Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 9 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 83
    Số bài viết
    230
    Cái này là thêm vào 50 cầu thủ cổ và tuổi của các siêu sao hết thời hiện tại đc trở lại .. Raul là do tuổi trở về nó thế - k hề có sự can thiệp của Editor vào chỉ số . Ai thik thì cứ chơi thử - sao phải vào dìm hàng ..
    ZORO : Ầu - dow về - New Game - nhớ tick vào ô charge và chọn " The Legends Return"
    Ian Wright đúng là bố con với Shaun mà

Việt nguyên chi dạ ,tử kim chi điện
    Nhất kiếm tây lai ,thiên ngoại phi tiên

Số bài viết
    668
    ko có sự can thiệp ... thì tạo cầu thủ huỳen thoại làm sao O_o chỉnh PA r nó ra sao thì ra ? O_o

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    sao Ian Wright ko bảo con mình vô đội Youth Arsenal nhỉ 2 cánh Walcott - Phillips chạy thì bá đạo rồi còn gì

Số bài viết
    3,560
    Trước xem bên fmbase có ông làm database về các đội bóng huyền thoại, ví dụ MU 68 (George Best, Dennis Law, Bobby Charlton), Arsenal unbeatable 03/04, Ajax Total football...
    Không biết sang FM11 có team nào làm những bản hay như thế này ko nữa

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    230
    Uh - hồi 2009 có 1 bản Database - Full cổ luôn : inter năm 64-65 / ManUtd năm 1999 đủ hết cả Booby , best .. v..v các giải ANh , ý , đức , ... toàn là cầu thủ cổ hết .. hay dã man .. bản này cũng ở FM- Base mà ..

Việt nguyên chi dạ ,tử kim chi điện
    Nhất kiếm tây lai ,thiên ngoại phi tiên

Số bài viết
    24
    Sao lại có thằng già Veron thế kia nhỉ, mà mình không thấy Masopust hay Kocsis, cả Rivera và Fanchetti nữa,..... Thiếu kha khá nhỉ,...

Số bài viết
    109
    Berkamp đá Deep Lying ảo vãi

Số bài viết
    668
    hồi trc Fm8 có bản các cầu thủ năm 91 Henry vs Becks toàn cẩu thủ trẻ PA 18x-`9x đá hay phết :x

Số bài viết
    3,560
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của zorro1264 Bài viết
    Sao lại có thằng già Veron thế kia nhỉ, mà mình không thấy Masopust hay Kocsis, cả Rivera và Fanchetti nữa,..... Thiếu kha khá nhỉ,...
    Những database như này nói chung là làm theo ý creator thôi bác ạ, thích thì có thể vào editor tự edit được mà

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    2
    batigol thần tượng của mình sao lại ở Fioren nhỉ, đáng lý ra anh ấy phải bên Al-Arabi chứ , đang qua Qata làm việc mà không mồi được anh này về
    btw, ông taymonxuytuyet có cái skin đẹp thế, nhìn giống với cái skin Singular mà sao đẹp thế, share cho tôi với được không?

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới