Share game FM24 (PC)
Trang thứ 43 trong tổng số 100 trang Trang đầuTrang đầu ... 3341424344455393 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 421 tói 430 trong tổng số 992
    Số bài viết
    58
    cho mình hỏi nếu cài = đĩa (fm 11 rs) thì update thế nào?
    mình down cả 2 bản patch rs và el về rồi
    nhưng lúc cài xong thì 0 dùng fm assitant được fmrte cũng 0 xài được(báo lỗi sai phiên bản hoặc chưa load) và vẫn load file fm cũ đc

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tadq Bài viết
    cho mình hỏi nếu cài = đĩa (fm 11 rs) thì update thế nào?
    mình down cả 2 bản patch rs và el về rồi
    nhưng lúc cài xong thì 0 dùng fm assitant được fmrte cũng 0 xài được(báo lỗi sai phiên bản hoặc chưa load) và vẫn load file fm cũ đc
    update bình thường, down patch về, chạy patch, chọn đường dẫn rồi kick update, update xong copy crack của phiên bản đấy đè lên file fm.exe là xong

Số bài viết
    17
    làm thế nào để compare nhiều cầu thủ zị nhỉ???
    và cho mình xin cái tutorial về training cầu thủ, thiết lập training đặc biệt,...nói chug về training.

Số bài viết
    2

Icon8 Cài game rồi + CD ảo nhưng ko chơi được

Anh chị cho mình hỏi là mình đã cài game, và cũng đã cài CD ảo, nhưng sao khi chạy nó lại hỏi CD? Ai biết chỉ giúp mình nhé

Thanks

Số bài viết
    132

Icon8

Có 2 trường hợp máy đòi CD.
    1. Ở bản 11.1.1 bắt buộc phải dùng Deamon để máy tạo ổ ảo. Nếu chưa chọn ổ ảo khi bắt đầu chơi thì trong quá trình load game máy sẽ báo " Disc not found ". K cần phải thoát gae, xuống góc phải màn hình chọn biểu tượng Deamon, chọn file iso 2.5G, trở lại màn hình gae chọn RETRY là ok.
    2. Trong quá trình chơi khi save gae máy hỏi CD, là do lúc đang chơi gae bạn đã lấy ra 1 CD nào đó. Khắc phục chỉ việc lấy 1CD bất kỳ nào bỏ vào là save đc. Tốt nhất tr khi chơi fm k nên để disc CD nào trong ổ.

YouTube Video
    ERROR: If you can see this, then YouTube is down or you don't have Flash installed.

Bình chọn bàn thắng đẹp. 4phiếu thua 3phiếu

Số bài viết
    23
    Các bạn cho mình hỏi đã có crack 11.1.1 chưa??????????????????????

Số bài viết
    132

Icon8 Không rõ nguyên nhân Staff fm2011

Tình hình là ở phần Staff của MU lúc đầu mùa có 7-8 thằng bác sĩ chữa chấn thương. Mình sa thải hết mua lại nó chỉ cho mua tối đa là 3 thằng là sao vậy.Bác nào rõ giải thích giúp:daudau:

YouTube Video
    ERROR: If you can see this, then YouTube is down or you don't have Flash installed.

Bình chọn bàn thắng đẹp. 4phiếu thua 3phiếu

Số bài viết
    158
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của milano79 Bài viết
    Tình hình là ở phần Staff của MU lúc đầu mùa có 7-8 thằng bác sĩ chữa chấn thương. Mình sa thải hết mua lại nó chỉ cho mua tối đa là 3 thằng là sao vậy.Bác nào rõ giải thích giúp:daudau:
    Bản nào cũng thế mà bác . từ FM 10 em đã thấy thế rồi. thôi ko xa thải thằng nào nữa. để nguyên dùng. hihi

Số bài viết
    89
    Mấy anh cho e xin link dow bản full của FM11 đi. Trong fần dowload nhìu link wá hok bik dow link nào lun. Cho e xin cả crack vs patch mới nhất lun nha. Tks nhìu nhìu

Số bài viết
    1,508

Icon9 ông anh nào giúp em cài FM 11 với :((:((

Em kết game này lắm mà down mãi chả dc gì cả...
    Bác nào có Link dowm nhanh thì cho em xin với nhé. Thanks nhiều

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới