Share game FM24 (PC)
Trang thứ 6 trong tổng số 100 trang Trang đầuTrang đầu ... 456781656 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 51 tói 60 trong tổng số 992
    Số bài viết
    242
    Mình copy vào trong folder language trong data, khi vừa vào thì thấy file Russian language, xóa đi và copy English.ltc và English (US).ltc vào, vẫn tiến hành copy theo chương trình Super copier, nhưng khi hoàn tất không thấy file đâu, folder vẫn báo là empty (mặc dù mình đã paste lại tiếp, và overwrite file cũ.

Mình khởi động game và nó báo không tìm thấy file language nào trong folder language cả -> tự out .

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Extremer Bài viết
    Mình copy vào trong folder language trong data, khi vừa vào thì thấy file Russian language, xóa đi và copy English.ltc và English (US).ltc vào, vẫn tiến hành copy theo chương trình Super copier, nhưng khi hoàn tất không thấy file đâu, folder vẫn báo là empty (mặc dù mình đã paste lại tiếp, và overwrite file cũ.

Mình khởi động game và nó báo không tìm thấy file language nào trong folder language cả -> tự out .
    Tức là bạn ko copy vào được folder language, bỏ cái super copier đi rồi copy xem, phải copy được vào thì mới chơi được

Số bài viết
    242
    Vẫn thế, nó vẫn báo là có file trong đó, vẫn overwrite và khi paste xong vẫn chẳng thấy file nào .

Chắc chơi tạm cái Demo tiếp, chờ English version quá .

Số bài viết
    403
    Bạn cài vào ổ C và đang dùng windows 7 hay Vista đúng không .
    Nếu vậy thì có thể do hệ thống bảo mật của windows không cho bạn copy vào ổ C khi chưa được phép của Administrator cũng nên,đề nghị bạn cài vào ổ nào đó khác ổ C thì sẽ copy dễ dàng thôi .

Số bài viết
    242
    Mình copy bị nó hỏi quyền administrator và đã click continue dưới quyền admin rồi mà .

Chép những file khác vẫn bình thường, lạ nhỉ .

Số bài viết
    304
    Hình như FM2011 không có league Table khi vào xem 3D thì phải, mình 3 trận championship mà chưa hề thấy cái bảng đó

Số bài viết
    350
    Sao mình đang chơi,ấn cửa sổ ra ngoài mà hay bị mất cả chương trình FM11 đang chơi lắm nhớ
    Cả FM11 demo lẫn bản FM11 Russian này
    Bản FM10 có bị thế đâu
    Giúp mình vs

Man U mãi mãi vô đối

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sah31 Bài viết
    Sao mình đang chơi,ấn cửa sổ ra ngoài mà hay bị mất cả chương trình FM11 đang chơi lắm nhớ
    Cả FM11 demo lẫn bản FM11 Russian này
    Bản FM10 có bị thế đâu
    Giúp mình vs
    Có thể máy bạn ko đủ mạnh or đang gặp vấn đề rồi, alt tab ra bật thêm cái khác thì ko chịu nổi nên FM11 tự tắt

Số bài viết
    354
    sao tui choi RM, đội hình 2 ko có giải đấu, chỉ có giải cho đội hình chính với U19 thôi. Có ai biết cách khắc phục chỉ dùm với. Tks

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cttuan Bài viết
    sao tui choi RM, đội hình 2 ko có giải đấu, chỉ có giải cho đội hình chính với U19 thôi. Có ai biết cách khắc phục chỉ dùm với. Tks
    Thì nó là thế mà, khắc phục gì nữa, có phải lỗi đâu mà khắc phục

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới