Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 18
    Số bài viết
    9

Giúp cách giải nén và cài đặt FM 11 PROPER-RELOADED

Bạn nào tốt bụng hướng dẫn giúp mình chi tiết và dễ hiểu cách để giải nén 14 part down về và cài đặt ra sao,newbie,loay hoay tìm đủ cách để làm mấy ngày nay mà không đc

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    3,080
    Down hết 14 part về giải nén ra được 1 đống File,sau đó tiếp tục giải nén lần 2 File có tên là "rld-fb11" thì được File ISO.Sau đó dùng Daemon Tool Lite,Mount Image file ISO đó để tạo ổ ảo -->sau đó vào ổ ảo vừa Mount Image rồi Setup Game như bình thường thôi

Số bài viết
    9
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của HacDieu1 Bài viết
    Down hết 14 part về giải nén ra được 1 đống File,sau đó tiếp tục giải nén lần 2 File có tên là "rld-fb11" thì được File ISO.Sau đó dùng Daemon Tool Lite,Mount Image file ISO đó để tạo ổ ảo -->sau đó vào ổ ảo vừa Mount Image rồi Setup Game như bình thường thôi
    Trước tiên xin cảm ơn bạn đã hướng dẫn,nhưng sau khi giải nén lần 1 xog thì có tận 27 file "rld-fb11",sau đó mình giải nén tiếp thì nó toàn báo lỗi và không ra đc file ISO nào cả

Số bài viết
    81
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của John Terry Bài viết
    Trước tiên xin cảm ơn bạn đã hướng dẫn,nhưng sau khi giải nén lần 1 xog thì có tận 27 file "rld-fb11",sau đó mình giải nén tiếp thì nó toàn báo lỗi và không ra đc file ISO nào cả
    Vậy bạn chỉ cần down 1 file rld-fb11 khác thôi là xong

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nhocrai Bài viết
    Vậy bạn chỉ cần down 1 file rld-fb11 khác thôi là xong
    hướng dẫn kiểu gì đấy , chỗ đó là file rar01, rar02... đấy
    @chủ topic: nó báo lỗi gì bạn post ảnh đi

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của John Terry Bài viết
    Giải nén chính xác sẽ ra 31 File "rld-fb11.rar" bạn ah`,lỗi của bạn là gì,bạn post ảnh được không

Số bài viết
    161
    Mình tưởng là hơn 50 file rar sau khi giải nén lần 1: .r01, .r02... gì gì đấy, giải nén lần 2 cái đống đấy sẽ ra file .iso Mà mỗi lần giải nén chỉ cần chọn một file rồi giải nén thôi

La Grande INTER!

Số bài viết
    9
    Mình vừa chạy ra hàng đĩa mua về cài,ngon lành rồi,thoả nỗi ước ao mấy ngày nay không đc chơi,thanks các bạn nhiều rất nhiều vì sự nhiệt tình

Số bài viết
    230
    THế này nhé ! dow hết về -> giải nén -> ra File Football.Manager.2011.PROPER-RELOADED -> vào trong thấy có cái file winrar " rld-fb11" ấn vào va tiếp tục giải nén ---> thành 1 file đuôi ISO 2,5G -> mấy cái kia không còn tác dụng gì nữa xóa hết đc rồi
    cài đặt dùng Ultra ISo -> mount file " rld-fb11 "
    Xong - vào ổ ảo và bắt đầu cài game như bình thường -> crack, patch , sửa tên tuyển Đức .... Newgame - quẩy thôi

Việt nguyên chi dạ ,tử kim chi điện
    Nhất kiếm tây lai ,thiên ngoại phi tiên

Số bài viết
    5
    Mình có lỗi cực kỳ ngớ ngẩn, chả hiểu do đâu. Trước đã cài bản Russian và Uninstall ngon lành. Giờ download bản PROPER-RELOADED của http://fm-vn.com/diendan/showthread....567#post251567 mà sao mount vào ổ rồi. Chạy file Autorun.exe, Setup.exe rồi cả file trong Window/VM/Setup.exe cùng ra một kết quả là cái bảng thông báo Extract của InstallAnywhere :

Chạy xong cái này thì mất tích luôn, chả thấy gì nữa. Chạy đi chạy lại vẫn vậy, khởi động lại rồi cũng vấn thế. Chờ mãi cũng vấn thế, và hiện giờ vẫn thế. Đang đá hay.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới