Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 17 trong tổng số 17

Chủ đề: Tutor ở FM11

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sAdwINd Bài viết
    Như bác này nói nè, bản trước thì vào cầu thủ nào là tutor được ngay còn bản này thì phải chọn ở cầu thủ già rồi mới tới cầu thủ trẻ sau
    Kính trên nhường dưới mà,như vậy mới giống thật hơn chứ

Số bài viết
    354
    Đúng vậy bạn. Nhưng chưa chắc thằng trẻ muốn học nữa, thằng nào ambition thì mình yêu cầu là no ok liền, còn 1 số thằng nó lì như trâu. Ko nghe
    Như bác này nói nè, bản trước thì vào cầu thủ nào là tutor được ngay còn bản này thì phải chọn ở cầu thủ già rồi mới tới cầu thủ trẻ sau

Số bài viết
    136
    thì PM chú già, rồi hỏi nó, tao thấy mày có khả năng sư phạm tốt, dạy cho thằng oắt con này đc không, nó cũng khá đấy...abc abc....sau đó nó ok thì cho nó dạy.
    nhưng cũng có thàng trẻ không chịu theo học ..thế mới hài

Số bài viết
    403
    Bạn ký hợp đồng cho nó Role gì trong đội,phải là Host Protect hay Youngster mới bắt nó học được .

Số bài viết
    236
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Pinokio Bài viết
    Bạn ký hợp đồng cho nó Role gì trong đội,phải là Host Protect hay Youngster mới bắt nó học được .
    mình có thằng mua lúc đầu thì role là rotation sau nghe bạn bảo như vầy nên ký lại chuyển thành hot nhưng cũng ko tutor nó dc,vào mấy thằng jà(có cho đá chính lun nhé) cũng ko thấy tutor dc nó vậy mà mới mua thằng kia về chưa đá trận nào là tutor nó dc,chả hỉu

Số bài viết
    144
    Cho 2 cầu thủ tương đương về vị trí, cách đá mới tutor nhau được thì phải

Số bài viết
    236
    ko hẳn lắm,minh mua thằng AM trẻ thiên về kiến tạo hơn nhưng lại cho học dc tính cách của P.Vieira(DM,CM) -> vẫn có tên thằng đó trong bản tutor của Vieira

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới