Share game FM24 (PC)
Trang thứ 55 trong tổng số 100 trang Trang đầuTrang đầu ... 545535455565765 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 541 tói 550 trong tổng số 992
    Số bài viết
    425
    Cho mình hỏi
    Hiện nay đã có bản 11.1.1
    Và gần đây xuất hiện thêm 1 bản nữa để vá lỗi cầu thủ hay unhappy,đòi ra đi
    Mình đang có trong tay bản gốc,11.1.0
    Vậy mình muốn chơi bản đã update patch và không còn lỗi transfer nữa thì phải down thêm những pacth nào
    Cần cả 11.1.0 hay chỉ cần bản vá lỗi thôi
    ( Mình thấy bản kia mang tiền là vá lỗi mà sao nặng thế =.=! ,đang nghĩ nó là gộp cả vá lỗi và 1.0 nên chưa dám cài )

Số bài viết
    1,508
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cris46 Bài viết
    Bạn vào phần preference->display & sounds->tik chọn vào show stadium,crowd,outsdie scenes. Nếu k đc thì
    Thanks bác Cris nhé!!! CHuẩn r`

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ConSoiCoDoc Bài viết
    Em hơi gà mong các pro chỉ giáo dùm. Số là em mua đĩa FM11 ngoài tiệm đã install cài đặt sẵn, chỉ việc copy file từ đĩa qua máy xong rồi chơi bình thường thôi. Version của nó là 11.0.0.00415 gì đấy thì em không nhớ Như vậy thì khi muốn up data ví dụ như lên bản Việt hoá 1.0 thì làm thế nào ah ? Chỉ down về và install bình thường ? Và cái version của em thì nó không hề thích hợp với tất cả các thể loại FMRTE cũng như FM Assistant 11. Cho em hỏi phải up lên bản nào mới phù hợp với các FMRTE hiện đang có trong forum ? Và up thế nào ạ ?
    Thành thật cảm ơn mọi người !
    VH bạn copy vào bt như trong topic VH hướng dẫn. Up lên 11.1.1 sẽ dùng được các soft kia, up thì thì vào box download tìm, down về rồi chạy thôi

Số bài viết
    2
    cho mình hỏi lúc vào trận đấu mình đá binh thường nhưng nếu có 1 thằng bi chấn thương hay thẻ đỏ minh chỉnh tactic xong ra là nó đứng yên T_T go on holiday thì ok nhưng làm mình nhiều trận tự nhiên đang ăn lại bị huề có bác nào biết bị j ko? giúp dùm e với thanks ^^

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của becks378 Bài viết
    cho mình hỏi lúc vào trận đấu mình đá binh thường nhưng nếu có 1 thằng bi chấn thương hay thẻ đỏ minh chỉnh tactic xong ra là nó đứng yên T_T go on holiday thì ok nhưng làm mình nhiều trận tự nhiên đang ăn lại bị huề có bác nào biết bị j ko? giúp dùm e với thanks ^^
    chỉnh tac xong bạn space cho mình thử xem

Số bài viết
    468
    Các bạn cho mình hỏi vào phần Preferences rồi muốn tạo 1 bản lưu backup tránh trường hợp file save bị hư thì tick như thế nào? Máy của mình bị lỗi nên toàn phảỉ dùng phần mềm Everyday auto backup để backup file save game.

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của MrKool Bài viết
    Các bạn cho mình hỏi vào phần Preferences rồi muốn tạo 1 bản lưu backup tránh trường hợp file save bị hư thì tick như thế nào? Máy của mình bị lỗi nên toàn phảỉ dùng phần mềm Everyday auto backup để backup file save game.
    vào preference tìm dòng auto save, nó có mấy phần 1 week, 1 month, 3 months. chọn tùy ý nhé

Số bài viết
    111

Lỗi gì đây các bác :|

e cài cái Việt Hoá 11.1 thì bị như thế này? ai có cách khắc phục không

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    thêm sau cái dòng target của shorcut fm
    "...đường dẫn" -reset_preferences

ko nhớ là -reset_preferences hay --reset_preferences, thử đi, ko đc cái này thì cái kia

Số bài viết
    930
    hai dấu trừ, mà lỗi này trên forum cũng post nhiều rồi mà...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới