Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 7 trong tổng số 7
    Số bài viết
    174

Em hỏi thêm tí về chỉnh màu chỉ số cho Fm11

Chả là các bác đều thấy là màu chỉ số của cầu thủ bản Fm11 này, màu hơi na ná như nhau, bản FM10 thì em bít chỉnh rồi, nhưng bản 11 này chưa bít chỉnh thế nào, mong các bác giúp đỡ!

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    1,003
    Cũng làm tương tự như các bản trước thôi bạn . Nói chung là về graphics thì từ 08 > 11 đều giống nhau . Bạn cứ làm nhw các bản trước là đc

Số bài viết
    174
    Thế mấy cái Base skin down ở đâu hả bạn ơi?

Số bài viết
    1,003
    Skin default đó hả bạn , unpack = tools file Graphics.fmf là ok . Nếu bạn ko làm đc thì để mai mình làm cho , bh mình hơi bận

Số bài viết
    174
    Để thử xem thế nào, Bạn mà rảnh cứ viết hướng dẫn cho mình nha! sao ko thấy nút THANKS ở đâu nhỉ?

Số bài viết
    320
    Bạn vô phần Resource Archiver của FM 11 mở nó lên rồi bấm Extract Archive tìm đến file skins.fmf trong đường dẫn \data\updates\update-1110 rồi Extract file đó ra đâu đó song vô Folder fm2011 là Skin màu trắng kím file fm2011 settings.xml trong đó mở lên bằng Notepad sửa lại như mấy bản FM trước còn cái Skin Dark thì là Folder fm2011 dark -> fm2011 dark settings.xml bạn cop phần chỉnh màu cầu thủ bên file kia vô rồi chỉnh lại giống thê này

Rồi bạn dùng Resource Archiver chọn Creare Archive chọn folder Extract lúc nãy tạo ra file skins.fmf mới rồi chép đè vô file kia xong

Số bài viết
    6,093

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới