Share game FM24 (PC)
Trang thứ 40 trong tổng số 100 trang Trang đầuTrang đầu ... 3038394041425090 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 391 tói 400 trong tổng số 992
    Số bài viết
    2,864
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vital Bài viết
    Thế theo bác là lỗi j?Laptop em ram 1GB, card 512MB mỗi tội là card on thôi!Còn crack em down trên diễn đàn mình.Bác có cái net3.5 thì cho em xin.thử phát xem sao.
    RAM 1GB share wa VGA nữa kìa . Yếu rồi

Số bài viết
    9
    Mình đang chơi bình thường thì tự nhiên hôm nay lúc bắt đầu trận đấu tự nhiên nó hiện ra cái j` line 1 token invalid j` đó rồi tịt luôn, thử lại mấy lần đều bị. Ai giúp mình với.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi hu.be : 13-11-2010 vào lúc 06:22 PM

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hu.be Bài viết
    Mình đang chơi bình thường thì tự nhiên hôm nay lúc bắt đầu trận đấu tự nhiên nó hiện ra cái j` line 1 token invalid j` đó rồi tịt luôn, thử lại mấy lần đều bị. Ai giúp mình với.
    trước tiên tạo shortcut fm.exe ở desktop, sau đó chuột phải shortcut/properties. Phần target cách ra 1 cái rồi thêm --reset_preferences vào, apply/ok

Số bài viết
    896
    giống như hồi con lego edit data làm giải Super league ấy mất 1 số giải
    còn vụ của bác e cũng ko rõ đâu

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ariesmarch83 Bài viết
    hik tình hình là lập topic mới chỉ có người đọc mà ko có bác nào trả lời giúp xin phép bác mod quản lý box này tôi post lại thêm 1 bài nữa down về rồi vào game ok rồi nhưng mất luôn 1 số giải Anh Ý Tây Ban Nha đâm ra ức chế ko chịu được

tôi đã download bản [MegaShare]Reup FM11 reload của bác thien.t_mobile và Patch vá lỗi 11.1.1 của bác stifler1127 về cài ok.Sau đó cài thêm việt hoá FM11 vào thì lỗi font sau đó new game một số giải đấu bị mờ đi có dấu chấm than như trong hình và ko chọn giải đấu đó được nữa.Bác nào biết nguyên nhân và làm sao để chọn được giải Anh thì giúp tôi với
    Lỗi này đã từng gặp. Nhưng là do mình dùng editor để edit thêm, bớt luật lệ, đội bóng nên mới bị chứ trường hợp của bạn là vừa cài xong đã bị thì bó tay

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Số bài viết
    41
    Bác nào giúp tôi làm thế nào mua được một số cầu thủ chê đội mình yếu không thèm về. Tôi cầm Brescia tán thằng Haris Mendunjanin ở đội Tel-aviv cùi mía mãi mà không thèm về. Cả thằng Lora , Cuevas của Sporting TBN cũng thế . Mà mấy thằng đó có thằng nào cạnh tranh đâu

Số bài viết
    2,470
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrspecial Bài viết
    Ông này không biết mà toàn đi trả lời bừa Lỗi này có thể do cấu hình ko đủ, do crack, do chưa cài .Net 3.5 chứ liên quan gì đến win
    Đúng rồi,nick HacDieu1 này chuyên trả lời vớ vẩn.biết thì hãy trả lời.cái kiểu : "team chỉ có thể hoặc Zonal hoặc Man ,chỉ dc chọn 1" .từ cái hồi Cm01-02 đã có thể kết hợp cả Man Mark và Zonal Mark mà đến giờ ông ấy vẫn hồn nhiên trả lời cho một bạn khác như vậy.

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    7
    cho mình hỏi sao đội tuyển đức các cầu thủ lạ hoắc không có thực,mình cầm bayren mà cả mùa không có cầu thủ đức nào được gọi lên tuyển cả,có bạn nào bị vậy không cho mình biềt cách chỉnh đi

Số bài viết
    9
    Thank Jose Mourinho. nhưng còn 1 cái nữa là máy mình đang chơi lại thỉnh thoảng bị treo. Có ai biết cách khắc phục ko?

Số bài viết
    7
    có ai biết cách làm cho đội tuyển đức không bị khoá không chỉ mình với chứ đội đức gì mà toàn thằng gì đâu không

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới