Share game FM24 (PC)
Trang thứ 63 trong tổng số 100 trang Trang đầuTrang đầu ... 1353616263646573 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 621 tói 630 trong tổng số 992
    Số bài viết
    86

xin 1 số file thiếu khi giải nén

Tình hình là mình download 14 file về rồi nhưng khi giải nén thì thiếu 1 số file. Ai upload dùm mình các file rld-fb11.rxx với.

Số bài viết
    16

Icon9 Không hiện hình ảnh về khán đài.

Mình đang chơi FM11 nhưng không hiểu do bản cài của mình bị lỗi hay máy tính của mình không có card màn hình rời mà nó không hiện khán đài khi trận đấu diễn ra. Và khi mình thoát ra màn hình destop hay bị lỗi chương trình ko chới được nữa.
    Tư vấn hộ mình với nhé ! Thankssssssssssss.

Số bài viết
    74
    Máy cấu hình yếu . Vào Preferences xong chọn tiếp mục Display & Sounds tick vào show stadium và show crowd nhé.

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của coldboy7 Bài viết
    bạn tl t àh.tếh lỗi kia là ntn
    Cái lỗi kia thì......chịu thôi, rất nhiều nguyên nhân có thể gây ra, phương pháp cuối cùng là bạn vào folder cài FM, vào directx, tìm file setup rồi chạy thử xem có được ko

Số bài viết
    896
    cho ? chút
    mình chơi giải liên xô
    đang đứng thứ 2 = điểm với ku Saturn, hiệu số mình hơn nó, đối đầu cũng hoà lun sao mà nó lại đứng hơn mình nhỉ

Ảnh đại diện của dirty_boy0712
    dirty_boy0712 đang ngoại tuyến ~♫ ♪ I'm Yours ♪ ♫ ~ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,890
    If teams are level on points, the tie-breakers are the number of wins, then the goal difference, followed by several other factors. If the teams are tied for the first position, the tie-breakers are the number of wins, then head-to-head results. If the teams tied for the first place cannot be separated by these tie-breakers, a championship play-off is ordered.
    nguồn: wikipedia
    .

Số bài viết
    13
    Mấy bạn cho hỏi chút, khi vào new game tới lúc nhập thông tin để start game thì đứng lại luôn ở đó, ko chạy đi đâu đc nữa cả là sao vậy??? Bị từ sáng tới jờ mà chưa tìm đc cách khắc phục

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của rushhour Bài viết
    Mấy bạn cho hỏi chút, khi vào new game tới lúc nhập thông tin để start game thì đứng lại luôn ở đó, ko chạy đi đâu đc nữa cả là sao vậy??? Bị từ sáng tới jờ mà chưa tìm đc cách khắc phục
    bạn chụp hình đi xem nào, nó bị đứng là sao, load ko tiến thêm được tí nào à

Số bài viết
    43

Hỏi cách set tacking cho team

Mấy bro cho mình hỏi là mình đang cầm Barca, khi đá thì team rất hay fam lỗi, trong 1 trận đấu thì hơn 1/2 đội hình bị thẻ vàng. Mình đã chỉnh chỗ tacking là " More Cautious " rồi nhưng tình trạng vẫn vậy. Đá giải mà dính thẻ fat vắng 1 lần cả 4-5 thằng trận kế
    Có bro nào chỉ mình cách set sao giảm thẻ fat xuống dùm nha. Sẵn cho mình hỏi cách set Messi giống như ngoài đời nha, messi of mình 8 trận ghi dc có 1 bàn >.<
    Thx 4 read

Số bài viết
    84
    cho em hỏi cái show badges/logos của fm 11 nó ở đâu vậy. trong sound and dislay ko có, ai bik chỉ em với

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới