Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 9 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 83
    Số bài viết
    230
    chỉ có 50 thèng thôi mà .. a e ủng hộ - mình mà kiếm đc bản nhiều hơn lại UP lên .. cho a e giải trí !!
    Kẹp khe thằng Veron là do nó chưa có mặt trong FM nên , tiện tay làm cho nó luôn ..
    Để chốc mình làm bộ Faces cổ này share cho các Bác !
    Longchick : Oke^ _ qua Box skins dow về nhé

Việt nguyên chi dạ ,tử kim chi điện
    Nhất kiếm tây lai ,thiên ngoại phi tiên

Số bài viết
    109
    Sao Zidane.Chỉ số kỹ thuật có 19 .Chỉ số khác cũng ko cao lắm

Số bài viết
    230
    thế này mà không cao! nó mà lên lực thì cũng phải 1 cơ số 20 Lo gì Fm11 này Pa 170 mà đá hay vãi - trụ cột cơ mà ! nên chơi bản 11.1 vì hay hơn hẳn 11.0
    Đã làm xong Face - a e về trang 1 down

Số bài viết
    230
    chép vào cái editor data(cái folder nằm trong Sport Interactive) trong cùng save đúng hem ?

Số bài viết
    38
    Cảm ơn chủ pic mình thấy cho huyền thoại vào là chuẩn men vì ở Fifa online cũng có huyền thoại vậy tại sao FM không có huyền thoại chứ. Đỡ gây nhàm chán lại có nhiều cầu thủ mơ ước được xem ông ấy đá mà không có.
    Mong chủ pic cập nhật nhiều hơn nữa cho anh em được thỏ long mong ước làm huấn luyện viên của các huyền thoại
    Mình đã cập nhật và đang đá Mu
    Xin lỗi cho mình hỏi E. Cantona bạn cho đá ở đội nào sao không thấy thằng này ở MU

LH phone: 0988 374 957 or YH: congtunhagiau872005, để chơi fifa online các bạn nhé

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    thế sao ông không hỏi trong fm tại sao 2 đội bóng không có 2 thằng 2 thằng CR9, 2 thằng Messi đi

FFO2 là vì nó hết biết phát triển cái gì rồi nên mới có chuyện Legend, FM mô tả bóng đá thực mà nhét huyền thoại vào thì còn ra thể thống gì nữa

Mình nói vậy thôi, đó là quan điểm của mình, còn ai mún chơi thì chơi Ko ném đá, ko gây war

@edited: Nói thật, mình ko mún chơi nhưng ... mún xem chỉ số, anh em nào tốt bụng post ảnh 50 Legend lên đc ko (nhét vô file rar rồi up lên MF í )

Số bài viết
    230
    ah - The King ERIC đá ở Pháp - đội gì ý quên tên rồi .. mình cũng chơi MU - cũng list Cantona vào nhưng nghĩ lại mua về thì vứt Berbatov đi thấy tiếc tiếc .. để cặp Rooney - Best dưới là Booby Charlton
    DNV : Chỉ là giải trí thôi mà ! vào Edit tạo linh tinh ( ah thì Subasa - jindo^ - ) vào chơi cho vui .. hồi Fm08 4rum mình đông vui lắm - bao nhiêu Database ..
    =.=" Bác dow về mà xem luôn đi - bắt a e ngồi chụp ảnh - up lên - down về .. Thà bác vào Game xem luôn cho nhanh, quá tội =.=" ( cả file ảnh lẫn database chưa đến 3mb )

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    http://vi.wikipedia.org/wiki/Eric_Cantona
    đây, trưởng thành từ Auxerre, sau thi đấu cho Marseille rồi phiêu bạt sang Bordeaux, Montpellier

Số bài viết
    38
    Hj chơi hay thật mà không hề chán như FM11 bình thường cũng chẳng cần phải bổ sung thêm cầu thủ đỡ tốn tiền. Cầm Mu được gần 50 triệu EU đi mua sắm mua ngay em cantona về mất có 31 triệu còn mua thêm david beckham 6 triệu. Roberto Carlos 10 triệu thế là đội khủng luôn. Trong khi bình thường hack tiền mua sắm của Mancity lên 120 triệu EU mà cũng chẳng mua được mấy thằng ra hồn hjhj
    À bạn taymonxuytuyết ơi cập nhật thêm nhiều huyền thoại nữa đi vẫn hơi ít thằng Ronan Koeman của Hà Lan, Leonardo của Braxin nữa ngon thế mà không cập nhật hjx. Mình không bít cập nhật nên nhờ bạn cập nhật dùm

LH phone: 0988 374 957 or YH: congtunhagiau872005, để chơi fifa online các bạn nhé

Số bài viết
    230
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hotboyhn_23 Bài viết
    Hj chơi hay thật mà không hề chán như FM11 bình thường cũng chẳng cần phải bổ sung thêm cầu thủ đỡ tốn tiền. Cầm Mu được gần 50 triệu EU đi mua sắm mua ngay em cantona về mất có 31 triệu còn mua thêm david beckham 6 triệu. Roberto Carlos 10 triệu thế là đội khủng luôn. Trong khi bình thường hack tiền mua sắm của Mancity lên 120 triệu EU mà cũng chẳng mua được mấy thằng ra hồn hjhj
    À bạn taymonxuytuyết ơi cập nhật thêm nhiều huyền thoại nữa đi vẫn hơi ít thằng Ronan Koeman của Hà Lan, Leonardo của Braxin nữa ngon thế mà không cập nhật hjx. Mình không bít cập nhật nên nhờ bạn cập nhật dùm
    Uh - khi nào có lại UP lên 4rum, cái này bọn Tây nó làm, cứ đá thử các đội - hết cả 50 thằng đi ... - 1 mình tớ ngồi Creat thì chắc Ngất - Bác

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới