Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 37
    Số bài viết
    215
    link die rùi bác ơi !!! Bác kiếm cái host nào có thời hạn dài dài chút nhé ...

Số bài viết
    115
    Link die rồi kìa pác ơi :B20:. Xem lại giùm đi :-" .Hungry up,please:B58:

Số bài viết
    283
    Đây là phiên bản mới chỉnh sửa, hy vọng sẽ đem lại một phương án mới cho clb của bạn:
    http://rapidshare.com/files/58441117/Unbeaten.tac.html
    Các bạn xem còn điểm yếu nào, post lên cùng chỉnh sửa để nó thực sự là Unbeaten. Thanks

Số bài viết
    115
    Thanks bác cái vì đã down được:B47: . Giờ thử xem thế nào :B68: . Wait me :B58:

Số bài viết
    277
    Mình là người mở hàng thanks bác nhé vừa qua có dùng bản của mymylove thấy không hiệu quả. Để tối về test bản này coi thế nào!

less is more

Số bài viết
    115
    Hix :B73:. Vừa vào thấy ngay dong chữ "Phòng ngự bê tông" đập vào mắt :B53: ====> chán luôn rùi :cbkg077: . Thui ko thử nữa :B58:

Số bài viết
    283
    Đây có phải đội hình "phòng ngự bê tông đâu". Ngược lại đây là tactic có chiến thuật tấn công khá đa dạng, ghi khá nhiều bàn thắng nhưng cái được của tactic này là đội mình dữ bóng khá tốt và khả năng phòng ngự cũng tốt. Nhưng với mỗi đội bóng có một cách đá riêng, và cũng tùy thuộc vào giải đấu. Chiến thuật này đá ở C1 rất hay nhưng đá ở giải đá rắn như Serie A hơi khó nhằn(khi đá clb nhỏ). Các bạn thử nghiệm rồi post lại những điểm yếu để cùng khắc phục.ok

Số bài viết
    283

Link đội hình chính thức

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của lovecm Bài viết
    Đây là phiên bản mới chỉnh sửa, hy vọng sẽ đem lại một phương án mới cho clb của bạn:
    http://rapidshare.com/files/58441117/Unbeaten.tac.html
    Các bạn xem còn điểm yếu nào, post lên cùng chỉnh sửa để nó thực sự là Unbeaten. Thanks
    Xin lỗi đã post nhầm đội hình phòng ngự phản công, đây là đội hình chính thức:
    http://rapidshare.com/files/58679750...eaten.tac.html
    :B68:
    Đội hình mới tấn công rất tốt
    *Yêu cầu: Có 2 thằng DC khỏe, không chiến tốt dạng Towering Center-back.

Số bài viết
    277
    Tối qua về thử đội hình của bạn rồi cái đội hình pót nhầm ý. Nhưng thấy đá Unbeaten nên sửa lại một chút. Cũng được chiến thuật tốt vote cho một vé nhé. Mà up lên cái host nào dễ chút đi thằng rapid này toàn IP ghét ghê.

less is more

Số bài viết
    283
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của random Bài viết
    Tối qua về thử đội hình của bạn rồi cái đội hình pót nhầm ý. Nhưng thấy đá Unbeaten nên sửa lại một chút. Cũng được chiến thuật tốt vote cho một vé nhé. Mà up lên cái host nào dễ chút đi thằng rapid này toàn IP ghét ghê.
    Thế thấy điểm yếu nào ko?
    *Nếu cần có thể chỉnh đá Attacking(Cái post nhầm là Ultra defend), cự ly đội hình mức bình thường và ko đá Counter-Attack nữa. Cái đội hình post nhầm chỉ đá khi mình là clb nhỏ mà muốn cự với mấy thằng khủng thôi(phòng ngự phản công Teclacio của Ý).

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới