Share game FM24 (PC)
Trang thứ 11 trong tổng số 13 trang Trang đầuTrang đầu ... 910111213 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 101 tói 110 trong tổng số 121

Chủ đề: Training cho FM11

Số bài viết
    33

Icon10

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của silvert_tan Bài viết
    update v3, link: http://www.mediafire.com/?yd35klvatcid7dh
    - điều chỉnh lại toàn bộ các thông số train hợp lý hơn, tránh việc train tập trung 1 thông số nhiều wa' mà lãng phí energy so với v2 -> hiệu quả train tăng
    - giảm mức chấn thương khi train cho Youth + train level đều ngang-vượt qua vạch, không bị hụt hay giảm nhiều

Theo ý kiến cá nhân mình sau khi train = v3 thì chỉ trừ tụi thủ môn là Content, còn lại đều là Pleased và Happy không có Unhappy tính đến thời điểm này (cả Youth lẫn đội 1 và 2) (mình cầm MU còn nguyên dàn từ 28-35t, để train trong vòng 1 tháng). Tính ra GK luyện nhiều hơn mấy vị trí khác nhưng nếu có tutor hoặc coach tốt+khuyến khích tụi nó tập thì sẽ lên Happy và Please thôi, tui tính luyện tụi này thành Buffon thứ n,

Ai xài rùi cho ý kiến nha, góp ý nha để mình tút thêm.
    theo mình có 1 số điểm không hợp lí lắm: vi dụ như:đáng nhẻ ra thằng Wing bạn phải chú trọng train
    +cái xử lí bóng để tăng cái dribbling + technique
    +tập aerobic nhiều vào để tăng balance+pace
    +thêm cái attack nữa để tăng crossing
    chứ sao lại tập trung vào tacsic nhiều thế...đồng ý là anticipation cũng cần thiết nhưng đối với 1 thằng tấn công cánh thì mấy cái kia quan trọng hơn.mấy cái này good nó mới đủ sức chiến vs mấy cu hậu vệ biên.
    & cái Mf(att) cung vậy, tiền vệ công thì phải creativity+passing cao vào chứ....cho nó làm nhạc trưởng mở bóng+chọc khe xướng hết bik
    Bạn xem lại thề nào nhé!!!

Số bài viết
    140
    Bác nào cho em hỏi, cách chỉnh để học place shot chỉnh ở đâu nhỉ??????????????

Số bài viết
    11
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Giangatrang Bài viết
    Private Chat -> Preferred Move -> Finishing -> place shots

Số bài viết
    275
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Giangatrang Bài viết
    Hướng dẫn hình ảnh tại đây
    http://fm-vn.com/diendan/showthread....823#post268823

Số bài viết
    2
    co ba kon nao up hinh anh huong dan training len ko? ko test dc

Số bài viết
    16
    vừa làm theo cách chủ thớt, được 1 hôm thì Ronaldo, Hazard và Pastore dính chấn thương 3 tuần

Số bài viết
    714
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của silvert_tan Bài viết
    Chính xác ra thì Bale đá được các vị trí sau W/M/WB/FB Left, trong đó M là vị trí sở trường của Bale, bởi vậy bạn muốn cho Bale học W hay FB đều được, dựa theo đó các chỉ số của Bale sẽ đi theo hướng bạn chọn.
    Sặc cái này mình nhớ hình như FM 08 hay 09 gì đó, vị trí sở trường của Bale là WB, lúc đó tại vì mình thường mua nó về thay vị trí của evra mà....

Số bài viết
    114
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nhloi33 Bài viết
    Sặc cái này mình nhớ hình như FM 08 hay 09 gì đó, vị trí sở trường của Bale là WB, lúc đó tại vì mình thường mua nó về thay vị trí của evra mà....
    Đúng là ở bản FM 08-09 Gareth Bale đá WB/FB nhưng từ năm 2010, Bale đã được đôn lên đá MF hay AMF vì vậy trong FM11 để Bale đá FB/WB/MF/AMF là hợp lý -> rất đúng với thực tế

I love to make U smile, seeing U smile make me happy

Số bài viết
    40
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của awp1323 Bài viết
    vừa làm theo cách chủ thớt, được 1 hôm thì Ronaldo, Hazard và Pastore dính chấn thương 3 tuần
    Số 3 em nó đến ngày rồi, ko tránh được !

Ta là Một, là Riêng, là Duy Nhất !
    Mãi mãi 1 tình yêu AC Milan

Số bài viết
    10
    co ạ bjk lam sao de co hinh anh dey du ko

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới