Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 43

Chủ đề: V league for FM2011

Số bài viết
    12
    bro biết chỉnh chỉ số các cầu thủ việt ( + 50 CA hết ) rồi lưu thành file .dbc để thành dạng editor database ko?Mỗi lần new game cứ import lại mệt quá đi hà

Số bài viết
    62
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của xibachao Bài viết
    thanks nhiều lắm,rất là bổ ích.Bạn có thể làm thêm cái AFC Champion League và thêm cái AFF Suzuki Cup để các đội đông nam á đá được không vậy?

Cho hỏi thêm muốn tạo thêm các giải thưởng cho Asian Cup như cầu thủ xuất sắc nhất,vua phá lưới + đổi tên giải đấu...thì làm sao
    Các giải như bạn nói đều có sẵn trong game (vào editor sau khi load database chọn mục competition filter continent = asia bạn sẽ thấy) . Cũng như thế bạn tìm Asian Cup sau đó click Edit để thực hiện thay đổi theo ý muốn

Số bài viết
    714
    bản này ra chuẩn chưa anh em, dang đợi patch mới nên cũng ngại newgame híc híc

Số bài viết
    12
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của drquangtam Bài viết
    Các giải như bạn nói đều có sẵn trong game (vào editor sau khi load database chọn mục competition filter continent = asia bạn sẽ thấy) . Cũng như thế bạn tìm Asian Cup sau đó click Edit để thực hiện thay đổi theo ý muốn
    Đã tìm được rồi nhưng edit không được cái gì cả!!!
    AFC Champion League thì đã mặc định:chia 8 bảng thành 2 khu vực Đông-Tây,khu Đông có 4 bảng gồm 4 CLB Nhật,Hàn Quốc,Trung Quốc + 2 CLB Úc + 1 CLB Indonesia + 1 slot đá loại => do đó VN có được đá mấy đội cũng chỉ được 1 vé vào đấu bảng ( mùa 2 thì Đà Nẵng ,Bình Dương được ưu tiên + thêm 1 CLB vô địch thì cũng có 1 đội vào vòng bảng AFC,còn lại 2 đá Cup hạng 2 )=> mặc dù edit VN reputation lên 5000,giải đấu của VN lên 11 ( bằng giải Hàn Quốc ),khi vào game giải VN được xếp hạng 8 Châu Á,đá 1 mùa rớt xuống hạng 12 nhưng vẫn như cũ,không thêm được vé nào vào vòng bảng AFC CL.Chủ yếu mình muốn VN có thêm vé vào AFC CL.
    Đây là link tham khảo AFC CL nè http://en.wikipedia.org/wiki/AFC_Champions_League
    Còn AFF Suzuki Cup + SEA GAMES thì có tên trong đó nhưng không được tổ chức gì cả => edit làm sao để có giải đó đây? AFC Challenge Cup thì được đá,thêm cup Đông Á gồm HQ,Nhật,TQ,Triều Tiên cũng ko được đá luôn.Cầm VN không vô địch được AFF cup,SEA games không thỏa mãn

Số bài viết
    43
    Có bác nào có bản VLeague hoàn chỉnh hơn không, em chơi sao không thấy AFC cup và AFC Champion League?Nếu co AFF Cup luôn thì càng tốt. Rất mong các bác tạo ra được bản hoàn chỉnh nhất cho anh em chơi với. Thanks>>>>>>>>>>>>

Số bài viết
    20
    Các pro ơi,làm luôn AFF cup và Seagames nhé.Dẫn dắt VN phải đá cup mới hứng thú.

Số bài viết
    410
    các cầu thủ vị trí còn sai nhiều quá..ít nhất cũng là trong thành phần tuyển quốc gia..như là minh phương lại luôn là hậu vệ cánh..hoàng la cũng là hậu vệ..chỉnh vị trí thôi đừng chỉnh chỉ số

các cup thì cần nhất là aff cup và sea games vì cái đó vừa sức nhất..còn cúp châu á nữa thì càng tốt

mà đá mấy quốc gia đông nam á cứ vài năm lại có mấy ông đột biến chỉ số đỏ hết chả thật tẹo nào

Số bài viết
    20
    Cầm VN đá đến năm 10/2012 thì được đá vòng loại Asian cup.Ngay vòng loại trực tiếp gặp Đông Timor. --> Hên vãi.Đá xong vòng này mới được vào vòng bảng.hic.Các bạn thử xem nhé.Gian nan wa!!!

Số bài viết
    43
    co ai co ban V-league moi chua?? anh em dang mong du lam rui??? co len nhe cac bac Pro

Số bài viết
    714
    Híc híc ,đúng rùi, anh em chỉnh thêm nhiều nhiều Cup cho VN đá với, chơi chủ yếu VN mà đá có mấy phát híc híc, nên tổ chức những giải như AFF và Seagames thì tốt quá, rảnh thì tạo thêm mấy cái giải lom com, chẳng hạn như TOYOTA, hay la YAMAHA, hay là HONDA cup gì đó, hihi, đá cúp nhiều mới vui.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới