Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu ... 234
Hiển thị kết quả từ 31 tói 36 trong tổng số 36
    Số bài viết
    184
    Mình chơi load thêm player của Argentina,Brazil, Vietnam, national player của North America
    Cũng ra cỡ 48k. Custom set hết có mà cả trăm k chứ huge này thì ăn thua gì, mà data của FM xài hết là khủng lắm rồi,

Số bài viết
    32
    Đã test nhá Huge DB thì ngon lành. Nhưng nếu muốn chơi custom thì nó ko có HUGE đâu nhé. Nên chơi Huge là k đc chọn VN nữa.

Số bài viết
    10
    ...vậy rốt cuộc là có VN hok mấy a???...

Số bài viết
    304
    Trước giờ mình dùng huge ngon lành, tự nhiên cài bản VH 1.3 vào newgame mất luôn cái huge, copy vào lại panels huge, xoá roaming mà vẫn ko đc, làm sao đây các bác?

Lần sửa bài viết gần nhất bởi leodang : 10-12-2010 vào lúc 09:22 AM

Số bài viết
    17
    Mình cài hugedb xong newgame thì bị thế này. Ai biết cách sửa ko ? chả lẽ phải đá giải Mỹ cả đời sao

Số bài viết
    320
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của catstyle Bài viết
    Mình cài hugedb xong newgame thì bị thế này. Ai biết cách sửa ko ? chả lẽ phải đá giải Mỹ cả đời sao
    Mình cũng bị lỗi tương tự,nhưng do trước đó đã tạo game gồm tất cả những quốc gia mình đã chọn nên khi có sự cố y vậy, vẫn hiện được tất cả các quốc gia mà đã chọn cho game trước đó.
    Vậy nha, hướng dẫn bạn cách này hơi lâu nhưng sẽ chọn đc game như ý bạn.
    Bạn phục hồi lại file panels gốc mà ko có huge database vào tạo game gồm tất cả các quốc gia mà bạn muốn có trong game sau đó save game lại.
    Sau đó tiến hành chép file panels có huge database lại, rồi tiến hành new game, chắc chắn trong cache đã lưu các quốc gia đã chọn trước đó của bạn (nhấn nút next đi sẽ thấy). Chúc thành công.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới