Share game FM24 (PC)
Trang thứ 96 trong tổng số 100 trang Trang đầuTrang đầu ... 46869495969798 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 951 tói 960 trong tổng số 992
    Số bài viết
    21
    Mình đang set đá phạt góc có mấy những câu sau: Stay Back;Stay Back If Needed;Go Forward;Attack Near Post;Attack far post;Near post flick on;Stand on far post;Attack ball form deep;Challenge keeper;Lurk outside area????Nhưng câu có ý nghĩa thế nào?Ai biết chĩ dùm mình chi tiết 1 tí nhé.. Thank

Số bài viết
    1
    cho 1 cầu thủ học theo 1 cầu thủ khác để tăng chỉ số trong fm 11 thì làm như thế nào vậy ?? mong mọi người giúp đỡ !!ví dụ muốn cho neymar học messi thì phải làm như thế nào ???

Số bài viết
    202
    cho mình hỏi cách qua phần quảng cáo của SEGA lúc mới vào game. sốt ruột ....!! >"<

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mongamua11a8 Bài viết
    cho mình hỏi cách qua phần quảng cáo của SEGA lúc mới vào game. sốt ruột ....!! >"<
    Đó là lúc máy bạn chuẩn bị , ko bỏ được, bỏ đi nó vẫn để màn hình đen, bắt chờ đến khi máy sẵn sàng thôi

Số bài viết
    896
    JM cho ? với
    cái match Preparation mình cho đội tập 2 tác khác hẳn nhau thì có ả hưởng gì đến trận đấu ko.

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Skrtel Bài viết
    JM cho ? với
    cái match Preparation mình cho đội tập 2 tác khác hẳn nhau thì có ả hưởng gì đến trận đấu ko.
    chẳng liên quan gì cả, JM cho tập 1 tac đá cánh 1 tac trung lộ, vào trận hiệp 1 cánh hiệp 2 trung lộ cứ thế mà phang thắng ầm ầm

Số bài viết
    55
    Cho mình hỏi, máy mình cài xong FM 11, đến lúc vào chơi thì máy báo "Failed to set up graphics system".
    Mình đã tìm trên diễn đàn cách sửa, đã cài directX, microsoft net-framework; directX SDK mà vẫn không được
    Có cách nào khác hoặc lý do nào khác không?

FORZA MILAN!!!:second:

Số bài viết
    118
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của garconajc Bài viết
    Cho mình hỏi, máy mình cài xong FM 11, đến lúc vào chơi thì máy báo "Failed to set up graphics system".
    Mình đã tìm trên diễn đàn cách sửa, đã cài directX, microsoft net-framework; directX SDK mà vẫn không được
    Có cách nào khác hoặc lý do nào khác không?
    Luc cai nho cai luon cai direct X cua no luon

Số bài viết
    118
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hamap6988 Bài viết
    các bạn giúp mình với o hiểu sao thanh lực cầu thủ của mình nó o hiện lên lựctheo chỉ số mà chỉ là thanh thoi
    ban vao cho display and sound vao tick vao bo o graphic attitution di nhe

Số bài viết
    118
    cho minh hoi, sao may trung tam youth cua may club khac thi nam nao tuyen under 18 cua no toan tuyen duoc den may thang >3 sao, con youth cua minh toan thay tuyen duoc 1 va 1.5 sao khong ha....hix. minh la manager of tottenham cung la club big ma

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới