Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 28 trang Trang đầuTrang đầu 123412 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 271

Chủ đề: Manchester United

Số bài viết
    353
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dttrung_mlay Bài viết
    Chitario mình để nó dự bị thôi . Vẫn để Rooney da Advance Foward còn berbatov đá Trequarista . 2 cánh cậu để support hay Actack ????
    Mình để Fetcher đá MCL . Còn kéo Carick về làm DMR set Archo man ko biet hợp lý ko !
    Đang mua Defour về mà chưa biết set nó thế nào . Mua thêm MR nữa có thể cả DR nữa . Những vị trí mà MU thiếu
    2 Cánh mình set attack, Defour mình mua 5.75m hòa nhập cực nhanh, cho đá cặp tiền vệ trung tâm vs fletcher

Số bài viết
    215
    Đá MU mình hay dùng 4-4-2 hoặc 4-5-1.
    Cộng nhận đầu mùa lực lượng hơi mỏng

Số bài viết
    424
    Chitario mình để nó dự bị thôi . Vẫn để Rooney da Advance Foward còn berbatov đá Trequarista . 2 cánh cậu để support hay Actack ????
    Mình để Fetcher đá MCL . Còn kéo Carick về làm DMR set Archo man ko biet hợp lý ko !
    Đang mua Defour về mà chưa biết set nó thế nào . Mua thêm MR nữa có thể cả DR nữa . Những vị trí mà MU thiếu
    theo mình thì để Rooney complete forward hơn là để advance. còn nếu mua cánh thì nên mua ML hơn là nên mua MR vì cả Nani với Valencia ví trí chuẩn của nó là AMR mà.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi hoachuoi : 24-10-2010 vào lúc 09:14 PM

Số bài viết
    4,029
    advance và trequarista thế thì rooney dễ mờ nhạt đấy, tại vì advance forward cũng là dạng dẫn dắt lối chơi mà
    nên để rooney complete att, với sự support cực khủng của trequa berbatov sẽ săn bàn rất ác chiến

Số bài viết
    158
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoachuoi Bài viết
    theo mình thì để Rooney complete forward hơn là để advance. còn nếu mua cánh thì nên mua ML hơn là nên mua MR vì cả Nani với Valencia ví trí chuẩn của nó là AMR mà.
    Oài vậy mà cứ nghĩ Nani đá cánh trái chứ .
    Các cậu có mua DR không ? Tư vấn cho 1 em ngon trẻ khoẻ vs . David Santon chắc ko mua đc roài

Số bài viết
    158
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    advance và trequarista thế thì rooney dễ mờ nhạt đấy, tại vì advance forward cũng là dạng dẫn dắt lối chơi mà
    nên để rooney complete att, với sự support cực khủng của trequa berbatov sẽ săn bàn rất ác chiến
    hjx thể nào mà Rooney đá ham ăn lắm. Chẳng chịu chuyền vs trọc khe mấy toàn có bóng là băm .......

Số bài viết
    424
    ManU có O'shea đá DR, thêm Rafael dự bị,ko cho chú Brown đá DR cũng ổn nên mùa đầu ko cần phải mua DR làm gì. theo mình nên đầu tư cho tuyến giữa tốt hơn. còn Rooney chỉnh cho nó shot xa xuống rarely,cho chọc khe lên often là đc mà

Số bài viết
    158
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoachuoi Bài viết
    ManU có O'shea đá DR, thêm Rafael dự bị,ko cho chú Brown đá DR cũng ổn nên mùa đầu ko cần phải mua DR làm gì. theo mình nên đầu tư cho tuyến giữa tốt hơn. còn Rooney chỉnh cho nó shot xa xuống rarely,cho chọc khe lên often là đc mà
    Mình định cho MU chơi tạt cánh đánh đầu vs sút xa mà nghe chừng sút xa chẳng đc cậu nào cả. Minh có 1 MC thôi lên để Fletcher đá chính Defou dự bị . DMC carick vậy !

Số bài viết
    17
    Mình cho r10 adavance, chicharito poacher, 2 winger nani va valencia. fletcher đá anchor và chole hoạc gigs playmaker thấy win liên tục

Số bài viết
    519
    Mình định cho MU chơi tạt cánh đánh đầu vs sút xa mà nghe chừng sút xa chẳng đc cậu nào cả. Minh có 1 MC thôi lên để Fletcher đá chính Defou dự bị . DMC carick vậy !
    Mu tạt cánh đánh đầu Ai tạt ai đánh bây giờ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới