Share game FM24 (PC)
Trang thứ 6 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu ... 456
Hiển thị kết quả từ 51 tói 60 trong tổng số 60
    Số bài viết
    117
    bác kia để tac gì có 2 tiền vệ cánh mà phập mỗi trung lộ,cesc để phòng ngự kiệu có ổn k?

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Sagna & Clichy để defend có vẻ phí quá nhỉ 2 thằng công thủ đều tốt cả mà

Số bài viết
    30
    Bác test thử rồi cho ý kiến.cần học hỏi thêm

Số bài viết
    38
    Tac này đúng nghĩa tuyệt vời .... em chơi Burnley chĩ mua 2 thằng tiền đạo là Yaya vs thằng Bảbacar ... nữa mùa ỡ giải hạng 1 đã ghi đc 50 mấy bàn @@ .... C. Eagles kiến tạo 15 cái =]]] rating cao vl
    Tác đĩnh ve ....

Số bài viết
    33
    em chưa thấy sự hiểu quả của tac , mặc dù đang cầm Ars ở mùa thứ 4 nên mới test thử ( chắc do cải tổ gần hết ) ... mà bác chủ topic ko post mí trận với những đội đó ở sân khách nhỷ thấy toàn hình ảnh Ars-Chel Ars-Manci Ars-Mu Ars- R.madrid là những trận trên sân nhà (chú ý 1 điểu là khi đá sân nhà các tac trở nên rất mạnh chắc do cầu thủ được thi đấu trên sân nhà nên vậy) , tuy ném đá bác thế nhưng em cũng khá kết trước thành tích khủng đó của bác

Số bài viết
    105
    cho mình hỏi là mình để Edin Dzeko đá ở vị trí của rvp nhưng mà không ai chuyền bóng cho nó. thằng Dzeko ghi bàn khủng, mỗi lần mà có bóng là ghi bàn nhưng ko có thằng nào chuyền cho nó. làm sao để set cho đồng đội feed bóng cho nó bây g?

Số bài viết
    86
    đội hình ban đầu là đã chuyền cho 2 tiền đạo rồi mà?

Target hay Poacher gì ghi bàn cũng đều đều

Apply tactic, go on holiday, come back, Premier league champion

Arsène is GOD

Số bài viết
    2,202
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của puzdao Bài viết
    cho mình hỏi là mình để Edin Dzeko đá ở vị trí của rvp nhưng mà không ai chuyền bóng cho nó. thằng Dzeko ghi bàn khủng, mỗi lần mà có bóng là ghi bàn nhưng ko có thằng nào chuyền cho nó. làm sao để set cho đồng đội feed bóng cho nó bây g?
    Ko ai chuyền bóng cho nó thế nó ghi bàn kiểu gì

Chẳng nhẽ như Jindo rê bóng từ giữa sân rồi ghi bàn à

...Legend...

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của puzdao Bài viết
    set nó làm target man thì nó sẽ là điểm đến của các đường tấn công

Số bài viết
    105
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Gunner2012 Bài viết
    Ko ai chuyền bóng cho nó thế nó ghi bàn kiểu gì

Chẳng nhẽ như Jindo rê bóng từ giữa sân rồi ghi bàn à
    ý mình là lâu lâu thời thời thì bóng rớt vào chân. mà mỗi lần vậy là ghi bàn. hồi Friendly matches thì 2 thang TM với Poacher phối hợp kinh khủng. mà ra PRM matches thì chả đâu vào đâu. thằng nào thằng đó có bóng là chạy, có khi đâm đầu vào đối phương. toàn mất bóng. chả chịu phối hợp. giúp với

thích tac bạn. possession cao. ghi bàn là phải nhờ DCR Subotic hoặc Djourou( k biết ghi đúng k) ghi bàn . AML đá hay. mình cho Hazard. toàn ghim góc. mà không hiểu sao 2 thằng AML, AMR thích rê bóng. rê vào đến khung thành thì sút vào má ngoài của lưới mà bên trong thì rất nhiều người để chuyền. mình sợ set run with ball xuống thì nó sẽ không dẫn vào trong nữa nên không dám set xuống. 2 thằng đó suốt ngày rê rồi sút ra ngoài, nếu mà chuyền vào là ăn rồi

bạn chỉ mình cách khắc phục 2 thằng TM, Poacher phối hợp ghi bàn với nhau rồi 2 thằng AML,AMR chịu quan sát thông minh một tí xD. nhìn kết quả ghi bàn của Rvp của bạn ghiền quá

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới