Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 12345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 43

Chủ đề: V league for FM2011

Số bài viết
    410
    đá 1 năm đến 2012 thì được tham gia vòng loại asean cup ( cúp các tuyển châu á ) cup này quá tầm với người việt nam nên không kham được..chỉ muốn đá aff hoặc sea game thôi
    vào editor tìm aff rồi add các đội vào rồi vào game thì nó báo lỗi không hiểu cách làm

Số bài viết
    714
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của brutal_death Bài viết
    đá 1 năm đến 2012 thì được tham gia vòng loại asean cup ( cúp các tuyển châu á ) cup này quá tầm với người việt nam nên không kham được..chỉ muốn đá aff hoặc sea game thôi
    vào editor tìm aff rồi add các đội vào rồi vào game thì nó báo lỗi không hiểu cách làm
    Bạn hướng dẫn mình cách vào editor nhe, mình cũng muốn tạo 1 cái nhưng mà không bik vào chổ nao được, híc híc
    Bạn hướng dẫn chi tiếc dùm mình nhe, thanks trước....

Số bài viết
    410
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nhloi33 Bài viết
    Bạn hướng dẫn mình cách vào editor nhe, mình cũng muốn tạo 1 cái nhưng mà không bik vào chổ nao được, híc híc
    Bạn hướng dẫn chi tiếc dùm mình nhe, thanks trước....
    thì đầu tiên vào editor..sau đó load dữ liệu..sau đó vào mục compiti..gì đó đánh chữ asia hoặc aff vào..hình như là South East Asia hay gì đó..sau đó mình add các đội vào mục team..nghĩ đúng là mục này vì vào history thấy toàn thái lan malay việt nam v.v..nhưng vào game thì nó báo lỗi luôn

Số bài viết
    714
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của brutal_death Bài viết
    thì đầu tiên vào editor..sau đó load dữ liệu..sau đó vào mục compiti..gì đó đánh chữ asia hoặc aff vào..hình như là South East Asia hay gì đó..sau đó mình add các đội vào mục team..nghĩ đúng là mục này vì vào history thấy toàn thái lan malay việt nam v.v..nhưng vào game thì nó báo lỗi luôn
    Rùi mình đang làm, thanks bạn nhe.........

Lần sửa bài viết gần nhất bởi nhloi33 : 10-12-2010 vào lúc 08:30 PM

Số bài viết
    43
    co ai co ban Vleague moi chua???cho minh xin voi

Số bài viết
    43
    cac bac oi lam sao co asian champion league va Afc cup vay. em vao editor chinh rui ma sao vao choi khong thay gi hết ah. co ai giúp em với....

Số bài viết
    4
    Sao mình đưa file Vietnam nay vào trong editor data nhưng lúc load game thì không chọn được giải V-Leguages, nó hiện cái tam giác màu vàng không click vào chọn được. Bạn nào biết tại sao không chỉ hộ mình với.

Số bài viết
    379
    cái data này chỉ xài đc cho 11.1 thôi các bác ơi
    lên 11.2 nó báo là giải hạng nhất và hạng nhì k đủ số đội tối thiểu nên chọn k đc (cái tam giác màu vàng như bác ở trên nói đó)

có ai rảnh edit lại k :daudau:

ai có link down editor thì share giùm
    thanks

Số bài viết
    714
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Roronoa Zoro Bài viết
    cái data này chỉ xài đc cho 11.1 thôi các bác ơi
    lên 11.2 nó báo là giải hạng nhất và hạng nhì k đủ số đội tối thiểu nên chọn k đc (cái tam giác màu vàng như bác ở trên nói đó)

có ai rảnh edit lại k :daudau:

ai có link down editor thì share giùm
    thanks
    editor ở trong Tools trong thư mục cài game đó pa

Số bài viết
    4
    mình biết cách vào editor rồi và cũng add thêm đội cho đủ nhưng vẫn không chọn đc quốc gia Việt Nam, có phải cái này không dùng đc cho bản 11.2 không? Bởi vì mình đang dùng bản này.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới