Share game FM24 (PC)
Trang thứ 13 trong tổng số 100 trang Trang đầuTrang đầu ... 311121314152363 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 121 tói 130 trong tổng số 997
    Số bài viết
    208
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    check con Medunjanin xem, 1.5M, mình vừa hốt xong, chỉ số rất khủng EU National luôn.

Vừa sign Bogdan Stancu 1.3M & Medunjanin 1.5M xong
    Mình đã sign Medunjanin, đá 2 trận kiến tạo 1 trái
    Sau 2 vòng đầu tiên gặp Chel và Liver, cùng thua với tỉ số 2-1, các cầu thủ QPR đã kiếm đc 2 trận hoà trên sân của Middlesbrough và Wolver! Con đường trụ hạng còn lắm chông gai lắm đây, haizzz

Em bảo em ghét cafe, anh sẽ bỏ cafe vì em - Em bảo em ghét thuốc lá, anh sẽ bỏ thuốc lá vì em - Em bảo em ghét anh thức khuya, anh sẽ đi ngủ sớm vì em - Em bảo em ghét ManU, em lượn đi!

Số bài viết
    896
    Tomas horava rẻ bèo mà đá cũng chất

Số bài viết
    120
    ai tư vấn giùm mình xem đội đang đá mùa 3 , hết mùa goỳ giờ đang chuẩn bị bắt đầu mùa 4 .

+ _ Hàng thủ có Alex ( hết hạn HĐ ) có nên gia hạn k ? thấy sub cho P.Jones cũng ổn , k kêu ca gì , nghe lời nữa . Nếu không gia hạn thì còn J.Bruma đang cho Loan về sub cũng được , với lại đang ngắm Kjear về lâu dài thay Terry .

_2 bên cánh thì Lahm xài dc 2 mùa nữa , A.Cole (hiện 32t ) chắc mùa sau thay = Zhirkov , tuyến trẻ 2 cánh có Digne , Kalas . với Mancience + Papathopoulos đang ở đội A. Vị trí này chắc không cần thay đổi gì nhiều nhỉ ?
    + _ Ở tuyến TV mùa này định cho Essien và L8 đá dự bị , chăn dắt lớp trẻ là chính , định bán Ramires , cho Cork , Hamsik , Mikel đá chính . + Matíc , T.Hazard , Kakuta sau khi cho loan về chắc mình khỏi cần mua gì nữa . Hiện tại A.Johnson muốn ra đi ( mình k định bán ku này nên kêu ở lại goỳ ) , + D. Silva ( cũng muốn đi và mình cũng muốn bán ) .

+ Ở vị trí tiền đạo thì Drogba mùa sau đã 36 , chắc là cho xuống đội B thôi . Lavezzi thì cũng muốn đi ( mình cũngđịnh bán ) . Hiện đã mua về Higuain , chỉ chờ đến ngày là về . Mitrovic thì đang là ST chính ( nhược điểm là đá trận lớn ngu quá , toàn <7 ) Balotelli thì đá xoay vòng , sub thôi chứ k trọng dụng nhiều ( dùng ku này kiểu như Park Ji Sung của MU đấy ) . Ronaldo thì đá trận lớn cũng kém , yên tâm nhất mỗi E.Hazard luôn ổn định và tốt.

Nói rõ luôn là mình có dùng editor để chỉnh Mitrovic , Kalas ( 2 thằng mình thích ) PA -10 , nên có lẽ PA 2 thằng cũng khá ngon , mỗi ku Kalas thì điểm hiện tại cũng được chứ không siêu nhân gì đội hình mình thường đá là 4-1-2-1-2 kim cương + ghost tactics .

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    cái đội hình của bạn go holiday cả mùa chắc nó cũng vô địch luôn đấy mà skin gì vậy?

Số bài viết
    37
    Cần tư vấn MC sút xa tốt:
    - Thời gian: Chelsea mùa 3 ( kì chuyển nhượng mùa đông)
    - Đội hình:
    + GK: Cech, Delac
    + CB: Terry, Shawcross (Sub: P.Jones, Otamendi)
    + DR,DL: Aurier, Digne ( Sub: Appiah, Beytrand)
    + DM: Mikel ( Sub: Nkoulou)
    + MC: Hamsik, Moussa Sissoko ( Sub: Essien, Ramires, Lampard, Alaba)
    + AML,AMR: Bebé, Schelotto ( Sub: Coentrao, Sanchez)
    + STC: Paloschi ( Sub: Babacar, Hulk)
    - Cần tư vấn: Một MC sút xa tốt hơn bọn mình hiện có ( sút 10 được 1 ), độ tuổi dưới 24. thanks

YOU'LL NEVER WALK ALONE

Số bài viết
    392
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sudadangky Bài viết
    Cần tư vấn MC sút xa tốt:
    - Thời gian: Chelsea mùa 3 ( kì chuyển nhượng mùa đông)
    - Đội hình:
    + GK: Cech, Delac
    + CB: Terry, Shawcross (Sub: P.Jones, Otamendi)
    + DR,DL: Aurier, Digne ( Sub: Appiah, Beytrand)
    + DM: Mikel ( Sub: Nkoulou)
    + MC: Hamsik, Moussa Sissoko ( Sub: Essien, Ramires, Lampard, Alaba)
    + AML,AMR: Bebé, Schelotto ( Sub: Coentrao, Sanchez)
    + STC: Paloschi ( Sub: Babacar, Hulk)
    - Cần tư vấn: Một MC sút xa tốt hơn bọn mình hiện có ( sút 10 được 1 ), độ tuổi dưới 24. thanks
    Pastore, Paulo Henrique
    P's : Paloschi phải dự bị cho Hulk chứ
    Schelotto đá hay ko vậy bạn ???

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vietanh_1611 Bài viết
    Pastore, Paulo Henrique
    P's : Paloschi phải dự bị cho Hulk chứ
    Schelotto đá hay ko vậy bạn ???
    hulk dự bị cho paloschi thì có :daudau: mà mình thấy babacar có khi hay hơn paloschi mất
    scheloto đá cũng khá đấy, cột 3 cực khủng

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    thằng paloschi mùa đầu trả cho parma bn vậy tức quả, lên tới 8M rồi mà k chịu nhanh nhanh về không inzaghi giải nghệ ai mà tut cho nữa

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    thằng paloschi mùa đầu trả cho parma bn vậy tức quả, lên tới 8M rồi mà k chịu nhanh nhanh về không inzaghi giải nghệ ai mà tut cho nữa
    trả cho parma 10M gì đó
    giá mua của paloschi từ FM10 đến giờ là vầy: trả cho Milan và parma mỗi bên 10M , dao động khoảng đó
    mà chắc gì đã tut đc, FM11 này tut khó lắm

Số bài viết
    70
    Mình cầm MU mùa 1 mún mua GK: Akinfeev, Adler , Llorris , Asenjo và Romero. Xin hỏi e nào bắt hay hơn ạ. Mình thì khoái Llorris mà gạ 25mils Lyon cũng k chịu bán.hjx

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới