Share game FM24 (PC)
Trang thứ 6 trong tổng số 100 trang Trang đầuTrang đầu ... 456781656 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 51 tói 60 trong tổng số 997
    Số bài viết
    286
    CLB bạn đang điều hành và đang ở năm nào : Mới được mời làm HLV của NOTTHINGHAM FOREST - Hạng nhất 1 (sắp lên giải ngoại hạng, đang chơi đến tháng 3/2011)
    Ảnh đội hình bạn đang có : Về cơ bản toàn signfree và mượn là chủ yếu

con tô màu đỏ là trụ cột của đội bóng em
    Vị trí cầu thủ cần tư vấn: 1 GK, 2 FB ( trái và phải), 1 ST có đẳng cấp ( già cũng đươc) , 1 winger ( trái)
    Số tiền dự định mua cầu thủ đó: Ưu tiên Free, rẻ càng tốt.

Các bác nào có kinh nghiệm dẫn dắt đội tầm thấp lên NH thì cho em 1 ý kiến nha , để em củng cố đội hình lên ngoại hạng nửa

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Rafinha : 30-12-2010 vào lúc 09:24 AM

Số bài viết
    2,864
    GK có thể lấy Areola hoặc Boucher, FB trái có Lucas Digne trẻ rẻ đấy , ST đẳng cấp mà rẻ thì khó à :daudau:

Số bài viết
    236
    GK có max grun hoặc đợi đến giữ mùa 2 có pyatov sắp hết hạn nhanh chân sign về,chụp ổn định
    ST có van nistelrooy cuối mùa hết hợp đồng,nếu nhanh chân và đủ trả tiền lương thì múc,ko thì mình nhớ có trezeguet cũng sắp hết hạn đấy ngoài ra còn koller hay inzaghi sign về làm sub hay để dành tutor cũng ok,ngaoì ra còn các chú trẻ nhưng lên rất nhanh và rất rẻ như sanogo(dưới 5tr UK),lacina traore(khoảng 3tr),kadlec(khoảng 1tr)(nhớ check pa tụi này nhé)
    CD có atienza, nếu pa khoảng 160 trở lên thì khủng,thằng này cuối màu sign free dc luôn,burdisso em(sign tầm mấy trăm ngàn à)
    FB dạng strong có micah richard giá khá rẻ tầm 3tr UK,hàng anh luôn đấy,nếu may mắn westham xuống hạng(mình chơi bao h westham cũng xuống hạng thì múc jordan spence về rất rẻ khoảng <1tr US,chỉ số ban đầu khá nguy hiểm nên train cho đá RB sẽ ngon,sau này tìm dc ông CD nào có mental khủng thì train cho nó về CD lại,pa cũng phải tầm 160 nhé,LB có m'bengue,FB dạng phòng ngự nhưng chạy nhanh giá sign cũng ko đắt lắm,ngoài ra goncalves bạn nên train đá LB luôn đi,composure thấp nguy hiểm lắm,vả lại tốc độ cũng tốt nếu đá cánh
    winger thì ko bik vì chẳng bao h đá có winger cả

Số bài viết
    58
    Có bác nào đã mua đc Philip Lahm ko?????????????????? Cho em hỏi bao xiền với??????????????

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    26M, luôn luôn là như vậy, giá phá hợp đồng

@bổ sung cho koshi: winger có em mehdi carcela, rẻ ko bít đã bị hốt chưa

Số bài viết
    672
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    26M, luôn luôn là như vậy, giá phá hợp đồng

@bổ sung cho koshi: winger có em mehdi carcela, rẻ ko bít đã bị hốt chưa
    carcela stamina vãi xoài, sub cho hiệp 2 thì dc

Số bài viết
    6
    CLB bạn đang điều hành và đang ở năm nào: Astol Villa đầu mùa 2.
    Ảnh đội hình bạn đang có : chưa biết cách úp hình nói chung là chỉ mới mua được Frey, Fazio, lucas, affelay, appias.
    Vị trí cầu thủ cần tư vấn: cần DL, DR, một MC thu hồi bóng dạng Fletcher ở MU, 1 tiền đạo săn bàn chủ lực.
    Số tiền dự định mua cầu thủ: 30 triệu bảng.

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của westlife2206 Bài viết
    carcela stamina vãi xoài, sub cho hiệp 2 thì dc
    hàng rẻ thì vậy thôi CA/PA nó còn mười mấy điểm thì phải, focus lên xem đc bn

Số bài viết
    286
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của koshirachi Bài viết
    GK có max grun hoặc đợi đến giữ mùa 2 có pyatov sắp hết hạn nhanh chân sign về,chụp ổn định
    ST có van nistelrooy cuối mùa hết hợp đồng,nếu nhanh chân và đủ trả tiền lương thì múc,ko thì mình nhớ có trezeguet cũng sắp hết hạn đấy ngoài ra còn koller hay inzaghi sign về làm sub hay để dành tutor cũng ok,ngaoì ra còn các chú trẻ nhưng lên rất nhanh và rất rẻ như sanogo(dưới 5tr UK),lacina traore(khoảng 3tr),kadlec(khoảng 1tr)(nhớ check pa tụi này nhé)
    CD có atienza, nếu pa khoảng 160 trở lên thì khủng,thằng này cuối màu sign free dc luôn,burdisso em(sign tầm mấy trăm ngàn à)
    FB dạng strong có micah richard giá khá rẻ tầm 3tr UK,hàng anh luôn đấy,nếu may mắn westham xuống hạng(mình chơi bao h westham cũng xuống hạng thì múc jordan spence về rất rẻ khoảng <1tr US,chỉ số ban đầu khá nguy hiểm nên train cho đá RB sẽ ngon,sau này tìm dc ông CD nào có mental khủng thì train cho nó về CD lại,pa cũng phải tầm 160 nhé,LB có m'bengue,FB dạng phòng ngự nhưng chạy nhanh giá sign cũng ko đắt lắm,ngoài ra goncalves bạn nên train đá LB luôn đi,composure thấp nguy hiểm lắm,vả lại tốc độ cũng tốt nếu đá cánh
    winger thì ko bik vì chẳng bao h đá có winger cả
    Ông recomment toàn hàng khủng .check hàng rất ngon.

pyatoy wa' chậm check thấy bị bayer nó sign mất đành mua Boucher

Kadlec thì bị Valencia sign mất >.< ( thích cu này lâu rồi nhưng chưa có tiền ,đến khi có tiền thì bị sign) rất may mắn là mình đã sign được thằng vip hơn Lukaku kaka ( 3,7 triệu bảng trả góp 24 tháng)

Tôi sẽ train cho thằng goncalves đá hau vệ trái lun có vẻ được đấy

Số bài viết
    50
    nếu vẫn còn mùa 1 thì tiền đạo sing franco hàng free mà ghi bàn khá đều hậu vệ giữa mùa sing free thăng hobucan hàng ngon mà trẻ , lên ngoại hạng vẫn dùng ngon
    tiền vệ thì giữa mùa thằng diarra nó sắp hết hạn hợp đồng nhanh chân kí với nó , thằng này đội hạng nhất nó cũng kí mà chất lượng thuộc hàng tuyển với mấy đội nhỏ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới