Share game FM24 (PC)
Trang thứ 52 trong tổng số 100 trang Trang đầuTrang đầu ... 242505152535462 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 511 tói 520 trong tổng số 992
    Số bài viết
    8
    trưa nay e mới down bộ background mà giờ quen mất cái link. bác nào cho e xin lại vs dc k

Số bài viết
    38
    Các bác ơi cho e hỏi sao cái FM11 của e nó ko hiện lên Touchline Instructions nhỉ,vào trận đấu dưới tên CLB mình chỉ có tactic với quick tactic thôi,cái thứ 3 nó bị đen,ko có chữ gì cả.

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hunken Bài viết
    Các bác ơi cho e hỏi sao cái FM11 của e nó ko hiện lên Touchline Instructions nhỉ,vào trận đấu dưới tên CLB mình chỉ có tactic với quick tactic thôi,cái thứ 3 nó bị đen,ko có chữ gì cả.
    Thế cái vẹo gì nó đang bật lên kia

Số bài viết
    38
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    Thế cái vẹo gì nó đang bật lên kia
    cái ảnh e cop trên mạng ấy mà,vào trận e tìm mãi mà ko thấy,nó bị ẩn,vao match control với match info cũng ko thấy.

Số bài viết
    5,684
    cái ảnh e cop trên mạng ấy mà,vào trận e tìm mãi mà ko thấy,nó bị ẩn,vao match control với match info cũng ko thấy.
    Thế có phải convert về classic rồi ko, trong tactics có phải có mấy cái mũi tên kéo lên kéo xuống được ko

Số bài viết
    38
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    Thế có phải convert về classic rồi ko, trong tactics có phải có mấy cái mũi tên kéo lên kéo xuống được ko
    Đúng rồi ah,ko biết có phải e dùng tactic cop trên mạng về ko? lúc mới cài đặt xong trong tactic nó có mây mục tấn công,phòng ngự,mặc định...nhưng ko kéo rê chuột phải đc. h phải làm thế nào ạ?

Số bài viết
    5,684
    Đúng rồi ah,ko biết có phải e dùng tactic cop trên mạng về ko? lúc mới cài đặt xong trong tactic nó có mây mục tấn công,phòng ngự,mặc định...nhưng ko kéo rê chuột phải đc. h phải làm thế nào ạ?
    vào tactic load 1 tac bất kì trong đống tac mặc định của máy là được

Số bài viết
    38
    thanks bro,e mới chơi lại FM11,bản 09 10 bỏ ko chơi nên ko biết là giờ nó cập nhật tiện ích này hò hét chỉ đạo tí cho máu

Số bài viết
    1,508
    Bác nào cho e hỏi : Sao cái Fm của e khi vào trận k có khán đài nhỉ??? chỉ có mỗi cái sân, xung quanh đều là cỏ hết là sao ???? :-<

Số bài viết
    12

u chê wa(-..-)

hôm wa em cài việt hoá fm thì cứ vô trận đấu đá đc nửa hiệp là lỗi, hiện thông báo trên màn hình ,ảnh em post dưới ạ(cái hiện tượng thông báo đó trước khi cài việt hóa cũng thỉng thoảng xảy ra).uot luôn khỏi fm, (đang đá C1 mấy vòng cuối ^^) bực wa, chả biết lỗi tại đâu ,em post lên vo forum ,mong các bác có kinh nghiện giúp đỡ em

bác Jose Mourinho
    Jose Mourinho giúp em với

Lần sửa bài viết gần nhất bởi trai_trang_an : 18-11-2010 vào lúc 05:40 PM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới