ đá tích cực hơn và tập trung vào khung thành đối phương. Các bác cứ thử test xem sao.
    Gửi các bác link:
    link tactic: http://www.mediafire.com/?ze1qe9wgdvwxavv
    link background: http://www.mediafire.com/?eh9r4lpzhil3e4z

Số bài viết
    546
    10 đứa, 9 đứa giơ chân phải. 1 đưa giơ chân trái. Sao lại vậy nhỉ?

Số bài viết
    56
    cầm Mu mùa 1 chẳng Mua thằng nào,đội hình MU có chiều sâu,2 bác giggs,scholes đá khá ổn,hàng hậu vệ ngon,tiền vệ dư,tiền đạo cũng ngon,mình đá 4-2-4,hết mùa 1 tống mấy ông già,mua akinfeev,hamsik,robben,bán rafael 30M,bevbatop 20M,nani 40M,mùa 3 thì mua mấy ku wonderkid về tran

Số bài viết
    38
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của langtu252 Bài viết
    Các bác chém ác quá. Thằng chicharito em set complete, or poacher. Nói chung là ku này kỹ thuật không cao lắm nhưng mà chạy chỗ với chạm bóng cự tinh tế. ghi bàn toàn kiểu chạm bóng vào khung thành thôi chứ kiểu đối mặt thì là lỗi chung của F11 rồi à. Em cũng thỉnh thoảng dùng các tactic khác như 4-4-2, hoặc đôi khi đổi chỗ thằng DM lên làm tiền đạo thành 4-2-2-2 nếu gặp thằng yếu hơn. Kiểu này ghi bàn còn khủng hơn nhưng mà gặp thằng thủ tốt, tấn công nhanh như arsenal, tot thì dễ bị thua đòn phản công lắm à. Công nhận bác unknow nói đúng em có tham khảo các tactic đã dùng, và các tactic trên diễn đàn, nhưng các chách set cầu thủ và vị trí khi đá phạt, ném biên hay phạt góc em bỏ hết chỉ để mặc định. Chủ yếu là chiến thuật thay người và thúc dục bọn cầu thủ trong trận đấu, thường em thay người vào tầm phút 50 đến 70. Bắt bọn cầu thủ đá tích cực hơn và tập trung vào khung thành đối phương. Các bác cứ thử test xem sao.
    Gửi các bác link:
    link tactic: http://www.mediafire.com/?ze1qe9wgdvwxavv
    link background: http://www.mediafire.com/?eh9r4lpzhil3e4z
    Bác ơi tiện thể chỉ giúp em cách cài skin với .e mới chơi nên bác hướng dẫn cụ thể 1 chút nhé Xin cảm ơn bác trước

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới