Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 20
    Số bài viết
    3

4-3-3 Man UTD khó có thể tin được???

Đây là lần đầu tiên em mình viết bài. Mặc dù chơi lâu rồi nhưng mà không mấy khi viết bài chỉ lên diễn đàn tìm kiếm bài của anh em tham khảo. Mình cầm Man vì vốn yêu thích từ nhỏ. Mọi khi thì không có thành tích như thế này, nhưng không hiểu sao mùa này các cầu thủ đá như lên đồng. Cơ bản mình không thay đổi gì đội hình ngoài việc mua chú Juan manuel vargas về đá cánh trái ( Chú này sét như vầy đá ghi bàn thôi rồi), Poli ( Cực kỳ chắc chắn và chuyền bóng cự tinh tế) về đá tiền vệ. Thằng Tot nó bán Modric giá rẻ mua về nhưng thực ra đá cũng không hay lắm. Mình thấy để Evar và vidic đá nhưng bọn này cứ lúc hay lúc dở, lại đòi hỏi cao nói phát nó dỗi thế là bán luôn. Các chú thấy bán trụ cột đi là im re không dám phản đối. Mấy chú em trẻ không hiểu sao đá như lên đồng, nhất là chú Rafael điểm toàn trên 7,3. Chicharito vào sân trận nào là ghi bàn trận đấy nhiều lúc nghĩ cũng muốn bán R10 đi cho chú này đá khổ nối không thằng nào mua R10. Mấy chú đội trẻ như Bebe, Tom Cleverley, Fabio, gibson cứ vào trận là đá lúc nào điểm cũng trên 7. Khổ nỗi khó cạnh tranh với mấy chú fix sẵn. Có mấy ảnh anh em xem giùm.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    38
    Thành tích của bác khá ổn ^^ .... em sẽ test ngay "D

Số bài viết
    1,426
    ồ ghê nhỉ , đang cần tìm tac 4-5-1 để đá C1, down về test thử, thanks

Số bài viết
    168
    link đâu .

Số bài viết
    714
    đâu đâu link đâu, mình chỉ thíck sơ đồ 3 hậu vệ thôi, hehe.

Số bài viết
    3
    Hum qua viết bài quên mất. Gửi anh em tactic của đội hình. Bác thích đá ba hậu vệ thì có thể cho một thằnh hậu vêh trái đá trung tâm or AMC còn hậu vệ phải cho đá BC. Cái này mình cũng thư rồi, nhưng mà phòng thủ chưa ổn lắm được mỗi cái tấn công thì thôi rồi.
    http://www.mediafire.com/?ze1qe9wgdvwxavv
    Anh em test thử có gì không ổn thì cố gắng chỉnh lại cho phù hợp với chiến thuật nhé. tac này đá C1 cũng Ok lắm.

Số bài viết
    2,864
    Chicharito game mình cũng gọi là gà son hơn Macheda . Cứ vào sân từ ghế là bem liền

Số bài viết
    1,811
    Cho xin cái background của skin nào chủ topic

Sometimes world give me so many reasons to hate it.

But whenever it happens, I think of you and say:

"How can I hate this world when you are a part of it."

Số bài viết
    286
    Chris Smalling và Carrick đưa lên list lun bùn

Số bài viết
    99
    thằng chicharito của e sao nó ghi bàn dở wa, đối mặt với thủ môn 5 lần nhưng không lần nào ghi bàn, toàn là ghi từ những tinh huống lộn xộn rồi chọt vô thôi, đồng đội kiến tạo cơ hội đối mặt thủ môn wa trời ma ko ghi được bàn nào

Y!M[email protected]

Của MU thì phải trả cho MU!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới