Share game FM24 (PC)
Trang thứ 71 trong tổng số 100 trang Trang đầuTrang đầu ... 2161697071727381 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 701 tói 710 trong tổng số 992
    Số bài viết
    27
    Bug là e chơi trên PC bản Eng thì chạy phe phé 3d để high vẫn đc gần max * thế mà chơi trên Mac bản Russian thì 3d high lẫn low đều là 2 *. Vào game chạy 2d thì vẫn ko sao chuyển sang 3d thì crash ngay lập tức. Hay tại bản RUS hả các bác. E format lại hết HDD rồi nên ko có chuyện ổ cứng nhiều rác hay mấy thứ làm chậm máy đc

Số bài viết
    425

Mình thấy bảo FM chơi Online được
    Mình muốn đọ chiến thuật với bạn mình xem ai chơi hay hơn
    Vậy phải làm sao

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của P.Q.Anh Bài viết

Mình thấy bảo FM chơi Online được
    Mình muốn đọ chiến thuật với bạn mình xem ai chơi hay hơn
    Vậy phải làm sao
    Bạn đọc ở đây
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=15789

Số bài viết
    38
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    bạn down về copy đè lên font.fmf trong data xem có được ko

http://www.mediafire.com/?1205jb0zagztdm4
    Font này không được mod ơi còn cái nào khác không hix

LH phone: 0988 374 957 or YH: congtunhagiau872005, để chơi fifa online các bạn nhé

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hotboyhn_23 Bài viết
    Font này không được mod ơi còn cái nào khác không hix
    lỗi đấy bị báo ngay khi vào game à, chưa load game gì hay load xong mới bị ?

Số bài viết
    38
    ah lỗi đấy vẫn vào được games mod ơi. Nhưng hình thù của chữ bị thay đổi nếu đổi thành bản việt hoá 1.2 về nó thành cái ô vuông ở nhiều chữ cái chứ ko phải là chữ cái bình thường chả biết thiếu font gì nữa trường hợp này thấy 1 vài người cài bản việt hoá đều bị như tớ. Nếu có thể lỗi thì là do lỗi font ở win Xp thì phải. Mong mod xem dùm. Nếu chưa hiểu mod cho số để tớ gọi trực tiếp cho mod

LH phone: 0988 374 957 or YH: congtunhagiau872005, để chơi fifa online các bạn nhé

Số bài viết
    468
    Đang chơi yên lành tự nhiên bị mắc lỗi XML. Mọi người coi giúp với nhé. Cảm ơn trc.

Số bài viết
    5,684
    ah lỗi đấy vẫn vào được games mod ơi. Nhưng hình thù của chữ bị thay đổi nếu đổi thành bản việt hoá 1.2 về nó thành cái ô vuông ở nhiều chữ cái chứ ko phải là chữ cái bình thường chả biết thiếu font gì nữa trường hợp này thấy 1 vài người cài bản việt hoá đều bị như tớ. Nếu có thể lỗi thì là do lỗi font ở win Xp thì phải. Mong mod xem dùm. Nếu chưa hiểu mod cho số để tớ gọi trực tiếp cho mod
    à, thế bạn down 1 skin về rồi load skin ấy xem còn lỗi ko nhé

@Mrkool: creat shortcut fm.exe, sau đó chuột phải shortcut/properties. Dòng target cách ra 1 cái rồi thêm --reset_preferences vào nhé

Số bài viết
    38
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    à, thế bạn down 1 skin về rồi load skin ấy xem còn lỗi ko nhé

@Mrkool: creat shortcut fm.exe, sau đó chuột phải shortcut/properties. Dòng target cách ra 1 cái rồi thêm --reset_preferences vào nhé
    tớ hơi dốt phần down skin mod hướng dẫn tận tình 1 chút và cho luôn cả cái phần down ở đâu để tớ vào down chứ nói thế tớ chẳng hiểu đâu tớ học kế toán chứ có học tin học đâu mà hiểu hjx

Số bài viết
    5,684
    tớ hơi dốt phần down skin mod hướng dẫn tận tình 1 chút và cho luôn cả cái phần down ở đâu để tớ vào down chứ nói thế tớ chẳng hiểu đâu tớ học kế toán chứ có học tin học đâu mà hiểu hjx
    add nick mình hades91_come_back mình chỉ cho

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới