Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 37
    Số bài viết
    7
    bạn ơi, bạn lấy cái logo clb ở đâu vậy, cho mình link dow về với.

Số bài viết
    114
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của anhtuanhp109 Bài viết
    bạn ơi, bạn lấy cái logo clb ở đâu vậy, cho mình link dow về với.
    Bạn vô mục Graphics của FM, chủ đề về Logo & Kits, trong đó có nhiều bộ logo & kits của các CLB, thích cái này thì down về. Làm theo hướng dẫn giống như FM10, chỉ cần nhớ: đổi thư mục FM10 thành FM11 thôi.

I love to make U smile, seeing U smile make me happy

Số bài viết
    3,080
    Tac này đội hình dâng khá cao,để Attacking nhiều lúc dễ die quá.Nani mình set cách trái lại thấy đá ổn hơn ở cách phải nhỉ

Số bài viết
    114
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của HacDieu1 Bài viết
    Tac này đội hình dâng khá cao,để Attacking nhiều lúc dễ die quá.Nani mình set cách trái lại thấy đá ổn hơn ở cách phải nhỉ
    Bạn đang test tac v1 hay v2? Ở v2 mình đã set lại, hạn chế để 2FB, 2 DC lao lên tấn công để hở sườn + bị phản công nhanh + MC Box2Box hỗ trợ tấn công phía trên, DMC thu dọn giữa sân. Cánh trái và cánh phải mình có set khác nhau 1 chút, sử dụng đảo cánh để Nani có thể chạy wa đá cánh trái. Theo như mình thấy thì Valencia đá Inside Forward ko = Nani nên tốt nhất chỉ để Winger thôi, Nani đá theo cách mình set thì rất hay ghi bàn, nhiều khi trong các trận đấu luôn là người ghi bàn đầu tiên, chứ ko phải là Rooney. Mong bạn xài rùi cho ý kiến để mình chỉnh v3 cho tốt hơn

I love to make U smile, seeing U smile make me happy

Số bài viết
    37
    tack này ngon đấy mình cầm MU cả mùa giải thua đúng 1 trận. đặt biệt là nếu đá 10 người thì đá càng hay. chung kết C1 gặp Rea đại thắng 4-0 với 10 người từ phút thứ 14

Số bài viết
    4,029
    vãi, thế chỉnh tackling hard để ăn thẻ đỏ cho sớm đê

Số bài viết
    158
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của silvert_tan Bài viết
    Bạn đang test tac v1 hay v2? Ở v2 mình đã set lại, hạn chế để 2FB, 2 DC lao lên tấn công để hở sườn + bị phản công nhanh + MC Box2Box hỗ trợ tấn công phía trên, DMC thu dọn giữa sân. Cánh trái và cánh phải mình có set khác nhau 1 chút, sử dụng đảo cánh để Nani có thể chạy wa đá cánh trái. Theo như mình thấy thì Valencia đá Inside Forward ko = Nani nên tốt nhất chỉ để Winger thôi, Nani đá theo cách mình set thì rất hay ghi bàn, nhiều khi trong các trận đấu luôn là người ghi bàn đầu tiên, chứ ko phải là Rooney. Mong bạn xài rùi cho ý kiến để mình chỉnh v3 cho tốt hơn
    Đang dùng tactics này ở hiệp 2 nếu hiệp 1 ko thay đổi tình thế . Tactics khá là ổn.
    Nhưng ko lên để đảo cánh vì valencia ko đá đc cánh trái . Nếu có tiền vệ đá tốt hai cánh thi chơi đảo cánh mới hiệu quả đc.

Số bài viết
    37
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    vãi, thế chỉnh tackling hard để ăn thẻ đỏ cho sớm đê
    tack này dễ ăn thẻ đỏ lắm nhất là 2 thằng hậu vệ biên

Số bài viết
    3,734
    Tac này chống Chel tốt đấy nhưng thích chơi 2 tiền đạo tấn công dồn dập hơn

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    60
    Tatics này đá được 1 mùa thôi