Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 10 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 95

Chủ đề: Ngày phát hành FM8

Số bài viết
    4
    Nhưng cái quan trọng nữa là liệu có bác nào biết DVD xó bản ở Vn không ? Chỉ em cái !
    Bán thì bán ở đâu? Hay chỉ đợi hàng xách tay với hàng crack nhỉ ? Em cũng háo hức ghê !!!

Số bài viết
    792
    Chào các bạn theo như những thông tin từ các beta tester trò FM8 thì họ đã bắt đầu công việc như vậy chúng ta có thể hy vọng là có thể có demo vào trung tuần tháng 9 hoặc tối đa là cuối tháng 9. Nguổn tin này là từ những thành viên beta tester nên tin hay không thì tùy các bạn.

PREPARE TO RETIRE

Số bài viết
    25
    Hô Hô! Tháng 9 sớm vậy à! Dự kiến là 19-10 ra mắt mà giờ thêm thông tin sẽ ra vào tháng 9. Hy vọng sẽ sớm đc chơi FM 2k8.

Em mới chơi FM 2k7 lần đâu tiên thấy hay hay nên hiện giờ em đang rất háo hức chờ đợi fiên bản 2k8 để play đây!

Số bài viết
    1,091
    Đó là Beta do những thành viên được SI accept làm Tester, đọc kỹ đi trước khi nói lung tung stevencris, rồi lại tam sao thất bản, mọi người hiểu lầm thì kỳ lắm :B88:

Số bài viết
    25
    Hix! Nhờ anh nói em mới xem kỹ lại! Chỉ là bản Demo thui, hix! (Buồn 5'). Nhưng mà hok sao, đến tháng cũng chỉ còn 1 tháng nữa thui! Hok lâu lém! Cố gắng mà chờ đợi thui.!

Số bài viết
    21
    Nghe mà hớn quá...em cũng ủ mưu chờ FM8 vậy.Trong time chờ đợi trau dồi thêm với FM7 vậy ^^ bla bla ^^

Khóc cái giè???Mặc quần áo vô, em sẽ có trách nhiệm với cuộc đời anh

Số bài viết
    225
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của stevencris Bài viết
    Hix! Nhờ anh nói em mới xem kỹ lại! Chỉ là bản Demo thui, hix!
    Demo cũng được chứ sao , chơi demo để biết tình hình cầu thủ thế nào , thằng nào yếu , thằng nào khỏe :B68:
    Quan trọng ko hiểu sau bao lâu mới có FMM và FM geine Scout 2008 nữa , ôi nản quá :B89:

Số bài viết
    30
    1 đĩa DVD, tức khoảng 4,7GB Thêm Graphic pack nữa thì không hiểu nặng thế nào? Máy thì thừa sức nhưng down thì chưa chắc.
    Có lẽ nên tiết kiệm $ để mua đĩa gốc. Bao giờ chơi đồ zin cũng sướng hơn, các anh nhỉ.

Màu đỏ, màu của máu, của lý tưởng, của tình yêu...
    Я люблю тебя

Số bài viết
    1,091
    minhtuvn hiểu lầm về đĩa DVD rồi, đâu phải cứ là đĩa DVD thì phải là 4,7GB đâu Bây giờ nhé, pa có một file setup (PTV chẳng hạn) là 1GB, pa có burn vào được CD không hay là phải burn vào DVD ?

Số bài viết
    138
    tình hình này là phải nâng cấp mày rồi...256mb chắc ko chơi nổi bản FM8 này....hz...ai có lòng tốt quẳng cho em cái Ram 1G hoặc 2G cũng đc. < >
    Mà nếu ở vn ra DVD thì chắc cũng nghỉ chơi quá....nhưng mà em nghĩ sẽ ra cả 2 loại...vì đâu phải ai cũng có ổ đọc DVD đâu

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới