Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 13 trang Trang đầuTrang đầu 123412 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 121

Chủ đề: Training cho FM11

Số bài viết
    1,426
    Database Small lại chả nhẹ , đang focus Stamina cho Lukaku

Số bài viết
    3,560
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Nesscafe Bài viết
    Bóng đá ngày càng toan tính chặt chém mà bạn
    Lạ một cái là chấn thương do training nhiều hơn mới cáu, như kiểu workload quá tải hoặc staff lởm ấy
    Tuyển ngay Bisciotti về mới đc

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    17
    có a nào chơi lâu rồi hướng dẫn e tí chút vs ạ

Số bài viết
    7
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của silvert_tan Bài viết
    Train này mình tạo ra dựa vào Tug và Dan Training của FM10, khi cầu thủ còn trẻ training theo Dan, trưởng thành train theo Tug, mình có sửa đổi sai lệch đi chút ít, tổng workload nhiều hơn, đang test, share cho mọi người xài thử góp ý kiến.

Link: http://www.mediafire.com/?e07pnj7p41yyf1w
    cho mình hỏi: tai sao minh down về toan nhin thấy ô vuông. nho pro chi giup voi.

Số bài viết
    114
    @Hattrỉck: Bạn xem lại Win có bị lỗi gì ko, chứ mình kiểm tra rùi thử down lại thấy hiện tên file bình thường mà. Down file về rùi bạn bỏ vô C:\Users\Tên Acc bạn đang xài\Documents\Sports Interactive\Football Manager 2011 Demo\schedules (đối với Win Vista/W7), nếu ko có thư mục schedules thì bạn tự tạo. Rùi vô FM11, trong Training chọn Manage Schedules chọn Import file mới về.

@duckon.91: Bạn vô mục thảo luận của FM11 để hỏi nha, ở đây mình chỉ trả lời về training của FM11 thôi.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi silvert_tan : 27-10-2010 vào lúc 03:30 PM
    I love to make U smile, seeing U smile make me happy

Số bài viết
    354
    Mình mới import cái tactic của bạn, chưa có thời igan kiểm chứng nhiều, nhưng bạn set Aerobic tương đương với Strengths thì cầu thủ dễ chấn thương trong lúc tập luyện và thi đấu lắm
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của silvert_tan Bài viết
    Train này mình tạo ra dựa vào Tug và Dan Training của FM10, khi cầu thủ còn trẻ training theo Dan, trưởng thành train theo Tug, mình có sửa đổi sai lệch đi chút ít, tổng workload nhiều hơn, đang test, share cho mọi người xài thử góp ý kiến.

Link: http://www.mediafire.com/?e07pnj7p41yyf1w

Số bài viết
    354
    Bạn down về rồi vô chỗ trainning import nó vào thì mới được. Vì định dạng file đó chỉ có minh Fm11 đọc được thôi, mấy phần mền khác đọc ko được nên nó ra toàn mã ko là đúng rồi
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Hattrick Bài viết
    cho mình hỏi: tai sao minh down về toan nhin thấy ô vuông. nho pro chi giup voi.

Số bài viết
    114
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cttuan Bài viết
    Mình mới import cái tactic của bạn, chưa có thời igan kiểm chứng nhiều, nhưng bạn set Aerobic tương đương với Strengths thì cầu thủ dễ chấn thương trong lúc tập luyện và thi đấu lắm
    Theo như mình sử dụng thì rất ít xảy ra chấn thương trong luyện tập, thường là chấn thương do va chạm với nhau thôi, khoảng 3-4 ngày thôi, nặng lắm thì 1 tuần. Chưa thấy có nhiều ca chấn thương do overload cả. Còn việc cầu thủ hay chấn thương có thể do cầu thủ này có tiền sử chấn thương. Bạn test thử xem, khoảng 1-2 tháng là xem sao rùi cho mình biết KQ

I love to make U smile, seeing U smile make me happy

Số bài viết
    144
    Bản này New Schedule như nào vậy mọi người, vào chỉnh training chỉ toàn thấy chỉnh focus thôi. Cả training cho Youth nữa, cũng ko thấy luôn

Số bài viết
    21
    Các bạn cho mình hỏi làm sao để set training cho từng thằng vậy ,mình thấy cái FM11 này chỉ có muc general với training chung cho tiền đạo hay hậu vệ chứ ko có mục New Scheduler như FM10

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới