Share game FM24 (PC)
Trang thứ 12 trong tổng số 100 trang Trang đầuTrang đầu ... 210111213142262 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 111 tói 120 trong tổng số 992
    Số bài viết
    120
    ^ : thanks
    cho mình hỏi cách đổi tiền về đơn vị bảng anh là chọn cái nào ? mặc định dg là ÚS Dollar

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Bi Kun Bài viết
    ^ : thanks
    cho mình hỏi cách đổi tiền về đơn vị bảng anh là chọn cái nào ? mặc định dg là ÚS Dollar
    Là UK pound, gần cuối danh sách ấy

Số bài viết
    2,079
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của NKazzle Bài viết
    em cũng bị lỗi này, ai giúp với
    Cái này mình cũng bị nè. Giờ chỉ biết vào trận tắt từng cái zzz
    Vào game các bạn chuyển sang classic view xong lại vào lại TV view thì nó sẽ hết.

Số bài viết
    38
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hv3585 Bài viết
    Mình cũng bị lỗi như bạn. Đừng fix nhiều. Bạn làm lại các thao tác từ đầu, nghĩa là cài = cách chạy Setup trên DVD. Sau đó copy file crack no CD của Hiru vào phần vừa cài đạt là chạy ngon. Mình chiến suốt từ chiều rồi nè. Gl!
    Bạn ơi bài viết của Hiru mình đã copy thử nhưng mà toàn bị lỗi thôi. Ban Hiru còn bản nào như thế nữa thì copy lên đây cho tớ với để tớ copy vào file xem nào hjx buồn wá

Lần sửa bài viết gần nhất bởi hotboyhn_23 : 06-11-2010 vào lúc 05:19 AM
    LH phone: 0988 374 957 or YH: congtunhagiau872005, để chơi fifa online các bạn nhé

Số bài viết
    38
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của chevchenco10 Bài viết
    "This application has failed to start because saAudit2005MT.dll was not found.Re-installing the application may fix thí problem" bấm vô five fm.exe trong thư mục crack no ghi vậy! còn không crack vô chơi nó báo ko có đĩa dù đã bỏ đĩa vào
    Mình cũng bị như bạn này nè dù đã làm đủ mọi cách ai giải thích cho mình với

LH phone: 0988 374 957 or YH: congtunhagiau872005, để chơi fifa online các bạn nhé

Số bài viết
    12
    cho mình hỏi cách huấn luyện tuyển VN hộ với, bình thường thì fm 10 vẫn new coach vẫn đc, nhưng bh qua fm11 thì k làm thế đc thì phải

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cold_boy_89 Bài viết
    cho mình hỏi cách huấn luyện tuyển VN hộ với, bình thường thì fm 10 vẫn new coach vẫn đc, nhưng bh qua fm11 thì k làm thế đc thì phải
    Muốn cầm được tuyển VN, khi new game, lúc tạo database bạn phải chọn custom và load all player from VN thì mới xuất hiện VN trong danh sách các tuyển quốc gia được dẫn dắt

Số bài viết
    74

Đổi màu chỉ số sao không được như FM 2010 vậy các bạn.

Bác nào có skin đã đổi màu chỉ số cho em xin nha. thanks!

Số bài viết
    353

Lỗi này ai chỉ em fix , vào trận đấu là nó hiện lên cả đống vậy, phải tắt từng cái, tắt xong vô trận khác nó cũng hiện lại

Số bài viết
    350
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của NKazzle Bài viết

Lỗi này ai chỉ em fix , vào trận đấu là nó hiện lên cả đống vậy, phải tắt từng cái, tắt xong vô trận khác nó cũng hiện lại
    Đây bạn làm theo các bước này nhé:

+Bước 1:Kích vào phần manager options,rồi để các chế độ như trong hình:

+Bước 2:Lúc vào trận đấu,bạn kick vào TV view ở dưới phía bên phải màn hình như hình:

Làm vậy là các thanh trong mục Match Day Info sẽ ko còn hiện lên nữa

Man U mãi mãi vô đối

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới