Share game FM24 (PC)
Trang thứ 9 trong tổng số 100 trang Trang đầuTrang đầu ... 78910111959 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 81 tói 90 trong tổng số 992
    Số bài viết
    2,079
    Bản chính thức đã ra rồi.

http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=21094

Link bản chính thức kèm crack và cách cài đặt ở trong này nhé

Số bài viết
    425
    Thanks bạn nhé

--------------------

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hugo_sieu_quay Bài viết
    bác Jose Mourinho và mọi người ơi, cho em hỏi :

em xài editor để sửa chỉ số của thằng Chicharito và thằng Bebe ( của MU ) lên 1 tí như là shooting, dribbling .... thế mà em vào game thấy chả thay đổi gì cả

vậy sau cái lúc em nâng chỉ số của 2 thằng đó , thì em có phải nâng chỉ số CA của 2 thằng nó ko bác ( PA thì em để -10 rồi nên khỏi sửa gì khác, keke )
    nếu sửa CA của 2 thằng nó cho phù hợp với chỉ số vừa mới được em nâng lên thì tính toán như thế nào bây giờ

em cảm ơn bác JM và mọi người trước nha
    Tất nhiên là phải chỉnh CA rồi, bạn có thể áng chừng mà tăng thôi, tăng chỉ số nó lên ở cột physical 5 điểm thì tăng CA 10 điểm, tăng technichal và mental 10 điểm thì tăng CA 5 điểm.

Số bài viết
    16
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    Tất nhiên là phải chỉnh CA rồi, bạn có thể áng chừng mà tăng thôi, tăng chỉ số nó lên ở cột physical 5 điểm thì tăng CA 10 điểm, tăng technichal và mental 10 điểm thì tăng CA 5 điểm.
    rắc rối quá nhỉ
    cảm ơn bác JM nhiều nha

Số bài viết
    353
    ai post dùm em líst Coach 4-5* của FM11 nhé, chơi FM10 quên bớt rồi, nhớ đc vài thằng mà vô offer contract nó kô chịu

Số bài viết
    8
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=21071
    Mình đã down FM về theo link trên nhưng đến lúc cài đặt thì không biết phải làm như nào.
    Cảm phiền các pro hướng dẫn mình.
    Thanks!

Số bài viết
    120
    ai biết cách đổi skin trong FM11 k ? thử tạo folder skins , nhưng load mãi k thấy skin đâu cả . Làm giống hướng dẫn trong topic bên Fm10 goỳ mà k dc :-<

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của wildlion203 Bài viết
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=21071
    Mình đã down FM về theo link trên nhưng đến lúc cài đặt thì không biết phải làm như nào.
    Cảm phiền các pro hướng dẫn mình.
    Thanks!
    Bạn down daemon tool or Ultraiso về, dùng nó để mount image file .iso down về được, sau đó cài bt thôi
    @Bi Kun: Chú ý nhé, VD skin tên A, thì file A.xml sẽ nằm trong folder con của folder skins. Tức là nếu folder B nằm trong skins, thì vào B 1 cái phải nhìn thấy A.xml luôn, chứ nếu vào B xong mà lại phải vào thêm 1 folder C là con của B nữa rồi mới thấy A.xml là ko được đâu

Số bài viết
    294
    Mình mới chơi FM nên hỏi tí
    Mình set tac trước khi vào trận đấu, 1 số role hay duty, điển hình là set piece cho tac đấy, có save tac luôn rồi, thế sao vào trận tiếp theo thì những options mình chỉnh đấy lại ko còn nữa, lại giống như trước khi mình chỉnh

Số bài viết
    38
    hjx mod ơi cho mình hỏi 1 tẹo, mình mua đĩa FM11 ngoài quán của mình là bản tiếng nga đã có crack tiếng anh thế mà khi bắt đầu bật lên nó bị lỗi chuyển thành tiếng nga rồi không vào chơi được là bị sao thế?????????

LH phone: 0988 374 957 or YH: congtunhagiau872005, để chơi fifa online các bạn nhé

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới