Share game FM24 (PC)
Trang thứ 53 trong tổng số 100 trang Trang đầuTrang đầu ... 343515253545563 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 521 tói 530 trong tổng số 992
    Số bài viết
    30

Icon8 lỗi ko thiết lập đc hệ thống đồ họa

bạn nào chỉ mình sửa cái lỗi này với mình mới mua dĩa cài xong dzo chơi nó failed to set up graphics system

Số bài viết
    100
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hiepngo Bài viết
    Bác nào cho e hỏi : Sao cái Fm của e khi vào trận k có khán đài nhỉ??? chỉ có mỗi cái sân, xung quanh đều là cỏ hết là sao ???? :-<
    Bạn vào phần preference->display & sounds->tik chọn vào show stadium,crowd,outsdie scenes. Nếu k đc thì

Số bài viết
    52
    Các bác cho hỏi tí:
    Mình cài xong FM thấy thông báo dòng cuối: " The installation ò FM 2011 is finished but some erross occurred during the install .Please see the installation log for details"

Không chơi đc. Híc

Số bài viết
    30
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Râu Kẽm Bài viết
    Bạn cần update DirectX bản mới nhất hoặc update driver VGA máy bạn - Máy dùng card rời chip Nvidia thì vào trang: http://www.nvidia.com/Download/index.aspx?lang=en-us để tải về - Máy dùng card rời chip ATI thì vào trang: http://www.amd.com/uk/Pages/AMDHomePage.aspx để tải về Mới update cho VGA nhà mình bản 2010 (bản cũ tận 2005 ) vào chiến dc liền
    dậy mình phải mua cái card màn hình mới hả hay sao bạn chĩ minh 2 đi mình k wen cài mấy cái này

Số bài viết
    27
    Các bác ơi cho e hỏi. E muốn thay đổi tên clb Spezia ở hạng 3 giải Italy. E dùng Editor của FM gốc. Sau khi đổi tên xong thì vào new game thì ở thanh bên trái cái list đội thì đã đổi rồi nhưng ở bảng bên phải chỗ thông số và hiện kits của đội thì lại vẫn tên cũ. Có 1 file save e đã đổi thành công nhưng ko để ý là làm bằng cách nào sau khi e đổi thêm 1 số thứ nữa thì bây giờ ko hiện tên mới đc nữa. Có bác nào chuyên thì giúp e với ạ . E chỉ cần đổi tên và kits thôi

Số bài viết
    177
    cho mình hỏi về cái face cái
    minh dow từ http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=21148
    dow được 1 đống file có đuôi .crd thì phải làm sao???????
    cứ 1 part có 3 file đuôi .crd 1file video(thì phải)

Lần sửa bài viết gần nhất bởi phancuongquang : 18-11-2010 vào lúc 06:46 PM

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của phancuongquang Bài viết
    cho mình hỏi về cái face cái
    minh dow từ http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=21148
    dow được 1 đống file có đuôi .crd thì phải làm sao???????
    cứ 1 part có 3 file đuôi .crd 1file video(thì phải)
    down về được 1 đống file .001, .002...chứ nhỉ, ghép các file đấy lại chưa bạn?

Số bài viết
    12
    bạn Jose Mourinho xem giúp mình cai bug ở trang 53 với mình gửi kèm ảnh mà @@

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của trai_trang_an Bài viết
    bạn Jose Mourinho xem giúp mình cai bug ở trang 53 với mình gửi kèm ảnh mà @@
    Trước hết là bạn backup lại match event, bỏ việt hóa đi, vì hiện tại VH vẫn đang lỗi

Thứ 2 trước kia đang chơi cũng bị out thì khả năng là cấu hình máy ko đủ mạnh, khi chơi nên tắt hết các chương trình khác, chăm save 1 tí tránh bị out giữa chừng bị mất nhiều công sức

Ảnh đại diện của nhutquangn
    nhutquangn đang ngoại tuyến FMVN's member HLV tuyển trẻ U19
    Số bài viết
    282
    các bác xem đây là lỗi gì ? nhờ các bác chỉ em khắc phục.thanks

Tình yêu là thứ có thể làm bạn cười vui ngay cả khi mệt mỏi. Khi có ai đó yêu bạn, cái cách mà người đó gọi tên bạn cũng khác những người khác..:notbad:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới