Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 18 trong tổng số 18
    Số bài viết
    334
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của lovecm
    Mục tiêu của tôi là đưa Barca thành clb giàu nhất hành tinh với giá trị 1Billion(1 tỷ bảng),hiện giờ là 652M. Có ai đạt đến 1B chưa?(ko chới hack)
    Chơi Barca đến 1B pound thì đơn giản thôi tầm 5 6 năm là thừa

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của lovecm Bài viết
    Ông có bị ấm đầu không đấy, 2Mb-2 triệu tỷ bảng Anh , cả thế giới này cộng vào chắc cũng bằng cái ngân sách mua cầu thủ Real của ông ấy chứ. :-) Đề nghị check lại
    Ô hay, người ta bảo được 2B chứ có phải được 2B pound đâu.
    Giờ cứ start new game rồi chọn đơn vị tiền là Won hay Yen đảm bảo lên hàng B ngay

Số bài viết
    142
    như tôi là tôi mua hết những thằng Worldclass, những thằng trụ cột của các đội, bòn rút tài năng trẻ của các clb khác
    Bác bảo bác chỉ giữ 22 cầu thủ và toàn đi bòn rút trụ cột và tài năng trẻ của đối thủ, mà bác lại đá barca phải ko??? thế trong số 22 thằng đấy có mấy thằng là của clb cũ, mấy thằng là world class của đối thủ??? Tôi đá barca duy nhất 1 lần rồi ko muốn đá nữa vì barca có quá nhiều cầu thủ hay, chọn đội hình ko biết lấy ai bỏ ai, thế mà bác còn mua 1 đống sao về nữa để bọn nó ngồi nói chuyện với nhau cho đẹp băng ghế chỉ đạo à??? Mà bác đá như thế sau mấy năm, cứ coi như là bác thâu tóm mọi danh hiệu, chèo kéo đc mọi ngôi sao của đối thủ, trở thành độc cô cầu bại rồi thì lúc đấy bác làm gì tiếp khi mà chả còn đội nào đủ sức đá với đội của bác (mà nếu có thì bác lại dùng tiền mua người của nó là hết)??? Cái hay của bóng đá là ở sự kịch tính, bất ngờ và khó đoán trước, ko có đội bóng nào có thể duy trì đc vinh quang mãi mãi, phải có lúc thăng lúc trầm thì mới thấy thú vị.... chơi như bác thì nói thật nhé.... bác kiếm mấy trò điều hành công ty, đầu tư cổ phiếu... mà chơi có lẽ vui hơn đấy:B47:

Số bài viết
    119
    Tui chỉ thix mua mấy thằng trẻ thôi , còn bọn World Class ko quan tâm , tốn tiền !

Số bài viết
    283
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của duchuy_1590 Bài viết
    Bác bảo bác chỉ giữ 22 cầu thủ và toàn đi bòn rút trụ cột và tài năng trẻ của đối thủ, mà bác lại đá barca phải ko??? thế trong số 22 thằng đấy có mấy thằng là của clb cũ, mấy thằng là world class của đối thủ??? Tôi đá barca duy nhất 1 lần rồi ko muốn đá nữa vì barca có quá nhiều cầu thủ hay, chọn đội hình ko biết lấy ai bỏ ai, thế mà bác còn mua 1 đống sao về nữa để bọn nó ngồi nói chuyện với nhau cho đẹp băng ghế chỉ đạo à??? Mà bác đá như thế sau mấy năm, cứ coi như là bác thâu tóm mọi danh hiệu, chèo kéo đc mọi ngôi sao của đối thủ, trở thành độc cô cầu bại rồi thì lúc đấy bác làm gì tiếp khi mà chả còn đội nào đủ sức đá với đội của bác (mà nếu có thì bác lại dùng tiền mua người của nó là hết)??? Cái hay của bóng đá là ở sự kịch tính, bất ngờ và khó đoán trước, ko có đội bóng nào có thể duy trì đc vinh quang mãi mãi, phải có lúc thăng lúc trầm thì mới thấy thú vị.... chơi như bác thì nói thật nhé.... bác kiếm mấy trò điều hành công ty, đầu tư cổ phiếu... mà chơi có lẽ vui hơn đấy:B47:
    Thank ý kiến của bác cái. Nhưng tôi xin đính chính là tôi mới chuyển đến quản lý Barca vào năm 2013(trước đó quản lý Westbrom), lúc này mấy thằng Star mà bác bảo đã già hết rồi(ronaldinho-32,Etoo-32,puyol-34..)nói chung là trụ cột chẳng còn mấy người, Barca đang lâm vào khủng hoảng thật sự(đã 3 năm không vô địch nổi Laliga,tài chính giảm xút còn hơn 300M). Thế nên tôi về xây dựng lại Barca. Và cũng nói thêm đẳng cấp Worldclass bác đếm nổi 5 đứa không mà bảo tôi mua về cho đẹp băng ghế chỉ đạo?còn hầu hết tôi mua hết bọn trẻ tài năng về cho xuống Barca B+C. Còn đội hình chính luôn duy trì 22 thằng. Nhưng 4 mùa rồi,tôi vô địch Laliga 3 lần, còn cái quý giá nhất C1 thì chưa lần nào, mùa này hi vọng tràn trề (với sự trưởng thành của các tài năng trẻ). Có mấy mùa xịt hụt Laliga đấy, còn C1 thì 4 lần vào đến bán kết(rồi nhìn đối thủ đi đến Final). Thế liệu còn kịch tính không? :B47:

Số bài viết
    119
    Có đấy . Kịch tính phết. Thế bác có cho mấy thằng già ra đi kiếm tiền ko hay là vẫn để nó ở lại ?

Số bài viết
    283
    Những huyền thoại của Nou Camp như Ronaldinho+Puyol+Etoo tôi không bán mà để ở đội hình B với hy vọng sau này chúng nó làm coach cho mình nhưng mỗi thằng Puyol trở thành HLV thôi. Còn mấy chú cũng già già như Marquez,Iniesta,..thì cho đi hết 1M bán luôn(giảm được cả khoản lương khổng lồ). Với chính sách chi tiêu như trên, h barca của tui đã giàu nhất TG với hơn 850M(bảng), thâu tóm hầu hết các danh hiệu. Bây h thì đúng là Border, tôi định lúc nào có clb ở Ý mời thì tôi resign Barca để đến nước ý thử việc(ANh+TBN đá nhiều năm rồi).Sẽ là thử thách mới

Số bài viết
    1,178
    \, tôi định lúc nào có clb ở Ý mời thì tôi resign Barca để đến nước ý thử việc(ANh+TBN đá nhiều năm rồi).Sẽ là thử thách mới

------> Em nghĩ nó sẽ không mời đâu , từ khi pác quan tâm đến công việc của nó thì may ra . Như em này , ngày xưa sau khi từ chức Real muốn sang Milan hoặc Juve nhưng chẳng ai mời thế là em quan tâm đến công việc của bọn nó là bọn nó cho ngay :B47:

Because The Main One

Số bài viết
    283
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của henry_henry Bài viết
    ------> Em nghĩ nó sẽ không mời đâu , từ khi pác quan tâm đến công việc của nó thì may ra . Như em này , ngày xưa sau khi từ chức Real muốn sang Milan hoặc Juve nhưng chẳng ai mời thế là em quan tâm đến công việc của bọn nó là bọn nó cho ngay :B47:
    Ôi! Quản lý các đại gia thì còn gì hứng thú nữa:Cầu thủ tốt sẵn, tài chính dồi dào...không còn thử thách. Tôi thích mấy đội nhàng nhàng Seri B, vực nó dậy, thế mới khó. Lý do tôi chuyển từ Westbrom sang Barca một phần là yêu thích Barca, một lý do nữa là Barca lúc ấy đang bị hết Valencia đến Real và cả Zadagoza đè đầu cưỡi cổ. Ở Italia ngày sưa có một clb rất nổi tiếng là Genoa, bây h đang ngụp lặn ở Serie B, tôi đang chờ thằng manager của nó bị sa thải rồi nhẩy vào Approach, chẳng lẽ Top of Hall Fame lại không được nhận:B47:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới