Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 5 trong tổng số 5
    Số bài viết
    11

Hỏi về Workload của HLV!!!

Sau 1 mùa workload của hlv đội em lên heavy. Lúc đầu là mức avg. Vậy heavy tốt hay avg tốt vậy mấy a??!!!

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    3,560
    Theo thứ tự thì Light -> Average -> Heavy là tăng dần độ nặng của HLV khi phải làm việc với nhiều cầu thủ. Mức Light là tốt nhất, phát huy hết khả năng của HLV
    Bạn nên sign thêm hlv để chia sẻ công việc với HLV hiện tại.

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    để đc light thì sign thằng hlv nào cũng đc rồi cho nó train tất cả các mục là ok

Số bài viết
    4,029
    thường ko cần phải sign mà thường thường ở CLB nào cũng có HLV
    tại chủ topic ko chịu gia hạn hợp đồng với bọn HLV chăng ~__~

Số bài viết
    50
    Dĩ nhiên lao động nặng nhọc thì chẳng có thằng ngu nào muốn cả, bạn không cẩn thận nó lao lực quá đòi ra đi đấy, nên để Light là tốt nhất.
    Có 2 nguyên nhân để workload của hlv không ở trạng thái Light, Một là do số lượng cầu thủ phải train ở nội dung đó quá nhiều mà có Coach lại quá ít, cách khắc phục đơn giản là giảm số lượng cầu thủ đi hoặc là tăng lượng HLV lên (có thể bằng cách cho mấy thằng cùi bắp train nhiều nội dung - chủ yếu là long tong thôi - hoặc là tuyển thêm coach nếu CLB cho phép). Hai là chẳng có thằng nào để train cả, cái này tôi ko chắc lắm nhưng có một điều chắc chắn là nếu ko có cầu thủ train ở nội dung nào thì những thằng HLV được chỉ định những nội dung đó có số sao rất thấp (cái này thường thấy ở mấy đội trẻ).

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới