Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 10 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 95
    Số bài viết
    6,093

Những bản hợp đồng tâm đắc nhất của bạn ?

Mình lập topic để mọi người cùng chia sẽ những hợp đồng tâm đắc nhất trong quá trình chơi của mình. Lưu ý là chỉ có hợp đồng do bạn thực hiện thôi nhé .

//chưa mua đc ai nên chưa post đc

Số bài viết
    5,684
    Tâm đắc nhất là quả bom tấn 110M vs Cesc :daudau:, tuy nhiều tiền nhưng phải nói là đáng đồng tiền bát gạo, đá hay vê lù so vs Canales, Kroos or Ozil dù chỉ số ko hơn kém bao nhiêu

Số bài viết
    3,080
    Coentrao 8M.Rẻ,trẻ + khoẻ.Set WBL or AML đều đá tuyệt vời

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    Tâm đắc nhất là quả bom tấn 110M vs Cesc :daudau:, tuy nhiều tiền nhưng phải nói là đáng đồng tiền bát gạo, đá hay vê lù so vs Canales, Kroos or Ozil dù chỉ số ko hơn kém bao nhiêu
    Bác mua Cesc mùa thứ bao nhiêu thế.Nếu mùa đầu thì có lẽ chỉ MC là đủ lực mua.

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của HacDieu1 Bài viết
    Coentrao 8M.Rẻ,trẻ + khoẻ.Set WBL or AML đều đá tuyệt vời

Bác mua Cesc mùa thứ bao nhiêu thế.Nếu mùa đầu thì có lẽ chỉ MC là đủ lực mua.
    Giữa mùa 3 mới mua mà , mùa đầu real cho có 8,9M, mua được neymar là hết tiền :daudau:

Số bài viết
    3,080
    Giữa mùa 3 mới mua mà , mùa đầu real cho có 8,9M, mua được neymar là hết tiền :daudau:
    Real thì MC/AMC ngon có thừa rồi,Cesc có tốt hơn một chút nhưng 110M thì hơi chát bác nhỉ.

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của HacDieu1 Bài viết
    Real thì MC/AMC ngon có thừa rồi,Cesc có tốt hơn một chút nhưng 110M thì hơi chát bác nhỉ.
    Ko chát chút nào, trước đấy mình dùng Canales đá chính, sau mua cả Kroos về, Ozil cũng đá được nhưng cả 3 thằng đều đá ở mức khá (tại đá cánh, ko có đất diễn cho nó), thế mà mua Cesc về, cánh vẫn duy trì được mà Cesc 1 mình ở giữa sân vẫn đá vãi đạn ra, tính ra nó đạt hiệu suất gấp đôi so vs Canales, Kroos hay Ozil đấy :daudau:

Số bài viết
    3,080
    Ko chát chút nào, trước đấy mình dùng Canales đá chính, sau mua cả Kroos về, Ozil cũng đá được nhưng cả 3 thằng đều đá ở mức khá (tại đá cánh, ko có đất diễn cho nó), thế mà mua Cesc về, cánh vẫn duy trì được mà Cesc 1 mình ở giữa sân vẫn đá vãi đạn ra, tính ra nó đạt hiệu suất gấp đôi so vs Canales, Kroos hay Ozil đấy :daudau:
    Mình cũng từng Set Ars một thời gian nhưng thấy Cesc đá cũng chỉ ở mức khá thôi ah`,chưa đến mức nổi bật trong đội.Ozil + Canales lực vãi thế mà hiệu quả chỉ bằng có 1/2 Cesc thôi sao
    Mà cái FM11 cũng ảo phết,Nani với Valencia chỉ số nhìn bèo bọt thế thôi nhưng set đá cánh thì vãi lều thật

Số bài viết
    142
    Mới đá hết mùa đầu tiên, cầm MU, Tott đứng thứ 4 EPL trong đó Modric là ngôi sao sáng nhất đội với 15 lần assist. Thế mà ko hiểu sao thằng agent tự nhiên giới thiệu mình mua vs giá 10M euro, vào bid 1 phát thì Tott accept luôn (ngoài ra còn cả Inter và Barca cũng bid 10M như mình). Kết quả Modric về với MU và quay ra chửi luôn H.Redknapp, ko hiểu chuyện gì đã xảy ra nhưng MU đã có 1 món hời mới đá đc khoảng 1/3 mùa thứ 2 nhưng Modric đá cũng đc, ko phải là xuất sắc nhưng Tott thì đang đứng thứ 13 14 gì đấy trên bảng XH. Đang chờ hết mùa này ko hiểu Bale có đòi ra đi luôn ko

Số bài viết
    2,202
    Shawcross
    Quá hời so với cái giá 5M phải trả cho anh

...Legend...

Số bài viết
    354
    Tui cầm RM màu đầu mua được Neymar với Lukalu, đến giưa mùa, Board nó cho thêm 46M để shopping, sốc

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới