Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 12
    Số bài viết
    72

Kỷ lục của Newmember đây

Em mới vào rum nên kô bít nhìu,mọi người giúp đỡ nghen.Thấy có 4rum kỷ lục em xin đóng góp 1 chút,em thấy khá là khó phá đấy
    Đầu tiên nè,phong độ chói sáng của Alan Smith

Kỷ lục này tin chắc không có ai phá đc lun ,đá Pen tổng cộng 44 phát,mỗi đội sút 22 phát,vầy là mỗi cầu thủ đc đá 2 quả,khó tin lun nè,hehe

Còn đây là bàn thắng ghi đc xa nhất nè:75yard của Marcelo.Em còn 1 bàn 96yard của Moutinho nhưng mừ là FM2006 nên kô lấy đc hình nữa.Shút từ khoảng chỗ em đánh dấu X.Thủ môn nó lên liều lúc hết giờ nên ăn xuân đc,hehe

Cũng là bàn thắng xa nhưng là pha sút phạt 40yard của HugoViana(sút bá cháy lun) vào lưới Liverpool nè.Em khoái thằng này sút phạt và chuyền lém

Nữa nè,bàn thắng ghi muộn nhất của De Rossi ở 119phút51s.Trước đó vừa bị ghi bàn phút 119 xong thì gỡ đc liền,hihi.Em có bàn sớm nhất ở giây thứ 12 nhưng cũng là Fm06 nên kô còn.

Mọi người cho ý kiến nhe

I Love ManUtd In My

Số bài viết
    72
    Vừa sang bost kỷ lục chính thức thấy có cái Số khán giả là 113187 em xin phá nè,của em là 114841.Nhưng em thấy cái này không hay,vì càng đá lâu sân càng to thôi

I Love ManUtd In My

Số bài viết
    146
    Kỷ lục pel của bạn này kinh dị wá , mỗi đội 22 quả , chào thua T___T .

Số bài viết
    72
    xin lỗi nha Omni,bồ không thấy là đá NonCup chỉ có 1 trận thôi sao?5 trận toàn phong độ 10 này thì 3 trận EPL,1 trận cup và 1 trận đá cho England.Mình toàn tự lực đá và nói rõ là không phải đá với đội gà đâu,5 trận liên tiếp không cách.
    Mình thấy kỷ lục về đá Pen 45 quả cũng đặc sắc đấy chứ,mod kô thấy thế thì chịu.Tiếc là 2 cú sút xa của mình thì có người lập mất rồi,bằng nhau nhưng mà mình post sau mới đau.
    Còn bàn thắng muộn nhất và số khán giả đông nhất thì mình xin thưa là KLCT cũng có nên mình mới post thêm.
    Mình là newbie nên chưa biết nhìu,bạn nói nặng lời quá à

I Love ManUtd In My

Số bài viết
    1,091
    Đâu có, mình xem không kỹ nên mình mới viết thế, post xong mới xem lại kỹ thì thấy mình sai nên Omni đã xóa ngay bài đó rồi còn gì, sorry bạn nha.

Số bài viết
    72
    Không có gì à.Thanks Mod đã cho ý kiến nhe.Mong đc giúp đỡ nhìu.Rất khoái FM và hy vọng đc học hỏi,trao đổi nhìu

I Love ManUtd In My

Số bài viết
    312
    Aly góp ý hay đấy, kỷ lục sân vận động, ai đá lâu thì càng lúc càng to thôi, mà để thế cho anh em tranh đua cũng hay.

Số bài viết
    334
    Kỉ lục penalty choáng quá, vô đối rồi.
    Lâu lâu mới thấy ổng pepsicam :d

Số bài viết
    217
    Đề nghị không xét cầu thủ có phong độ cao nhất . Lý do là vấn đề này rất nhạy cảm ... photoshop, corelDraw ... muốn mấy cũng được . Không nói Aly dùng những thứ này , nhưng sau khi chấp nhận Aly là kỉ lục thì ai bảo đảm sẽ không có thằng Alan Smith thứ 2 với 5 trận toàn 11 điểm :B47: . Riêng những kỉ lục còn lại đều rất ấn tượng, nhất là 22 quả pen :B79: .:B58:

Số bài viết
    10
    CHO E XIN BAN CRACK FM2007 BAN 7.0.1 MINH DOWN VE NO KO CHO CHOI KI WA AI CO LAM ON GUI CHO MINH NHA nick of minh ne [email protected] cam on nhiu

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới