Share game FM24 (PC)
Trang thứ 49 trong tổng số 98 trang Trang đầuTrang đầu ... 39474849505159 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 481 tói 490 trong tổng số 992

Hybrid View

Số bài viết
    38

Icon14 Loan offer. Ai bít chỉ giáo

Mình muốn cho mượn thằng 1 số thằng cầu thủ nhưng buộc cái CLB mượn phải mua đứt lun vào cuối mùa thì làm sao? Giống như cách mình bán tháng Ibrahimovic sang MiLan zị đóa. Ai bít chỉ gấp nhe

Love Barca - Hate Real
    Netherland is Number 1

Số bài viết
    308
    Cái đó ko phải buộc mua đứt đâu bạn mà chỉ là có thể mua thôi ! bạn bấm chuột phải vào cầu thủ mà bạn muốn cho loan, chọn offer to clubs, bấm khung offer type để thay đổi transfer thành loan, bạn có quyền chọn mức phí mà bạn muốn cho clb mượn phải trả cùng với điều khoàn lương nếu ko thì thôi, rồi bạn bấm vào make proposal, offer của bạn sẽ được gởi tới các clb muốn loan cầu thủ đó nếu ko ai quan tâm thì sau đó 1 ngày nó sẽ thông báo là no offer nhưng nếu có thì bạn sẽ nhận được một cái message từ clb muốn mượn trong đó nó sẽ có thêm những điều khoản khác (một trong những điều khoản đó là clb đó có quyền muốn đứt cầu thủ đó nếu muốn với giá cả nào đó mà 2 bên thương lượng). Bước trên là cơ bản nếu bạn có vốn tiếng anh kha khá thì tới phần bạn nhận được message bạn sẽ hiều thôi). Chúc vui

Số bài viết
    2,864
    Phải có thằng nào mượn cầu thủ của bạn,rồi trong offer của nó có future fee đó. Nếu nó muốn mua thì nó sẽ mua

Số bài viết
    354
    Nếu bạn muốn cho mượn kèm mua đứt thì chọn offer to clubs/ Transfer rồi sau khi bạn ra giá tiền chọn mục buy back price hoặc percent for next sell kèm theo. Sau đó offer, chắc chắn mấy CLB kia sẽ đề nghị cho mượn rồi mua đứt ở cuối mùa. Vì khi nó offer mượn + mua đứt thì các điều khoản buy back.... với percent for... sẽ không có tác dụng. Còn nếu bạn offer loan ko thì nó chỉ loan thôi ko kèm mua đứt
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của binladen1207 Bài viết
    Mình muốn cho mượn thằng 1 số thằng cầu thủ nhưng buộc cái CLB mượn phải mua đứt lun vào cuối mùa thì làm sao? Giống như cách mình bán tháng Ibrahimovic sang MiLan zị đóa. Ai bít chỉ gấp nhe

Số bài viết
    120
    sửa lỗi font chữ trong bản VH thì làm sao nhỉ ? ai hướng dẫn chi tiết 1 chút giùm mình

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Bi Kun Bài viết
    sửa lỗi font chữ trong bản VH thì làm sao nhỉ ? ai hướng dẫn chi tiết 1 chút giùm mình
    bạn làm theo cách này thử xem nhé
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenphit Bài viết
    Cách thủ công
    download file verdana.ttf về sau đó đổi tên giống với các file trong foder fonts của skin các bạn muốn dùng và coppy đè lên các file đó là được
    VD trong foder fonts của skin 123 có các file abc.ttf bca.otf v.v... các bạn download file verdana.ttf về và đổi tên thành abc.ttf bca.oft v.v.... sau đó coppy đè lên các file cũ trong foder fonts của skin

Số bài viết
    120
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    bạn làm theo cách này thử xem nhé
    nhưng k thấy folder font trong skin bạn à , skin mình đang dùng là dark2011

Số bài viết
    11

help me, phút thứ 37 trận nào cũng bị lỗi này , giải đáp thì pm với nha . tksss

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của longhp00369 Bài viết

help me, phút thứ 37 trận nào cũng bị lỗi này , giải đáp thì pm với nha . tksss
    backup lại, bỏ việt hóa đi, việt hóa lỗi match event mà

Số bài viết
    11
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    backup lại, bỏ việt hóa đi, việt hóa lỗi match event mà
    uk`, bỏ VH ok oy`, bi h tui có dùng VH đc nữa ko ?

help thêm tôi cái này nữa với ? Làm sao để " Confirm " đc ? - Khi gia hạn hợp đồng hay mua cầu thủ ấy

Lần sửa bài viết gần nhất bởi longhp00369 : 17-11-2010 vào lúc 10:06 AM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới