Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 98 trang Trang đầuTrang đầu ... 234561454 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 992

Hybrid View

Số bài viết
    546
    Training của FM11 không rõ lắm nhỉ. Bác nào thông thạo giảng giải cho anh em teo đi...

Số bài viết
    38
    [QUOTE=Jose Mourinho;251024]Bạn vào folder directx trong chỗ cài đặt FM, chạy file setup trong đó thử xem, nếu vẫn ko được thì lên google đánh saAudit2005MT.dll, nó sẽ ra 1 trang cho down file đó về, down về rồi giải nén vứt vào windows/system32=QUOTE]
    Đấy mình mua đĩa về thấy có crack tiếng anh copy ra ngoài màn hình . Sau khi bấm vào cái phiên bản tiếng anh nó cũng ghi lỗi này nè mod. Lỗi đấy thì phải làm sao đây mod

LH phone: 0988 374 957 or YH: congtunhagiau872005, để chơi fifa online các bạn nhé

Số bài viết
    5,684
    [QUOTE=hotboyhn_23;252199]
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    Bạn vào folder directx trong chỗ cài đặt FM, chạy file setup trong đó thử xem, nếu vẫn ko được thì lên google đánh saAudit2005MT.dll, nó sẽ ra 1 trang cho down file đó về, down về rồi giải nén vứt vào windows/system32=QUOTE]
    Đấy mình mua đĩa về thấy có crack tiếng anh copy ra ngoài màn hình . Sau khi bấm vào cái phiên bản tiếng anh nó cũng ghi lỗi này nè mod. Lỗi đấy thì phải làm sao đây mod
    copy file english.ltc vào chỗ cài FM/data/languages. Cách sửa lỗi thì bạn quote đúng bài mình hướng dẫn sửa rồi mà

Số bài viết
    1

không ổn

mình down saAudit2005MT.dll về ném vào system 32 rồi mà cũng chạy được vì sao vậy ta?

Số bài viết
    546
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của chevchenco10 Bài viết
    "This application has failed to start because saAudit2005MT.dll was not found.Re-installing the application may fix thí problem" bấm vô five fm.exe trong thư mục crack no ghi vậy! còn không crack vô chơi nó báo ko có đĩa dù đã bỏ đĩa vào
    Mình cũng bị lỗi như bạn. Đừng fix nhiều. Bạn làm lại các thao tác từ đầu, nghĩa là cài = cách chạy Setup trên DVD. Sau đó copy file crack no CD của Hiru vào phần vừa cài đạt là chạy ngon. Mình chiến suốt từ chiều rồi nè. Gl!

Số bài viết
    38
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hv3585 Bài viết
    Mình cũng bị lỗi như bạn. Đừng fix nhiều. Bạn làm lại các thao tác từ đầu, nghĩa là cài = cách chạy Setup trên DVD. Sau đó copy file crack no CD của Hiru vào phần vừa cài đạt là chạy ngon. Mình chiến suốt từ chiều rồi nè. Gl!
    Bạn ơi bài viết của Hiru mình đã copy thử nhưng mà toàn bị lỗi thôi. Ban Hiru còn bản nào như thế nữa thì copy lên đây cho tớ với để tớ copy vào file xem nào hjx buồn wá

Lần sửa bài viết gần nhất bởi hotboyhn_23 : 06-11-2010 vào lúc 05:19 AM
    LH phone: 0988 374 957 or YH: congtunhagiau872005, để chơi fifa online các bạn nhé

Số bài viết
    38
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của chevchenco10 Bài viết
    "This application has failed to start because saAudit2005MT.dll was not found.Re-installing the application may fix thí problem" bấm vô five fm.exe trong thư mục crack no ghi vậy! còn không crack vô chơi nó báo ko có đĩa dù đã bỏ đĩa vào
    Mình cũng bị như bạn này nè dù đã làm đủ mọi cách ai giải thích cho mình với

Số bài viết
    2
    bạn ơi giúp mình với chỉ số cầu thủ của mình bây giờ nó ở dạng thanh . làm thế này để nó trở về dạng số như trước vậy.cám ơn cậu trước nhé

Số bài viết
    48
    Muốn không bị fake đội tuyển,... thì xoá hết các file trong Football Manager 2011\data\db\1100\lnc\all đúng không? Khi xoá có phải lưu ý gì không? Vì thấy có mấy cái như đổi tên người với đổi kits đội bóng

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của intermanu Bài viết
    Muốn không bị fake đội tuyển,... thì xoá hết các file trong Football Manager 2011\data\db\1100\lnc\all đúng không? Khi xoá có phải lưu ý gì không? Vì thấy có mấy cái như đổi tên người với đổi kits đội bóng
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=15060&page=1

bạn vào đây xem nhé

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới