Share game FM24 (PC)
Trang thứ 92 trong tổng số 100 trang Trang đầuTrang đầu ... 42829091929394 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 911 tói 920 trong tổng số 992
    Số bài viết
    286
    Cho mình hỏi tí về chuyển nhượng nhé :

Mình chơi TOTTENHAM mua thằng Cassano trả trước 2m bảng nợ lại (15m bảng với điều kiện khi đá đủ 40 trận ở ngoại hạng thì Samdoria mới nhận được 15m).

Vậy mình cho nó đá khoản 30 trận thôi mình mình sale nó được ko nhỉ . 15m bảng kia mình có còn nợ nó ko

Số bài viết
    354
    Sell thì không ai cấm.Nhưng cái khoản có nợ không thì không chắc chắn. Nhưng theo mình sẽ không còn nợ.
    Bạn muốn biết chắc thì thử bán nó đi (save trước khi bán) rồi vào muc transfer chon mục clause xem có còn nợ không
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Rafinha Bài viết
    Cho mình hỏi tí về chuyển nhượng nhé :

Mình chơi TOTTENHAM mua thằng Cassano trả trước 2m bảng nợ lại (15m bảng với điều kiện khi đá đủ 40 trận ở ngoại hạng thì Samdoria mới nhận được 15m).

Vậy mình cho nó đá khoản 30 trận thôi mình mình sale nó được ko nhỉ . 15m bảng kia mình có còn nợ nó ko

Số bài viết
    118
    bussiness gớm nhỉ, tính toán cho ca trong future mà hổng biết là có pay 15M không

Số bài viết
    27

hỏi về phong độ arnautovic

mình chơi aston villa mua được thằng arnautovic về nhưng không hiểu sao morale của nó lúc nào cũng đỏ chót. Vào phần personal thì thấy no kêu : disappointed about the low collective win bonuses. chỉnh hợp đồng các kiểu cho no max hết mà nó vẫn thế. A e xem giúp cách giải quyết phát.

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của pique90 Bài viết
    mình chơi aston villa mua được thằng arnautovic về nhưng không hiểu sao morale của nó lúc nào cũng đỏ chót. Vào phần personal thì thấy no kêu : disappointed about the low collective win bonuses. chỉnh hợp đồng các kiểu cho no max hết mà nó vẫn thế. A e xem giúp cách giải quyết phát.
    Tại đầu mùa bạn chọn mức thưởng cho cả đội là low, h thì ko sửa được đâu

Số bài viết
    23
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của johnnyuk Bài viết
    bạn set rooney đá thế nào? mình set advance Forward đá vẫn ổn mà...3 mùa roy` đều vưa phá lưới Ngoại hạng Anh (từ 25-30 bàn) còn tất cả các mặt trận thì (4x-5x bàn).còn penalty thì mỗi mùa đầu là missed vài wả...còn mấy mùa sau thì ngon lành!!!
    Mình cũng set advance Forward như bạn.Bạn đá 32 trận rồi hắn mới ghi được 8 bàn kém cả Vidic ,Macheda,Chichirato.Đặc biệt hàng tiền dạo ko khác gì VN ở AFF lần này,đối mặt thủ môn hầu như chả bao h sút vào.may mà ghi bàn đều ở các tuyến cho nên lượt đi bất bại,giờ 32 trận rồi vẫn hơn ars đứng thứ 2 9 điểm :a45:

Số bài viết
    23

Suốt ngày bị cái lỗi này mà ko biết là bị sao cả.ai chỉ giùm :a33:.Đang đá bị cái này là mất toi công sức luôn:a45:

Số bài viết
    6,093
    Hình như bạn đang dùng XP ?? Ráng up lên Vista hay 7 đi bạn .

Số bài viết
    3
    ai hướng dẫn mình cách thay đổi logo cho đúng của các clb và mặt cầu thủ đc kh??? lần đâu mình chơi FM nên kh biết

Số bài viết
    8

Icon8 lực của cầu thủ

các bạn giúp mình với o hiểu sao thanh lực cầu thủ của mình nó o hiện lên lựctheo chỉ số mà chỉ là thanh thoi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới