Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu ... 34567 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 41 tói 50 trong tổng số 63
    Số bài viết
    129
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    Ko có vụ tự tăng đâu, cơ chế của FM editor cũng khác hẳn FMRTE, khi chỉnh vs FMRTE, chỉnh sao vào game trước tiên sẽ y nguyên vậy cái đã, có giảm hay tăng chỉ số thêm sau mới biết, FM editor thì ko, nó để theo tiêu chí tự phát triển, chỉnh xong vào game vẫn y nguyên như chưa chỉnh gì, 1 thời gian sau cầu thủ mới tự phát triển lên giống chỉ số đã chỉnh trong editor
    Bác đã thử rồi sao. Em chơi được 2 tháng rồi mà đâu có thấy nó lên. Chẳng nhẽ edit rồi mà như không. Khó hiểu quá . Chắc phải chờ hết mùa xem thế nào.

Số bài viết
    2,864
    JM am hiểu nhất đấy bạn à . 2 tháng thì cũng khó nhận bik,thằng đó mà có quyết tâm học hành thì lên nhanh

Số bài viết
    62
    chỉ số cùi mía quá đi, tìm cầu thủ thích hợp với đội hình cũng thấy mệt mỏi, Ronaldo, acc còn 16, thấy hầu hết chỉ số acc đều giảm, chán thiệt, chắc đầu tư cầu thủ Pháp quá, thấy anh nào cũng có acc 17, trừ Benzema, từ 17 xuống còn 12....hết nói!!!

Số bài viết
    896
    hix sao tụi nó thích băn chim quá trời
    N.Anelka đc Borini chuyền cho chỉ sút nhẹ là vào ai ngờ nó bắn chim,
    toàn bắn chim thui

Số bài viết
    217
    Bản FM này tutor chán quá, mấy ông đội 1 chỉ dạy cho mấy em đội Ú18 với resever rất kém thôi. Định cho mấy em wonderkid học các đàn anh để tăng determination mà trong list tutor của mấy đàn anh lại chả có. Chán quá đi mất. Chả biết bao giờ có FMRTE nhỉ?

Số bài viết
    1,180
    Quyết tâm không chơi cái bản này . Đợi ra patch xem có khá khẩm hơn ko. Nếu ko thì: Say NONE to FM11

Số bài viết
    39
    trang chủ http://www.footballmanager.com/ nó ghi là 5/11 mới ra bản chính thức cơ mà, bản mn choi là bản gì thế

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    sao mấy thằng tiền đạo của mình bum gk ko bum cứ bum lên trời là thế nào nhỉ

Số bài viết
    41
    Mình cũng bị vậy, ức chế nhất là Rooney đối mặt với thủ môn hoặc sút lên trời hoặc lệch cột. Mới dc ba cú sút xa thành bàn của Bebe, Scholes với Rafael, còn lại đều nhắm chim mà bắn

Số bài viết
    672
    nghi ngờ bản fake lắm
    down rồi, cài rồi, chơi rồi và uninstall lun roi:-|

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới