Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 18 trong tổng số 18
    Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của spyhunter88 Bài viết
    Mình có lỗi cực kỳ ngớ ngẩn, chả hiểu do đâu. Trước đã cài bản Russian và Uninstall ngon lành. Giờ download bản PROPER-RELOADED của http://fm-vn.com/diendan/showthread....567#post251567 mà sao mount vào ổ rồi. Chạy file Autorun.exe, Setup.exe rồi cả file trong Window/VM/Setup.exe cùng ra một kết quả là cái bảng thông báo Extract của InstallAnywhere :

Chạy xong cái này thì mất tích luôn, chả thấy gì nữa. Chạy đi chạy lại vẫn vậy, khởi động lại rồi cũng vấn thế. Chờ mãi cũng vấn thế, và hiện giờ vẫn thế. Đang đá hay.
    đúng ra là nó chạy installanywhere xong là bắt đầu cài đặt mà, bạn cứ để nó chạy xong chờ 1 lát xem nào

Số bài viết
    308
    phần lớn các lỗi không cài đặt được được là do hư file khi download (kinh nghiệm xương máu đầy mình luôn) bản reloaded mình mất tới 5 ngày mới cài được. lần đầu tải bằng file mediafire installanywhere chạy chỉ được tới 99% rồi nó báo giống như link này http://www.neoseeker.com/forums/4515...-installer-to/
    Còn ko thì nó vẫn install đầy đủ nhưng khi hoàn thành thì nó nói là install hoàn tất nhưng bị một số lỗi cho nên cũng ko chơi được.
    Nói tóm lại phần install không được là do file bạn down nó bị lỗi, chỉ còn cách down lại mà thôi. Mình phải down tới 3 lần bản reloaded mới chơi được.

Số bài viết
    5
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    đúng ra là nó chạy installanywhere xong là bắt đầu cài đặt mà, bạn cứ để nó chạy xong chờ 1 lát xem nào
    Sau khi kiểm tra process, thấy InstallAnywhere chạy dưới cái TuneUp Deactivate, gỡ luôn cái nợ ấy ra, cài ngon lành. Nản. Mỗi tội giờ không biết config cái TuneUp như nào để phòng trường hợp dính lần nữa. Mới dùng cái đấy nên thấy hay, mà lại cứ phải gỡ ra gỡ vào thì nản thật.
    Ai biết dùng chỉ mình với.

Số bài viết
    72
    mình giải nén ra rồi,đang chạy.gần cuối nó lại báo lôic nhưng vẫn ra file Iso 2,53G.
    chạy setup chơi đc 1 trận thì đi học.ko biết có đc ko nhỉ.mất công Down.bjo mà hỏng thì.....

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Mr_D Bài viết
    mình giải nén ra rồi,đang chạy.gần cuối nó lại báo lôic nhưng vẫn ra file Iso 2,53G.
    chạy setup chơi đc 1 trận thì đi học.ko biết có đc ko nhỉ.mất công Down.bjo mà hỏng thì.....
    Thì bạn cứ chơi thêm đi,chơi đến khi nào nó báo lỗi thì Post ảnh hỏi tiếp Còn không thì....

Số bài viết
    1
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của John Terry Bài viết
    Mình vừa chạy ra hàng đĩa mua về cài,ngon lành rồi,thoả nỗi ước ao mấy ngày nay không đc chơi,thanks các bạn nhiều rất nhiều vì sự nhiệt tình
    ra mua đĩa là 1 quyết định sáng suốt, ngồi down + giải nén + ....ko bằng 2' nhét dvd vao cop

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thienthanlua Bài viết
    ra mua đĩa là 1 quyết định sáng suốt, ngồi down + giải nén + ....ko bằng 2' nhét dvd vao cop
    Bạn ơi,Bản Russ out lúc 30/10(thực ra là trước 30/10 một đến 2 ngày),còn bản Reupload thì có sau đó 2-3 ngày.Còn DVD thì hình như mùng 4/11 mới ra đĩa bạn ah` Mà DVD thì toàn bản Russ ko ah`

Số bài viết
    16
    máy của mình chả hiểu sao,cài ngon lành,đến đoạn installing... thì nó cứ đứng im chả thấy nó chạy nữa.cứ để vậy 1h rồi mà ko thấy nó nhích lên tí nào xóa đi,cài lại mấy lần đều thế.ai có biết tại sao ko? chỉ cho mình với

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới