Share game FM24 (PC)
Trang thứ 54 trong tổng số 100 trang Trang đầuTrang đầu ... 444525354555664 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 531 tói 540 trong tổng số 992
    Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nhutquangn Bài viết
    các bác xem đây là lỗi gì ? nhờ các bác chỉ em khắc phục.thanks
    crash dumb, lỗi do máy ko đủ mạnh, chữa cháy tạm thời là vào cái đường dẫn nó bảo xóa folder crash dumb đi, từ h chơi thì tắt hết những gì ko cần thiết đi

Số bài viết
    19
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Râu Kẽm Bài viết
    Bạn cần update DirectX bản mới nhất hoặc update driver VGA máy bạn
    - Máy dùng card rời chip Nvidia thì vào trang: http://www.nvidia.com/Download/index.aspx?lang=en-us để tải về

- Máy dùng card rời chip ATI thì vào trang: http://www.amd.com/uk/Pages/AMDHomePage.aspx để tải về

Mới update cho VGA nhà mình bản 2010 (bản cũ tận 2005 ) vào chiến dc liền
    Bạn up cách nào vậy??? Giúp mình với!!! Mình dùng Driver Checker để kiểm tra thì ko có phiên bản mới.
    Với lại: Direct X của em là 9c rồi. Còn Card màn hình là 64M onboard.
    Cấu hình thế có vấn đề gì ko ạ???(Trước đây em chơi FM2009 vẫn được.)

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thaptothanh13 Bài viết
    Bạn up cách nào vậy??? Giúp mình với!!! Mình dùng Driver Checker để kiểm tra thì ko có phiên bản mới.
    Với lại: Direct X của em là 9c rồi. Còn Card màn hình là 64M onboard.
    Cấu hình thế có vấn đề gì ko ạ???(Trước đây em chơi FM2009 vẫn được.)
    Video Card
    Minimum: 128 MB Supported Chipsets - Nvidia FX 5900 Ultra or greater; ATI Radeon 9800 or greater; Intel 82915G/82910GL or greater. Earlier cards may only display 2D Match Viewer Mode and are not supported

Min là 128MB bạn ạ

Số bài viết
    17
    cho mình hỏi là sao đội tuổi từ 19 trở xuống mặc dù là đã thiết lập đội hình khác nhưng khi đá thì cứ 4-4-2 là sao nhỉ? mà thiết lập cầu thủ lun rồi nhưg vẫn k xi nhê gì..hình như cái này do máy tự thiết lập đúng k? nếu ai bik xin chỉ giúp!

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của yun Bài viết
    cho mình hỏi là sao đội tuổi từ 19 trở xuống mặc dù là đã thiết lập đội hình khác nhưng khi đá thì cứ 4-4-2 là sao nhỉ? mà thiết lập cầu thủ lun rồi nhưg vẫn k xi nhê gì..hình như cái này do máy tự thiết lập đúng k? nếu ai bik xin chỉ giúp!
    Vì bạn chỉ chỉnh đội hình mặc định, còn khi vào trận toàn quyền cho assistant giải quyết nên nó sẽ đá theo cách của nó, ko theo đội hình đã đề ra

Số bài viết
    52
    To Jose Mourinho
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ruby527 Bài viết
    Mình cài xong FM bản 2.53G thấy thông báo dòng cuối: " The installation ò FM 2011 is finished but some erross occurred during the install .Please see the installation log for details"

Không chơi đc. Híc
    .................................................. .............
    Mấy hôm nay mò mãi mà ko ra

Số bài viết
    308
    Mình cài xong FM bản 2.53G thấy thông báo dòng cuối: " The installation ò FM 2011 is finished but some erross occurred during the install .Please see the installation log for details"

Không chơi đc. Híc
    lỗi này là do file install của bạn bị hư ! bạn thử extract file lại xem sao nếu ko được bắt buộc phải download lại từ đầu ! lúc trước mình cũng bị như bạn !

Số bài viết
    120
    chỉ giúp mình cách sửa lỗi khi dùng Việt Hóa cứ đang chơi tầm >45p là bị out game khi đang đá giữa chừng với , bị 5 lần goỳ , ức chế lắm toàn đang thắng . Mình đã thử cách mà cloudstrike hướng dẫn là back up lại file match event goỳ nhưng k dc

Số bài viết
    19

lỗi XML Parsing Error khi ấn bắt đầu trận đấu là gì vậy

Mọi người giúp với, đang chơi bị mất điện giờ thì làm thế nào cũng ko chơi được nữa

Số bài viết
    12
    Em hơi gà mong các pro chỉ giáo dùm. Số là em mua đĩa FM11 ngoài tiệm đã install cài đặt sẵn, chỉ việc copy file từ đĩa qua máy xong rồi chơi bình thường thôi. Version của nó là 11.0.0.00415 gì đấy thì em không nhớ Như vậy thì khi muốn up data ví dụ như lên bản Việt hoá 1.0 thì làm thế nào ah ? Chỉ down về và install bình thường ? Và cái version của em thì nó không hề thích hợp với tất cả các thể loại FMRTE cũng như FM Assistant 11. Cho em hỏi phải up lên bản nào mới phù hợp với các FMRTE hiện đang có trong forum ? Và up thế nào ạ ?
    Thành thật cảm ơn mọi người !

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới