Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 8 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 75
    Số bài viết
    1,426
    FM10.3 chưa mua đc canales bao h trừ khi chơi Real :daudau:

Số bài viết
    4,029
    mua đc canales nhưng đá đc 1 hiệp rồi ra :daudau: stamina quá lại hay chấn thương vặt
    vừa chậm vừa yếu đá giải anh giải ý đứt phổi cụt chân luôn kiến tạo gì nữa

Số bài viết
    118
    đứt phổi, cụt chân tay làm sao ra sân mà creative hả trời...tội nghiệp.....hoan hô máy chém nhãn hiệu italy...kha kha

Số bài viết
    17
    em là thành viên mới,cũng đã chơi fm đã lâu nhưg thực sự chưa giỏi.có a nào có số điện thoại cho em để có gì không hiểu e hỏi vs ạ.e cũng là fan của real

Số bài viết
    9

Trận đá vớii Inter, Inter sút 21 quả, ontarget 11 mà vào có mỗi 1 quả (với hàng công gồm một vài trong số các eto, milito, pandev, Wesley Sneijder ...) thì nên chuyển qua "Những trận đấu đen đủi".
    Gặp Barca (hơn 1 người +thăngs 1-0) mà gọi Barca là tội nghiệp thì e hơi quá.

Nhưng vẫn côg nhận là nhìn lịch thi đấu chứng tỏ Real có độ ổn định cao, hiệu số BT (40)-BB(3) khủng (mặc dù phải công nhận là trong fm này thì ko đội nào mạnh + có chiều sâu như Real).

Góp ý: Kaka chấn thương, bạn nên mua về Toni Kross (Creativity + passing + decisions + anticipation đều >17 (mình new game mấy lần đều vậy)), chơi đúng vị trí của Canales và set làm Playmaker ... Đã vaix đạn

Lần sửa bài viết gần nhất bởi truongdx_gt : 26-10-2010 vào lúc 01:20 PM

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của truongdx_gt Bài viết

Trận đá vớii Inter, Inter sút 21 quả, ontarget 11 mà vào có mỗi 1 quả (với hàng công gồm một vài trong số các eto, milito, pandev, Wesley Sneijder ...) thì nên chuyển qua "Những trận đấu đen đủi".
    Gặp Barca (hơn 1 người +thăngs 1-0) mà gọi Barca là tội nghiệp thì e hơi quá.

Nhưng vẫn côg nhận là nhìn lịch thi đấu chứng tỏ Real có độ ổn định cao, hiệu số BT (40)-BB(3) khủng (mặc dù phải công nhận là trong fm này thì ko đội nào mạnh + có chiều sâu như Real).

Góp ý: Kaka chấn thương, bạn nên mua về Toni Kross (Creativity + passing + decisions + anticipation đều >17 (mình new game mấy lần đều vậy)), chơi đúng vị trí của Canales và set làm Playmaker ... Đã vaix đạn
    Barca tội nghiệp là tội nghiệp ở chỗ cầm bóng và sút kìa, 1 đội bóng nổi tiếng cầm bóng tốt như Barca, ngay tại noucamp mà lại để cho real ép như thế thì đáng tội nghiệp, thẻ đỏ của alves chỉ là hệ quả của sự ức chế do thua kém đó thôi.

Còn dẫn dắt lối chơi thì mình chịu, ko mua được, real cho có hơn chục triệu thôi, xin board các kiểu được lên hơn 20M, đại khái đủ mua 1 thằng tiền đạo, vì real thiếu tiền đạo còn tiền vệ thì cũng tạm đủ dùng rồi

Số bài viết
    17
    Xin tiền board ntn vậy a.e cầm real đc có gần 8 triệu.

Số bài viết
    55
    cho hỏi down mấy cái tac này rồi thì vô game làm sao xài ?

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bitran Bài viết
    cho hỏi down mấy cái tac này rồi thì vô game làm sao xài ?
    vào tactic, tìm ô selection thì phải/manage tactic, import nó ra

Số bài viết
    2,107
    Bác Mou ơi,mấy cái ảnh trang 1 ảnh tac với Formation đâu rồi
    Đã down thử và dùng thấy hiệu quả khá giống với mấy tấm ảnh ,nay vào so sánh thấy gỡ hết rồi

Nói chung là dùng tốt,C.R ghi bàn khiếp lắm,mỗi tội chú này bum vào mặt thủ môn với bum ra ngoài khung thành hơi bị nhiều ,mà ở cái FM 11 này bum ra ngoài gôn hơi nhiều các bác nhỉ

Higuan finishing 19 mà cũng hay bắn mặt thủ môn

Chỗ Canales đá hay hết sức sớm,tuỳ trận mình để Playmaker hoặc ko,nhưng mà cái Run forward có nên để offten ko bác Mou,hay tuỳ trận,tại thấy nó hay hết sức quá nên tiếc sức nó

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới