Share game FM24 (PC)
Trang thứ 8 trong tổng số 100 trang Trang đầuTrang đầu ... 6789101858 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 71 tói 80 trong tổng số 992
    Số bài viết
    38
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thangbx Bài viết
    chơi bản Rus rồi patch English vào là ngon, chú khoái thì qua Minh Khai, anh cop cho hê hê.
    Mình cũng ở 454 minh khai đây bạn ở đâu mình đến copy cái nào

LH phone: 0988 374 957 or YH: congtunhagiau872005, để chơi fifa online các bạn nhé

Số bài viết
    353
    cho em hỏi lúc offer contract với cầu thủ hình như chỉ offer theo cái suggest term của nó thì phải, em chọn theo lương của em thì nó ko cho accept

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của NKazzle Bài viết
    cho em hỏi lúc offer contract với cầu thủ hình như chỉ offer theo cái suggest term của nó thì phải, em chọn theo lương của em thì nó ko cho accept
    suggest term giống như đưa ra đề nghị ấy, chỉnh lương theo ý mình xong, bấm sao vào suggest term để đề nghị, chỗ nào thằng agent ko đồng ý sẽ thay đổi theo ý nó muốn, nếu nó chịu thì được confirm luôn, muốn giảm lương theo ý mình thì tăng cho thằng agent thêm 1 chút tiền là nó chịu

Số bài viết
    16
    bác Jose Mourinho và mọi người ơi, cho em hỏi :

em xài editor để sửa chỉ số của thằng Chicharito và thằng Bebe ( của MU ) lên 1 tí như là shooting, dribbling .... thế mà em vào game thấy chả thay đổi gì cả

vậy sau cái lúc em nâng chỉ số của 2 thằng đó , thì em có phải nâng chỉ số CA của 2 thằng nó ko bác ( PA thì em để -10 rồi nên khỏi sửa gì khác, keke )
    nếu sửa CA của 2 thằng nó cho phù hợp với chỉ số vừa mới được em nâng lên thì tính toán như thế nào bây giờ

em cảm ơn bác JM và mọi người trước nha

Số bài viết
    15

bị crash , rất cần sự giúp đỡ

khi click vào tên cầu thủ thì mình bị crash . Mặc dù đã xoá đi cài lại nhiều lần vẫn ko đc . dùng soft để xoá registry cũng koo đc , down bản khác cũng koo đc . Thật mong có người giúp mình với

Problem Event Name: APPCRASH
    Application Name: fm.exe
    Application Version: 11.0.0.20793
    Application Timestamp: 4caf93c5
    Fault Module Name: ntdll.dll
    Fault Module Version: 6.1.7600.16385
    Fault Module Timestamp: 4a5bdb3b
    Exception Code: c0000005
    Exception Offset: 0002dd7e
    OS Version: 6.1.7600.2.0.0.256.1
    Locale ID: 1033
    Additional Information 1: e8ad
    Additional Information 2: e8adce1c2b9e7be834b4063ac3c53863
    Additional Information 3: e8ad
    Additional Information 4: e8adce1c2b9e7be834b4063ac3c53863

Read our privacy statement online:
    http://go.microsoft.com/fwlink/?link...8&clcid=0x0409

If the online privacy statement is not available, please read our privacy statement offline:
    C:\Windows\system32\en-US\erofflps.txt

Số bài viết
    67
    Bị lỗi " Cannot run game.Failed set up graphics system" . Đã cài DirectX bản DXSKD Nov08 mà ko đc, mem nào có directX send giùm với

Số bài viết
    86
    Cái này mình ko dám nói bừa nhưng mà hình như bị bad sector gì gì đó

Ko phải thì thôi nhoa

Số bài viết
    40
    mình cũng mua đĩa.cài rồi.làm như hướng dẫn.mà chỉ có phẩn tiếng thôi từ Rus-Eng
    bây giờ nó cứ đòi đĩa:@

Số bài viết
    120
    ^ : phải bỏ dĩa vào mới chơi dc bạn à , đợi đến khi nào có crack thì cài crack là khỏi cần bỏ dĩa vào nữa .

p/s : ai cho mình link down mount file iso của FM với nào

Số bài viết
    425

Hỏi về Download và cài đặt FM 11

Bản đầu tiên mình chơi là FM10
    Mình muốn chơi sang bản 11 này nữa nhưng chưa rành về vấn đề này lắm các bạn giúp mình với
    1/Mình muốn chơi bản chính thức của FM 11,nghe nói ra vào ngày 5/11.Vậy cho mình hỏi hôm nay đã có bản chính thức chưa.Mình qua box download nhưng mà nhiều link quá,mình không chơi bản Demo và bản Rỏ rỉ ra trước,vậy nếu có bản chính thức rồi các bạn cho mình xin link của topic có download game FM11 chính thức với .
    2/Cho mình hỏi đã có bản update gì chưa vậy,nghe nói game làm xong từ lâu,vậy bao giờ mới có bản update lại các chỉ số cũng như tình hình chấn thương của cầu thủ.Nếu có rồi cho mình xin link luôn nhé
    Thanks

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới