Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 2345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 42
    Số bài viết
    1,783
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của gaconchaylontonnn Bài viết
    Choe em hỏi tí vô phần nào để xem trang thái câu thủ đê mình talk 1 cách hợp lí THanks trước
    thì chính là cái good , very good , poor , very poor đó bạn. Và cả lúc vào trận rồi thì bạn sẽ thấy phần xem trạng thái của đội nữa

Số bài viết
    8
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của stifler1127 Bài viết
    thì chính là cái good , very good , poor , very poor đó bạn. Và cả lúc vào trận rồi thì bạn sẽ thấy phần xem trạng thái của đội nữa
    Bạn có thể chỉ mình rỏ là xem tại phầ nào ko ????? Co thể xem tâm ly cầu thủ đại loại như có hoang mang hay lo sợ trân đấu ??? Phần này mình hơi gà ti :daudau:

Xin đc chỉ giáo

Số bài viết
    672
    morale đó pạn, có superb là okie ah, còn ko là very gôd của dc
    còn trong trận đấu thì xem là name's motivation. VD man utd's motivation
    ^^

Số bài viết
    23
    Có một câu hỏi???
    Bản FM11 này có thêm một hệ thống là match day preparation... trong đó nó có ba đội hình chiến thuật để mình chuẩn bị(bao gồm current:hiện tại, và hai đội hình chiến thuật phụ dùng trong trng hợp cần)
    Nhưng ứng với mỗi đội hình nó lại có một loạt các chỉ số của đội hình đấy, như mention, tempo, v.vvv.....
    Vậy cho mình hỏi làm sao để mỗi đội hình các chỉ số lên mức completen(hoặc hơn)?????
    Với cả cái thanh tập đội hình mà để very high thì mức tập luyện(các chỉ số cá nhân) của cầu thủ có giảm ko??

Số bài viết
    777
    1.Dùng lâu khác nhuần nhuyễn
    2. Tập luyện ở mức very hỉgh dường như chỉ làm được ở giai đoạn đầu của mùa giải khi đá giao hữu
    3.ở mức mặc định thì Macth day Prep chiếm 30% khối lượng tập luyện nếu tăng MDP thì tất nhiên các bài tập training sẽ phải giảm tương ứng

quamuop1 off -> Ngao The Cuong Sinh on

Số bài viết
    23
    Có điều thế này nhé, ở dưới có mấy lựa chọn như team blend, attacking movement, attacking set pieces v.vv.....mình để ý dường như mỗi lần mình chọn một cái thì các chỉ số(metal, tempov.vvv...) lại thay đổi, bạn giải thích cái này cho mình đc ko?? thanks bạn nhiều

Số bài viết
    117
    Trời mưa, tuyết, banh ướt thì phải chơi bóng dài, direct ball vì sẽ không bị nước làm cản bóng. Thời tiết kiểu này sẽ trừng phạt những cầu thủ chơi bóng ngắng (dịch nguyên văn hint).
    Nếu trong tactic mình chỉnh kéo dàn hậu vệ xuống thấp thì có khả năng sẽ tạo lỗ hổng giữa Mid và Def, nếu không chỉnh cái thanh gì quên tên rồi (Fluid, Rigid gì gì đó).
    Nếu bị đánh 2 cánh nhiều, tụi nó cross completed cao(10,15%>) thì chơi dãn biên là play wider để hậu vệ biên tiếp xúc nhanh với tụi cánh hơn. Còn nếu tụi nó sút xa ghê quá thì Push higher, play narrower các kiểu...
    Pump ball into box: Bạn có target man trâu bò chiếm đa số các pha không chiến, bạn cần 1 bàn thắng gấp thì xài cái này. Xem bóng đá, 5 phút cuối trận toàn thấy hậu vệ biên dâng lên chuyền bóng vào vòng cấm địa đội bạn để mong chờ 1 pha lộn xộn đó.
    Đang rất buồn, . Arsenal vào CK EC gặp Barca bị chấn thương Messi, Xavi, Pigque. Ép sân 18shot>4 shot mà bị Valdes 9.4 và thằng Villa nhảm shit lừa bóng từ cánh trái ra giữa, sút xa >30m hạ Rene Adler...thua 0-1.

Số bài viết
    230
    Trời!!! Barca vắng 3 thằng đó coi như mất cả 3 tuyến thì đá gì:daudaui:

Lão Độc Vật hạ độc trên đời này danh y nào chữa được chứ
    Danh y nào không cần mạng lại dám chen vào chuyện của Lão Độc Vật

Số bài viết
    117
    Bởi vậy mới đau. Mùa trước đội hình nó full, thua sân khách 3-2 nhưng sân Emirate mình đập nó 5-1 =.=, vào CK thua Sevila 1-0 penalty còn đau hơn >.<

Số bài viết
    303
    cho mình hỏi là chỉnh team talk xong thì muốn xem ảnh hưởng của team talk tới các cầu thủ thì bấm chỗ nào em tìm hoài o thấy .

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới