Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 4 trong tổng số 4
    Số bài viết
    62

Cach set cho Gabriel Agbonlahor

Chả là mình cầm Man City và vừa mới mua được thằng ku Gabriel Agbonlahor(tiền đạo) của Aston Villa. Chắc các pro cũng biết thằng này nổi tiếng với tốc độ kinh hồn của nó,trong FM2010 speed của thằng này về mọi mặt có thể nói là đứng đầu. Dạo gần đây thấy báo đăng tin ầm ĩ về hiện tượng Theo Walcott ở mùa giải này khi được đá ở vai trò hộ công cánh phải của các pháo thủ London thì đã thi đấu hay đến mức nào,với tốc độ,sự thông minh trong di chuyển và khả năng dứt điểm đã giúp cho Walcott dần trở thành một nỗi lo đối với hàng thủ của những đội bóng của giải Ngoại hạng Anh. Vì thế nên mình mua thằng Agbonlahor này về để những mong có thể đào tạo nó giống như mẫu Theo Walcott của Arsenal (các bạn cũng biết 2 thằng này có điểm chung là: cùng xuất thân là tiền đạo,cùng sở hữa tốc độ kinh hồn-Agbonlahor còn nhanh hơn Walcott,kỹ thuật của 2 ku này cũng không phải là tốt,tạt bóng cũng)Agbonlahor của mình còn khoẻ hơn Walcott bên kia nhưng mình chưa biết làm thế nào để set cho thằng này đá vc như thằng Walcott kia vì thằng này dứt điểm không tốt lắm,chuyền bóng ngắn thì cũng bựa như chỉ số tạt bóng của nó đã thế lại còn ky bo không chuyền bóng cho ai khi đến gần khung thành nữa chứ:a22:. Mình đã thử set cho nó làm Insert Forward nhưng hiệu quả cũng chưa ăn thua vì những khuyết điểm mình đã nêu ở trên,nhưng cho thằng này làm Winger bám biên thì cũng là 1 tai hoạ vì nó tạt bóng thì "thôi rồi"mà! Mong mấy pro giúp đỡ mình trong vụ thằng này,mình mua nó với giá 17M + Boyata chứ ít gì! Thanks trước nhé!!!

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    4,029
    chỉ có thể set nó làm poacher, và chơi phòng thủ phản công, chuyền bóng dài lên cho nó chạy thì mới ăn đc

Số bài viết
    62
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    chỉ có thể set nó làm poacher, và chơi phòng thủ phản công, chuyền bóng dài lên cho nó chạy thì mới ăn đc
    Hix, mình biết chứ,tốc độ của nó mà được chuyền dài lên cho bứt tốc thì còn gì bằng nhưng mình có 1 poacher tuyệt hảo hơn là Tevez ròy T_T mà mình lại đá với tactic 4-5-1 nên không cho 2 tiền đạo được. Mình muốn để nó đá tiền đạo cánh phải như Walcot ấy, chứ nếu không mình cũng chẳng bỏ tiền ra mua thằng này làm gì, W.Phillips của mình bước sang tuổi 30 ròy,đá không hay nữa nên muốn có 1 lứa kế kận ngon, gạ Barca nhả Messi ^^ thì nó hét giá 192M thì bố thằng nào mua được nên muốn táo bạo dùng Agbonlahor làm thử nghiệm xem sao. Các pro xem có cách nào giúp mình nhé! Thanks

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jack Sparrow Bài viết
    Hix, mình biết chứ,tốc độ của nó mà được chuyền dài lên cho bứt tốc thì còn gì bằng nhưng mình có 1 poacher tuyệt hảo hơn là Tevez ròy T_T mà mình lại đá với tactic 4-5-1 nên không cho 2 tiền đạo được. Mình muốn để nó đá tiền đạo cánh phải như Walcot ấy, chứ nếu không mình cũng chẳng bỏ tiền ra mua thằng này làm gì, W.Phillips của mình bước sang tuổi 30 ròy,đá không hay nữa nên muốn có 1 lứa kế kận ngon, gạ Barca nhả Messi ^^ thì nó hét giá 192M thì bố thằng nào mua được nên muốn táo bạo dùng Agbonlahor làm thử nghiệm xem sao. Các pro xem có cách nào giúp mình nhé! Thanks
    thế thì bạn nhìn nhầm người rồi, agbolahor thực sự ko có cách điều trị đâu :daudau:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới