Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 100 trang Trang đầuTrang đầu ... 234561454 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 992
    Số bài viết
    236

lỗi processing ... processing ... please wait

như tiêu đề mình bị lỗi này khi vào game sau khi hiện xong mấy banner quảng cáo thì ko thể vào menu game dc,cứ load processing mãi,ai bik sửa lỗi thế nào ko?

Số bài viết
    110
    ^
    đợi mùa thứ 2 đi, mua có 8.5M bảng thôi mình vừa mua xong pastore ấy
    FM năm nay thiếu mất trận tranh siêu cúp nước Đức rồi, mà đá C1 đến bán kết lại bốc thăm chứ k phân nhánh sẵn từ tứ kết là sao

Số bài viết
    38
    Anh em cho mình hỏi hiện giờ mình đang chơi bản Demo F11 chỉ được nửa mùa. Nghe nói đã có bản chính thức bằng tiếng Nga. Có anh em nào ở Hà Nội đã mua đĩa FM 11 chỉ cho mình với. Mình lang thang bách khoa và kinh tế quốc dân mãi mà không thấy. Ai mua rồi Lh số phone hoặc trên diễn đàn cho mình với nhé Demo kém quá lên mình chẳng chơi nữa hix hix

LH phone: 0988 374 957 or YH: congtunhagiau872005, để chơi fifa online các bạn nhé

Số bài viết
    460
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=20960 <<< zô đây mà dow . Đi đâu cho xa

Số bài viết
    896
    sao mình ko sớt đc suchy nhỉ thằng đó có phải là vô danh đâu

Số bài viết
    12
    Ai có thể giúp mình cái này với . Mình muốn việt hoá mấy cái chỉ số của cầu thủ . Không biết phải việt hoá ở file nào . ???

Số bài viết
    129
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hotboyhn_23 Bài viết
    Anh em cho mình hỏi hiện giờ mình đang chơi bản Demo F11 chỉ được nửa mùa. Nghe nói đã có bản chính thức bằng tiếng Nga. Có anh em nào ở Hà Nội đã mua đĩa FM 11 chỉ cho mình với. Mình lang thang bách khoa và kinh tế quốc dân mãi mà không thấy. Ai mua rồi Lh số phone hoặc trên diễn đàn cho mình với nhé Demo kém quá lên mình chẳng chơi nữa hix hix
    Bác này ở Bách Khoa ah ? Có phải dân BK ko ? Bác muốn chơi thì mai qua em mà Copy nếu ngại down. Địa chỉ : 81 - Minh Khai - Hai bà Trưng .ĐT : 01662292189 .Có gì pm .hjhj

Số bài viết
    81
    cho e hỏi tại sao sau khi e crack xog thỳ lại k confirm đc. contract @@ cứ mỗi lần mua cầu thủ vào phần offer contract thỳ ô confirm offer nó lại tối om . e làm thế nào cũng k bấm dô ô đó để mua cầu thủ đc. =.=! ai bị lỗi như e k ?

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của alanhsmitti Bài viết
    cho e hỏi tại sao sau khi e crack xog thỳ lại k confirm đc. contract @@ cứ mỗi lần mua cầu thủ vào phần offer contract thỳ ô confirm offer nó lại tối om . e làm thế nào cũng k bấm dô ô đó để mua cầu thủ đc. =.=! ai bị lỗi như e k ?
    offer contract xong bạn kick vào suggest rồi mới confirm được

Số bài viết
    81
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    offer contract xong bạn kick vào suggest rồi mới confirm được
    Suggest rồi vẫn không confirm được

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới