Share game FM24 (PC)
Trang thứ 6 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu ... 456
Hiển thị kết quả từ 51 tói 56 trong tổng số 56
    Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của GreatF_Q Bài viết
    Haha.Uh được mà,cậu có quyền mà,mình nói gì cũng chỉ là tiếng nói của dân đen thôi.Chữ Trial Moderator nó đẹp và to thế kia ai mà ko cả nể. Nực cười,làm lãnh đạo thì có muốn xuống tay cũng để cho ngta lý lẽ 1 chút,cả nể 1 chut.Đây buông một câu nhát gừng như vậy thì ... trial is not real...

Vấn đề ở đây là tăng hay ko tăng,anh trial khăng khăng bảo đ*o có tăng với cái giọng điệu rất là trial

nhưng sau đó ai cũng bảo có tăng nên anh ấy đành theo,nhưng bù thêm tí là nó tăng nhưng ít lắm coi như ko có đi...

... anh trial đã kém chọn lọc còn thik đọc báo lá cải,xin lỗi chớ cũng chẳng có thằng đàn ông thực thụ từ bé tới lớn nào đẻ đc cả,chỉ có mấy thằng chuyển giới vì hoàn cah hay vì bản năng xưa cũ gì đó nên nó mới làm lại thiên chức của mình thôi.Còn giờ trial thic dùng cái chức của mình thì cứ việc hì.
    Cậu thik chém chặt băm xả gì thì cứ tự nhiên,thằng này cũng chẳng phải thành viên mẫn cán gì đâu,lâu lâu vào thấy có mấy thằng chưa đỗ ông nghè đã đe hàng tổng như cậu làm phách làm lối thì type một bài bức xúc thế thôi.Nhìn cả dãy bài chẳng có một chút lí lẽ(có nhưng mà thiên nan vạn nan nên nó cũng như ko thôi hì)chăm chăm cho cái ý kiến bảo thủ của mình trong khi nó sai lè cả ra.
    Tôi chẳng bảo ý kiến cậu sai, tôi yêu cầu cậu ko nói thế nữa là bảo cậu đừng bao h xúc phạm tôi hay bất kì ai trong 4r này, đừng bao h nhắc đến từ "chó" trước mặt tôi

Số bài viết
    142
    ok. hiểu ,xin lỗi vì dùng từ ngữ mạnh và xin escape

Số bài viết
    2,470
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của GreatF_Q Bài viết
    PA ko thể tăng,đàn ông ko thể đẻ con còn Flair co thể tăng dù tỉ lệ cực kỳ thấp.Có(cho dù tỉ lệ thấp) với chắc chắn ko có nó khác nhau nhiều lắm,chỗ nào cho cậu so sánh khập khiễng một cách ngu độn vậy.Nhìn cái chữ ký thì có vẻ là người ko thích nghe tiếng sủa nhưng tôi thấy mấy cái comment của cậu sao lại đầy tiếng chó vậy.Trial mod

Chủ đề chính:N.Finess cho tới giờ thì chưa gặp nó tăng bao giờ,Flair thì đã gặp,khá nhiều lần nhưng chỉ 1 điểm ko hơn
    Chào đồng chí đã ra đi .Chú thích cho đồng chí là 1 số trường hợp quái thai như Yaya Sanogo có thể tăng PA qua quá trình tập luyện và một số trường hợp khác nữa ...tự tìm đi nhá

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    2,107
    Flair mình thấy có tăng mà,điển hình là chú Modric bản 10.3,tăng từ 15-16 ,lần nào chơi cũng tăng

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    930
    Mà tại sao ko thể tăng nhỉ......................

Số bài viết
    179
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bangnp Bài viết
    Mà tại sao ko thể tăng nhỉ......................
    Vì JM chưa thấy bao giờ
    Đùa chứ tự nhiên mình đã dừng không cãi nhau nữa rồi mà còn có người vào thí mạng là sao nhỉ?
    Quay lại chủ đề chính của topic: các Training Schedule sẽ có ảnh hưởng nhất định đến các chỉ số như game đã hướng dẫn, nói riêng thì tập Strength sẽ ảnh hưởng đến Natural Fitness và tập Ball Control sẽ ảnh hưởng đến Flair. Ai chưa thấy thì cũng nên tin là vậy đi mà training cho tốt. Bản thân mình đã thấy cả hai chỉ số này lên rồi, có điều là FM08, FM09, FM10, còn sang FM11 thì chưa tìm được cách training hợp với mình, có lẽ là do bị mất mấy chục % dành cho Match Preparation và tình hình chấn thương khá là bi đát nên không dám training Very Heavy.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới