Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 100 trang Trang đầuTrang đầu 12341252 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 992
    Số bài viết
    13
    "This application has failed to start because saAudit2005MT.dll was not found.Re-installing the application may fix thí problem" bấm vô five fm.exe trong thư mục crack no ghi vậy! còn không crack vô chơi nó báo ko có đĩa dù đã bỏ đĩa vào

Số bài viết
    2
    bạn ơi giúp mình với chỉ số cầu thủ của mình bây giờ nó ở dạng thanh . làm thế này để nó trở về dạng số như trước vậy.cám ơn cậu trước nhé

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của chevchenco10 Bài viết
    "This application has failed to start because saAudit2005MT.dll was not found.Re-installing the application may fix thí problem" bấm vô five fm.exe trong thư mục crack no ghi vậy! còn không crack vô chơi nó báo ko có đĩa dù đã bỏ đĩa vào
    Bạn vào folder directx trong chỗ cài đặt FM, chạy file setup trong đó thử xem, nếu vẫn ko được thì lên google đánh saAudit2005MT.dll, nó sẽ ra 1 trang cho down file đó về, down về rồi giải nén vứt vào windows/system32

@nvhanh: Bạn vào option/preferences/display and sound, bỏ dấu tick ở Show graphical Attributes in Profile đi, confirm là được

Số bài viết
    48
    Muốn không bị fake đội tuyển,... thì xoá hết các file trong Football Manager 2011\data\db\1100\lnc\all đúng không? Khi xoá có phải lưu ý gì không? Vì thấy có mấy cái như đổi tên người với đổi kits đội bóng

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của intermanu Bài viết
    Muốn không bị fake đội tuyển,... thì xoá hết các file trong Football Manager 2011\data\db\1100\lnc\all đúng không? Khi xoá có phải lưu ý gì không? Vì thấy có mấy cái như đổi tên người với đổi kits đội bóng
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=15060&page=1

bạn vào đây xem nhé

Số bài viết
    129
    Mình đang muốn dùng data editor để tạo thêm một Cup trong Fm " FIFA Club World Championship U18" giành cho các đội trẻ của các lò đào tạo nổi tiếng như Baca , Man , Arsenal . Milan ...để các em có thêm một sân chơi.Nhưng đến khi add đội bóng thì không thể nào search được đội U18 của Man và các đội trẻ khác mặc dù trong game vẫn có . Khi search chỉ thấy tên đội 1 First Team của các đội bóng . Giờ không biết phải làm thế nào nữa . Bác nào có kinh nghiệm tạo giải đấu thì chỉ dùm nha. Thanks

Số bài viết
    61
    Cho em hỏi lúc kí hợp đồng với agent của cầu thủ, làm sao cho nó hiện cai nút confirm offer đc, em mò quài nó vẫn ko dc @@

Số bài viết
    3
    sao ko đợi đến ngày trang chủ fm thông báo ra phiên bản chính thức nhỉ ??? còn có mấy ngày nữa thôi mà thấy hỏng hóc nhiều quá cố gắng đợi đi các bạn

Số bài viết
    2
    ok.mình chỉnh được rồi. cám ơn bạn nhé!

Số bài viết
    546
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của chevchenco10 Bài viết
    Mình cũng bị lỗi như bạn. Đừng fix nhiều. Bạn làm lại các thao tác từ đầu, nghĩa là cài = cách chạy Setup trên DVD. Sau đó copy file crack no CD của Hiru vào phần vừa cài đạt là chạy ngon. Mình chiến suốt từ chiều rồi nè. Gl!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới