Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 28 trang Trang đầuTrang đầu 1234513 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 271

Chủ đề: Manchester United

Số bài viết
    230
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    advance và trequarista thế thì rooney dễ mờ nhạt đấy, tại vì advance forward cũng là dạng dẫn dắt lối chơi mà
    nên để rooney complete att, với sự support cực khủng của trequa berbatov sẽ săn bàn rất ác chiến
    Vậy thì mùa đầu cả 3 tuyến của MU nên bổ sung thêm những vị trí nào ? bro nào cầm thử "Hạt đậu nhỏ" rồi thì cho mình biết chút cảm giác và tiềm năng của chú này nhá. Thấy nó nổi từ kỳ World cup với đầu mùa cũng có mấy quả ấn tượng nên đang hy vọng vào chú này.

Số bài viết
    546
    Đóng được Robben và Defour (M.Sissoko, Ninis) thì MU ngon rồi.

Số bài viết
    144
    Chicha bản này đá khá chuẩn, trận Community có phát tâng bóng qua đầu vượt qua Terry với Alex như chơi.

Bản này để chuẩn bị cho sự ra đi của cụ Giggs thì nên xúc Fabio Coentrao, tầm 10M UK, về đá tiền vệ cánh trái chuẩn lắm. Sắm thêm 1 em DMC hoặc chờ OH trở lại thôi, vì mình đá 442 Carrick với Fletcher đá vẫn ngon, Gibson chuyền hơn kém nhưng mà đóng xa tốt.

P/s: có ai bán được Gibson chưa, có người hỏi mà nó ko chịu đi, kéo theo 1 loạt người nữa unhappy

Số bài viết
    91
    theo mình nghĩ nền tảng của mu hiện tại thì đá 4-2-2-2 là tốt nhất, đá 4-3-3 thì tiền đạo dư thừa ,nên luân phiên đá cặp tiền đạo rooney-bevba ,rooney -chicharito.
    đội hình của mình
    gk van der sar
    erva -vidic-ferdinand-d.srna(21triệu hichic)
    nani-hazard (am) fletcher (dm) -valencia
    bevba-rooney
    nhìn đội hình này thì không thua kém clb khác bao nhiêu, hàng hậu vệ này ăn đứt real,tiền vệ hazard đá rất sáng tạo, ozil mới đó, tiền đạo thì khỏi nói

Số bài viết
    41
    Mùa này ngân sách chuyển nhượng hơi bèo, điều chỉnh mãi mới mua dc hai chú là Mata với Akinfeev (mua nợ). Màh Rôney cảm giác sao sao, cứ có bóng là sút, đá với Hartlepool hiệp 1 MU ghi dc 1 bàn (Vidic) với bộ đôi tiên đạo Roo-Chicha, sang hiệp 2 thay hết tất cả cầu thủ thì ghi thêm 5 bàn nữa (Bebe 2 bàn, Macheda 2 bàn, Ber 1 bàn). Có ai có cách set nào cho Rooney với Chicharito ko?

Số bài viết
    129
    Hic. Bản này Man phải gánh khoản nợ hơn 600M . Đá đến bao giờ mới kiếm đủ tiền trả nợ đây. Hy vọng kiếm được vài em như Ro đú , bán cho Real thì ngon rùi.

Số bài viết
    546
    Bản nào MU chẳng nợ chồng chất. Nhưng đấy là việc của thằng chủ tịch. Mình quản lý ngon lành thì vẫn được tiền mua cầu thủ thôi. Năm đầu mà vô địch thì năm sau chắc cũng đc cho ít nhất 50m UK.

Số bài viết
    158
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vic2006vn Bài viết
    theo mình nghĩ nền tảng của mu hiện tại thì đá 4-2-2-2 là tốt nhất, đá 4-3-3 thì tiền đạo dư thừa ,nên luân phiên đá cặp tiền đạo rooney-bevba ,rooney -chicharito.
    đội hình của mình
    gk van der sar
    erva -vidic-ferdinand-d.srna(21triệu hichic)
    nani-hazard (am) fletcher (dm) -valencia
    bevba-rooney
    nhìn đội hình này thì không thua kém clb khác bao nhiêu, hàng hậu vệ này ăn đứt real,tiền vệ hazard đá rất sáng tạo, ozil mới đó, tiền đạo thì khỏi nói
    Post cái tactic lên mình xem nào bạn. Sao Fletcher lại đá DM thế kia ?

Đóng được Robben và Defour (M.Sissoko, Ninis) thì MU ngon rồi.
    thang ku Ninis này mượn về rồi đá cũng bt mà . Mà man utd có Nani vs Valencia đá cánh fai rồi. Thêm ku bebe nữa mà . MU lên mua ML vs AML thôi chứ !

Số bài viết
    4,029
    MU tuyến tiền vệ vãi cố chắt bóp mua hàng khủng đê
    mùa 2 ko biết nó cho nhiêu tiền :daudau: thấy đâu cũng cần bổ sung :daudau: khó nghĩ vãi :daudau:

Số bài viết
    1,811
    Hôm nay rảnh rỗi đi dc 1 nửa mùa giải rồi tóm tắt tí

Tình hình: Đang tháng 1 mình đứng hạng 1 hơn Chelsea dc đúng 1 điểm, còn C1 thì vô vòng 1/8 gặp Lyon. League Cup bị loại ngay từ vòng 1 để cho lịch dễ thở tí FA chưa đá.

Chuyển nhượng:
    • Đầu mùa mua Honda về giá 10m. Idol của mình miễn ai ý kiến
    • Giữa mùa sau một thời gian đá dc chủ tịch cho thêm tiền mua dc Bale giá 30M. Scout nó nói nên đưa 28M, mình ban đầu trả 20M ko chịu lười kì kèo từng đồng nên leo lên 30M làm cho gọn =)

Đội hình:

Đang đá đội hình 4-2-3-1. Với đội hình yêu thích nhất như sau.

• GK. V.D.Sar
    • DR: Rafeal - Không biết có anh em nào như tớ không, chứ tớ chơi bé này lên đồng vãi, rating là 7.3 Mỗi tội đang lên đồng thì chấn thương 3 tháng, chưa bít trở lại ra sao
    • DL: Evra - Rating đang cao nhất đội, 7.9, khủng vãi
    • DC: Vidic, Ferdinand.
    • DMC: Hargreaves, Fletcher.
    • AMR: Nani.
    • AML: Bale - Mới mua về mới cho đá dc 1 trận chưa thử nhìu ko bít hợp AML ko?
    • AMC: Honda - Idol nên vị trí chính thức miễn bàn =) Đá cũng phận phù, trận hay trận dở, dc 2 trận gặp tứ đại gia là Liver với Ars trên sân khách đều ghi bàn duy nhất đem về chiến thắng 0-1.
    • ST: Rooney.

P/s: Bebe ban đầu cho Rev, thấy rating Rev khủng quá, goals cũng cao nhất đội cho lên đội chính làm quả debut ngay trận đầu, vãi xoài thật =)

Sometimes world give me so many reasons to hate it.

But whenever it happens, I think of you and say:

"How can I hate this world when you are a part of it."

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới