Share game FM24 (PC)
Trang thứ 61 trong tổng số 100 trang Trang đầuTrang đầu ... 1151596061626371 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 601 tói 610 trong tổng số 992
    Số bài viết
    1,508
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dirty_boy0712 Bài viết
    vào Option/Preferences/Display & Sound bạn bỏ chọn Show graphical attributes
    Thanks bro nhiều nhớ ^ ^........

Số bài viết
    38
    Thế chưa ai cho mình xin cái phần down loads đội tuyển Việt Nam và các câu lạc bộ của Việt Nam ah. Dạy mình cách vào luôn nhé mình vào mãi không thấy cờ Việt Nam đâu huhu hỏi 3 lần trong 1 ngày mà không thấy ai trả lời gì cả buồn luôn

LH phone: 0988 374 957 or YH: congtunhagiau872005, để chơi fifa online các bạn nhé

Số bài viết
    9
    alooooooo tại sao clb nó đồng ý bán rồi mà nhiều cầu thủ ko về, no toàn cancel đang cầm birmingham mà sign de laet ko thèm thương thảo hợp đồng lun có cách nào khiến nó đổi ý ko

Số bài viết
    1,508
    các bác ơi cái Background e đang dùng mà trùng màu vs cái font chữ thì sửa ntn nhở

Số bài viết
    1,508
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hotboyhn_23 Bài viết
    Thế chưa ai cho mình xin cái phần down loads đội tuyển Việt Nam và các câu lạc bộ của Việt Nam ah. Dạy mình cách vào luôn nhé mình vào mãi không thấy cờ Việt Nam đâu huhu hỏi 3 lần trong 1 ngày mà không thấy ai trả lời gì cả buồn luôn
    Cái này đâu fải download j đâu bạn!!! Bạn Newgame r chọn league xong r nhìn cả màn hình tìm chữ Custom xong r chọn nationallity Việt Nam là dc mà

Số bài viết
    1,508
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tocobuky Bài viết
    alooooooo tại sao clb nó đồng ý bán rồi mà nhiều cầu thủ ko về, no toàn cancel đang cầm birmingham mà sign de laet ko thèm thương thảo hợp đồng lun có cách nào khiến nó đổi ý ko
    Làm gì có cách nào??? Bạn thử trả lương nó cao lên xem sao

Số bài viết
    21

Cần hỏi gấp ???? HOT HOT HOT

Làm thế nào để thằng trợ lý HLV nó tự ký gia hạn hợp đồng với cầu thủ?Ai biết trả lời hộ em với.Thank:a29:

Số bài viết
    930
    Vào Team Setting, tick vào ô cuối mỗi tab........

Số bài viết
    21
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bangnp Bài viết
    Vào Team Setting, tick vào ô cuối mỗi tab........
    Thằng nào nó cũng gia hạn hợp đồng hay nó có lựa chọn hả bạn?

Số bài viết
    5
    xin cho mình hỏi là, mình muốn install facepack, logo, kits, etc. vào FM. nhưng khi mình đọc mấy bài post hướng dẫn, thì thấy có bài hướng dẫn là vào
    C:\Users\<username>\Documents\Sports Interactive\Football Manager 2010\
    rồi sau đó tạo folder data, trong data tạo graphic, trong graphic tạo pictures, trong pictures tạo những folder như logos, faces, etc.
    nhưng cũng có bài nói là ko tạo folder data, mà tạo folder graphic ngay ở đường dẫn trên, rồi sau đó tạo các folder tiếp theo trong đó.
    vậy xin hỏi là cái nào thì chính xác hơn vậy?
    cảm ơn nhìu

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới